NEWS Đính chính: farmer + tool ngoài, không đất dung thân

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Đính chính 1 lần nữa cho rõ ràng, khỏi thắc mắc:

Về Farmer
  • Quy định rõ ràng trước giờ, 1 người 2 tối đa 2 Account.
  • Mọi trường hợp nuôi hàng tá account cày gold, càng ngọc để dồn vào 1 account chính rồi bán, làm thị trường mất cân bằng, mất đi quyền lợi chính đáng của những người chơi game chân chính sẽ bị BAN hàng loạt trong đợt tết này. Thống kê cập nhật thời gian thực đã có, hệ thống sẽ tự động kích hoạt không khiếu nại không thắc mắc.
  • Mọi người đừng hỏi thế anh chị em chơi chung rồi sao, quán nét chơi chung rồi sao. Mình trả lời luôn hệ thống đủ thông minh để phân biệt các hành vi của các bạn, cho nên cứ thử, không ai cấm. Bị ban không thắc mắc.
  • Cấm luôn cả các hành vi xài Vmware, Sanbox, VirtualBox v.v.v để cày nhiều acc
  • Cấm luôn cả các hành vi fake IP, fake Mac để cày nhiều acc

Về tool thứ 3
  • Hiện hệ thống đã ghi nhận nhiều acc sử dụng tool thứ 3 như Auto Click (để khỏi bị tính điểm exp). Xin thưa các bạn mình chưa mở Auto Ban, nhưng hệ thống vẫn âm thầm ghi lại. Thống kê này dựa trên hành vi của các bạn chứ ko theo dõi có mở tool ko, nên mọi hành vi bypass đều vô hiệu. Khuyên các bạn nên dừng lại sớm đừng để như bạn Athony thì đã muộn lắm rồi.
  • Các tool khác như auto hay hack di chuyển, thông báo cho các bạn lần cuối để quay đầu là bờ.

Vì những nguyên nhân trên mà nhiều game không thể trụ được lâu dài, hệ thống sinh thái bị phá vỡ, thị trường tiền tệ sụp đổ. Sau khi thanh lí môn hộ, tỉ lệ rớt đồ sẽ được điều chỉnh.

Thân.

Bên trên