THẢO LUẬN Đại chiến nmh tối nay 7h30.

nhatthiem113

Thiếu Úy
GM sẽ hổ trợ vụ này
- Kênh 5 sẽ được mở, cấm sử dụng thổ linh phù .
- Càng pk đông thì thời gian xExp hôm sau càng nhiều
@Hưng Quân sẽ có bài chi tiết
Thế thì add luôn cái pill Hp như đã nói trước vào kshop hoặc NPC trong kênh 5 luôn đi Huyết ,out kênh khác là mất hết. Tối nay sẽ là trận hoành tráng nên hỗ trợ hết mình để anh em thoải mái tham gia.
@Huyết Ban Nick

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Thế thì add luôn cái pill Hp như đã nói trước vào kshop hoặc NPC trong kênh 5 luôn đi Huyết ,out kênh khác là mất hết. Tối nay sẽ là trận hoành tráng nên hỗ trợ hết mình để anh em thoải mái tham gia.
@Huyết Ban Nick
Pill HP 1k sẽ được add vào NPC Bát Quái Lão nhân với giá 10m gold.
Thổ Linh Phù - Off
Bùa tele party - Off
Bùa tele môn phái - Off
Nhẫn tình nhân - Được phép xài (nó có cooldown 10' ) hãy sử dụng cẩn thận kẽo 2 vk ck cùng về thành 1 lúc

mrmooc

Binh Nhì
Pill HP 1k sẽ được add vào NPC Bát Quái Lão nhân với giá 10m gold.
Thổ Linh Phù - Off
Bùa tele party - Off
Bùa tele môn phái - Off
Nhẫn tình nhân - Được phép xài (nó có cooldown 10' ) hãy sử dụng cẩn thận kẽo 2 vk ck cùng về thành 1 lúc
Đề nghị remove tất cả pill 1k HP khi rời khỏi kênh 5 tối nay.
Vì ai mở pill võ huân cũng biết nó rate ra làm sao. Hi vọng BQT lưu tâm vấn đề này. Thanks!

nhatthiem113

Thiếu Úy
Nếu ai hay mở hộp VH chắc biết pill 1k HP rate nó thế nào :))
Đề nghị remove tất cả pill 1k HP khi rời khỏi kênh 5 tối nay.
Vì ai mở pill võ huân cũng biết nó rate ra làm sao. Hi vọng BQT lưu tâm vấn đề này. Thanks!
Anh đã mở và biết tỉ lệ như thế nào, anh chỉ nghĩ đơn giản là 1 trận war vui vè cả server tốt nhất là đừng nghĩ đến thắng thua hay thế lức, cứ vui vẻ mà đánh nhau cho server sôi động thôi. Mấy cái ganh đua khác nên để qua 1 bên.

nhatthiem113

Thiếu Úy
Cái này k phải ganh đua A , mà cái nào ra cái đó.
Đọc kĩ anh đề nghị sao, chỉ mở tối nay kênh 5 khi out là mất. Còn nếu Kteam muốn add hẳn thì cũng được nhưng nên trong Kshop hoặc đưa giá lên cao chút, vì đâu phải có pill 1k Hp mới cần thiết, các pill khác cũng tốn võ hoàng để đổi ra mà.

mrmooc

Binh Nhì
Anh đã mở và biết tỉ lệ như thế nào, anh chỉ nghĩ đơn giản là 1 trận war vui vè cả server tốt nhất là đừng nghĩ đến thắng thua hay thế lức, cứ vui vẻ mà đánh nhau cho server sôi động thôi. Mấy cái ganh đua khác nên để qua 1 bên.
Thiên ơi. Mình ko có nói là ko nên bán pill HP 1k. Mình nói lại cái ý trên của Thiên là remove hết pill HP 1k sau khi ửa hoặc là rời khỏi kênh 5. Tránh tình trạng mua sll để dùng dần như vậy bất công với anh em mở pill = võ huân

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Pill thì ai cũng đi tlc nhiều nên biết nó rất mắc rất khó kiếm nên nếu nó được giảm giá được mua dễ hơn thì vấn đề pk không còn là chuyện xa xỉ nữa và điều đó mình nghĩ sẽ được 99% mọi người đồng tình :D

nhatthiem113

Thiếu Úy
Thiên ơi. Mình ko có nói là ko nên bán pill HP 1k. Mình nói lại cái ý trên của Thiên là remove hết pill HP 1k sau khi ửa hoặc là rời khỏi kênh 5. Tránh tình trạng mua sll để dùng dần như vậy bất công với anh em mở pill = võ huân
Ah thì đúng rồi, để tránh anh em trước đây tốn bao nhiêu VH, nên khi ra khỏi kênh 5 thì mất, ai dis cũng mất. Vậy như thế 1 trận vui vẻ rồi. Còn vấn đề add lâu dài thì còn phải xem xét nhiều mặt. Nhưng trên tinh thần là nếu dễ có thì anh em sẽ đi TLC đông hơn, mạnh dạn hơn, tránh tình trạng " Không pill vào die, nên không đi cho khỏe".

Bên trên