GIỚI THIỆU Đường lối sắp tới của server

Cà Pháo

Hạ Sĩ
MOD treo giải thưởng thật lớn đi.

Ví dụ: Đúng 0H ngày mùng 1 tết Âm lịch tới:

Bác nào cán mốc 10x đầu tiên thưởng ngay cây hàng 133m max option tùy char +5 hay full set max option PT hay ULVC tùy chọn nhưng khóa, CH lên +8> thì mở khóa.

Náo nhiệt chạy đua ngay thôi.

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
Nguoi đi trước luôn luôn thiệt tran ì ạch moi len lv 1 năm trời moi lên lv 100 sao ko cho ex nhiều ngay từ núc open đi, bất bình
Lại 1 thanh niên ích kỷ. Sao bạn k nghĩ bạn đi trc bạn dc hưởng cảm giác trùm tlc, giết mấy e gà đi sau? Bạn k nghĩ bạn đi trc bạn cảm thấy thú vị mỗi khi ra map mới. Vân vân và vân vân. Hết!

bgl

Gia nhập giang hồ

Bác nào cán mốc 10x đầu tiên thưởng ngay cây hàng 133m max option tùy char +5 hay full set max option PT hay ULVC tùy chọn nhưng khóa, CH lên +8> thì mở khóa.

như v thì hơi quá =))

kenvin0113

Binh Nhì
Mình nghĩ tất cả đều ổn , còn vấn đề tăng Exp thì hãy tăng 1 cách gián tiếp như tăng hiệu năng CTP , NTC giống bên dzogame để tăng doanh thu cho server . Nếu tăng hiệu năng như bên dzo thì dân nghèo người ta cũng sẽ mua để sử dụng đấy, chính vì hiệu năng cùi bắp của CTP hiện tại nên dân nghèo coi đó là 1 thứ xa xỉ và sẽ ko đầu tư sử dụng , nếu tăng hiệu năng thì sẽ coi đó là 1 món nhu yếu phẩm và Game sẽ đc hút máu đều đều :)

night1605

Binh Nhì
Mình nghĩ tất cả đều ổn , còn vấn đề tăng Exp thì hãy tăng 1 cách gián tiếp như tăng hiệu năng CTP , NTC giống bên dzogame để tăng doanh thu cho server . Nếu tăng hiệu năng như bên dzo thì dân nghèo người ta cũng sẽ mua để sử dụng đấy, chính vì hiệu năng cùi bắp của CTP hiện tại nên dân nghèo coi đó là 1 thứ xa xỉ và sẽ ko đầu tư sử dụng , nếu tăng hiệu năng thì sẽ coi đó là 1 món nhu yếu phẩm và Game sẽ đc hút máu đều đều :)
1 like cho bác

kenvin0113

Binh Nhì
Và cũng xin góp thêm 1 ý kiến nữa là thay vì sắp tới quái nam lâm mạnh gamer ko chịu nổi nhiệt các kiểu sợ nản nghỉ game nên GM phải bung thả tràn lan cho server Op đồ gây lạm phát + đồ mất giá trị . Thay vào giải pháp đó tại sao lại ko giảm sức mạnh 1 chút của quái và giữ nguyên tỉ lệ drop đồ để tăng giá trị của server ? Vừa nhẹ nhàng vừa ko gây hậu quả. Quái để train chỉ là công cụ lên level chứ không phải thứ để thử thách gamer .

LegendK

Binh Nhất
Và cũng xin góp thêm 1 ý kiến nữa là thay vì sắp tới quái nam lâm mạnh gamer ko chịu nổi nhiệt các kiểu sợ nản nghỉ game nên GM phải bung thả tràn lan cho server Op đồ gây lạm phát + đồ mất giá trị . Thay vào giải pháp đó tại sao lại ko giảm sức mạnh 1 chút của quái và giữ nguyên tỉ lệ drop đồ để tăng giá trị của server ? Vừa nhẹ nhàng vừa ko gây hậu quả. Quái để train chỉ là công cụ lên level chứ không phải thứ để thử thách gamer .
Nếu giảm def quái mà những người có set full 10 + 8,9,10 sẽ tách ra solo hết, tốt nhất để quái mạnh vừa thôi để ae còn pt nhau train cho vui nữa :D

kebongdem2017

Hạ Sĩ

Bác nói thế lại có người rao bán acc hàng loạt nữa

LegendK

Binh Nhất

Tặng vk 133m trắng thôi ko bít dc ko, đòi full op chắc chỉ có trong mơ ;;);;);;)

hero98

Trung Sĩ
Hi all!
Với cương vị là người điều hành các vấn đề ingame của YulgangVN mình xin có đôi lời nhắn gửi tới ae về phương hướng phát triển sắp tới của YulgangVN.

• Quan trọng nhất : Võ Lâm Huyết Chiến , Phục Ma Động , Bang Hội Tranh Bá đi kèm update Nam Lâm Vạn Độc - Cầm Sư Tái Xuất sắp ra mắt.
Thân ái!
nhiu đây đủ rồi :D

Bên trên