THAN THỞ Đóng cổng nạp paypal vì cộng đồng chơi dơ

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Như mọi người đã biết, drama là một đặc sản ở server này từ thời mới khai thiên lập địa =)) Vốn dĩ tính mình hiền, ko bao giờ chơi trò bẩn hay mánh lới khi dựng cái sv này nhưng các bạn biết đấy, ở hiền thì ít khi gặp lành vì đó là thử thách cuộc sống :))

3 mùa rồi tại YulgangVN chính phái thực sự sml :( một phần vì bên Tà đông hơn hẳn, phần vì cách chơi tầm trung chiếm đa số. 9 phái thì vẫn thế nổi lên 2 mùa sau có 1 nhóm đại gia vỗ ngực xưng oai, muốn xưng bá võ lâm ... tuy nhiên trên con đường xưng bá ấy nhiều lần cũng phải inbox lấy lại cây kiếm +4 rớt đc ko ...? Mà bạn biết rồi đấy, sv này Admin xem con dân như cây cỏ bên đường, đếm xỉa gì mấy chuyện rớt đồ, họ chỉ hứng thú với drama hack hiếc thui. À mà nhân dịp này nói luôn kẻo mấy thành phần đàn bà hay móc mỉa sau lưng rồi đồn đại như thằng Cap, một số đứa nhỏ nhen khác rằng là:

• Admin sv này chưa từng đi đêm 1 cục CHT, chứ đừng nói là cây kiếm cây đao
  • Một số kẻ kết thân, rồi nhờ support coi đồ thế này, check thế nọ nhưng sự thật mất lòng là never
  • Cũng có 1 số thằng xàm đến nỗi bảo là ủa sao đồ bên 9 dễ lên, bên tà drop nhiều, rồi thế lọ thế chai vãi cả hàng. Rồi nạp nhiều rớt nhiều, ko nạp đéo lên nổi đồ đâu ...... nhiều như cơm bữa :)) Mình xin trả lời là team việc làm ko hết, đi ăn chi ba cái hèn mọn vậy trời. Tỉ lệ + đồ vẫn là như 3 năm trước, ai muốn mình thông não vụ xác suất thì vote mình làm cho 1 topic để rõ ràng hơn.

Thôi vào chủ đề chính, YulgangVN mình luôn cố gắng duy trì cổng Paypal để hỗ trợ anh em ở nước ngoài, mặc dù phải chịu 3 lần phí: phí trên mỗi giao dịch, phí chuyển đổi ngoại tệ và phí rút tiền. Tuy nhiên trong lịch sử đã bị 1 lần (thực chất là 2 nhưng người kia là người em nên mình thông cảm được), và lần này là lần offical thứ 2 và mình ko để chuyện này im lìm được. Nhân vật chính dưới đây: https://www.facebook.com/ybaustin

Cách thức như sau: báo ngân hàng mất thẻ, ngân hàng đặt lệnh reversal tới Paypal. Do đang là cuối ngày làm việc cuối tuần của Mỹ nên chưa có thông tin từ Paypal, nhưng fan page đc nhiều anh em báo kín nên thôi khui luôn cho nóng :)) ]Cám ơn các anh em rất nhiều vì những hành vi chống lại bọn tiêu cực này].

Hình thì khá nhiều, mình up đỡ 1 ít ở đây nhé ae :)) ai rãnh up lại dùm mình với, mình chọn đại 1 tấm ở đây:

Full ở đây: https://drive.google.com/file/d/1Sia0CDe1I9sYB4EQ2huCCGmbvtKMe0YO/view?usp=sharing

Mình nói lại 1 lần nữa, các bạn ở nước ngoài đã ít, việc mở Paypal để hỗ trợ các bạn ấy được chơi game, chứ ko phải mình ko lường trước được những vụ như vậy (lúc các bạn chưa đẻ thì mình đã viết tool thuê ba cái vụ này rồi). Ngoài ra các bạn còn mua thẻ credit card lậu, mua thẻ game lậu nạp vào (bên Ngân Lượng đã báo cáo mình 1 lần rồi) hoặc cao tay hơn nạp vào các trang mua thẻ ở nước ngoài rồi chơi chiêu bài báo mất thẻ, là các trang bán thẻ lại dính y như mình. Riết rồi các bạn ko chỉ làm người ch ơi game này ảnh hưởng, mà xấu mặt những con người Việt Nam ở nước ngoài, khi mà những tưởng các bạn là người văn minh hơn, ý thức hơn những người trong nước nhưng hình như các bạn giống cá gặp nước vậy, tính tốt ko học :)) Rồi khi mình đóng thẻ gate lại (vốn dĩ đang lỗ 25% ai ko tin hỏi trực tiếp Ngân Lượng), thì các bạn ko thẻ Ngân Hàng biết chửi ai rồi đấy.

Rồi các bạn vịn lí do làm vậy cho đáng, vì hút máu, ra event nạp các kiểu. Đơn cử gần nhất là event Áo Choàng nạp ko đồng. Các bạn bảo là cái áo choàng bán giá 1 triệu, hút máu vãi cả lol... Không hiểu 1 triệu bạn nạp vào có mất đồng nào ko ? Và cái áo giá bao nhiêu :| Event nào cũng phải suy nghĩ cho cả 2 giới, cho nên đi kèm là AC giá 0 đồng, các bạn nạp vào 200@ còn nguyên và đc cái áo choàng, thử hỏi KTeam ăn đc cái gì vào sự kiện đó mà hút máu???

Lúc ko ra event cũng chửi, ra cũng chửi, các bạn mang tiếng đại gia gì chơi dơ vậy?

Còn tiếp...

meanboy

Binh Nhì
1 bầy hùa nhau chơi dơ :)) toàn top 9 :), tà mang tiếng xấu nhưng được cái ngoan hiền hehee nên được +9 nhiều kkk

Nguyenngocquyet

Gia nhập giang hồ
Ai đó kéo thằng TÔ Huỳnh về với. Dkm cay từ lúc nó vào grup đá xoáy JoeKim rồi. Clm m biến khỏi đất yulgang đi.
P/S : acc m bán ko t mua 1k :))

nhatthiem113

Thiếu Úy
Chia sẽ với các bạn 1 câu chuyện. Câu chuyện này mình đi offline có kể với anh em nhiều.
Trước đây lức vừa ra nhẫn bá lực lv 100, mình bỏ tiền vnd ra mua 1 cái, lúc đó 1m5 vnd = cái, server lúc đó chỉ có 2 cái 1 là Rinas giữ và 2 là mình.
Rồi 1 hôm say qua lỡ tay ch chiếc nhẫn mà ko mua bùa ch 100%--> mất cái nhẫn.
Sau đó mình có pm LK xin add lại cho mình cái khác vì mình lỡ tay.
Câu trả lời của LK là " Anh không can thiệp vào được, hãy để mọi thứ tự nhiên"
Thế là từ đó mình vẫn chơi game với 1 lòng tin là " server luôn công bằng với bất kì người nào"
Nhưng đó là mình nghĩ, còn 1 số bạn lại khi lệch lạc theo hướng tiêu cực để rồi mang danh dự ra đánh đổi.

Vi Tiểu Bảo

Binh Nhất
Chia sẽ với các bạn 1 câu chuyện. Câu chuyện này mình đi offline có kể với anh em nhiều.
Trước đây lức vừa ra nhẫn bá lực lv 100, mình bỏ tiền vnd ra mua 1 cái, lúc đó 1m5 vnd = cái, server lúc đó chỉ có 2 cái 1 là Rinas giữ và 2 là mình.
Rồi 1 hôm say qua lỡ tay ch chiếc nhẫn mà ko mua bùa ch 100%--> mất cái nhẫn.
Sau đó mình có pm LK xin add lại cho mình cái khác vì mình lỡ tay.
Câu trả lời của LK là " Anh không can thiệp vào được, hãy để mọi thứ tự nhiên"
Thế là từ đó mình vẫn chơi game với 1 lòng tin là " server luôn công bằng với bất kì người nào"
Nhưng đó là mình nghĩ, còn 1 số bạn lại khi lệch lạc theo hướng tiêu cực để rồi mang danh dự ra đánh đổi.
Nghe bảo là xong lần đó :)) ông nhắc vk là cứ khi nào anh say thì tắt wf dùm a đúng không =))

Bên trên