THẢO LUẬN Áo choàng cho cung

BowNRoses

Binh Nhì
Không phân biệt nam hay nữ, chính hay tà, ai có hình ảnh ac đẹp cho cung thì tổng hợp lại vào đây nhé ^w^

viaibacdau

Binh Nhất
Đẹp nè :D

Không biết cái này phải AC ko nhỉ , mê quá .( AC theo nhân vật gì cầm Quái Danh Kiếm , khi áp tải hàng vào Thần Địa trong truyện HKGH :D

Akainu

Gia nhập giang hồ
Đẹp nè :D

Không biết cái này phải AC ko nhỉ , mê quá .( AC theo nhân vật gì cầm Quái Danh Kiếm , khi áp tải hàng vào Thần Địa trong truyện HKGH :D
Tử Chiêu hả :)). quái danh kiếm giống kiếm 5mt
về sau nghe nói món cuối cùng trong bát đại kỳ bảo là bao tay. khi đeo lên nó cuộn vào tay như quỷ diện giáp
hàn bảo quân 1 tay đao 1 tay quyền bình thiên hạ :))

viaibacdau

Binh Nhất
Tử Chiêu hả :)). quái danh kiếm giống kiếm 5mt
về sau nghe nói món cuối cùng trong bát đại kỳ bảo là bao tay. khi đeo lên nó cuộn vào tay như quỷ diện giáp
hàn bảo quân 1 tay đao 1 tay quyền bình thiên hạ :))
:D Sao t nghi là Cầm ( Đàn) ông ơi ! vì nhân vật Cầm Sư có trước NV Quyền :D :D

Akainu

Gia nhập giang hồ
Đùa thôi ông :D V theo ông nếu là Quyền thì ai là người giữ bao tay ấy , có khi nào là Tiểu Chi Chủ của Thần Địa ko nhỉ , Sr ông thớt nhé :D
có thể nguyệt linh đang giữ bao tay. hoàn tổng chuẩn bị sml với tử hà ma thần rồi. chắc có tuồn đồ ngon cho đệ tử rồi :))
nghi trận này bách phong idol nằm sàn lắm.....

viaibacdau

Binh Nhất
có thể nguyệt linh đang giữ bao tay. hoàn tổng chuẩn bị sml với tử hà ma thần rồi. chắc có tuồn đồ ngon cho đệ tử rồi :))
nghi trận này bách phong idol nằm sàn lắm.....
Hoàn Tổng có Giáp rồi mà ông ! Bao tay thì dùng Nội Công nhưng có 2 người nội công khủng nhất hiện giờ mà 2 người này khả năng có kỳ bảo ko cao vì đã già ( Bách Khương và TMTQ )

T vẫn ko tin tác giả cho Phong Nhiên cùi vậy !
Bác lập kèo đoán Kỳ bảo thứ 8 đi bác , hoạt động lành mạnh ^^

BowNRoses

Binh Nhì
Đùa thôi ông :D V theo ông nếu là Quyền thì ai là người giữ bao tay ấy , có khi nào là Tiểu Chi Chủ của Thần Địa ko nhỉ , Sr ông thớt nhé :D
chơi yulgang đa phần đều là fan HKGH mà, bác cứ chém lâu lâu quay về cmt lq đến topic vài câu cũng đc, nói chung là mn vui vẻ chứ có sao đâu mà :))
ps: đang hóng AC cung nữ tà :3

Akainu

Gia nhập giang hồ
Hoàn Tổng có Giáp rồi mà ông ! Bao tay thì dùng Nội Công nhưng có 2 người nội công khủng nhất hiện giờ mà 2 người này khả năng có kỳ bảo ko cao vì đã già ( Bách Khương và TMTQ )

T vẫn ko tin tác giả cho Phong Nhiên cùi vậy !
Bác lập kèo đoán Kỳ bảo thứ 8 đi bác , hoạt động lành mạnh ^^
thì mới nói khả năng bao tay trong tay nguyệt linh. hoàn tổng vì lý do gì đấy có đc. giống như quỷ diện giáp là bảo vật của hoàn tổng mà lại nằm trong tay tống võ môn ý
phong nhiên cũng mạnh đấy chứ. kì tài võ học. nhưng gặp a quân kun bá quá thôi :)) lại đc hút của 2 thằng top 20 thần địa nữa nên mạnh nhanh hơn phong nhiên
bách khương bị thương nặng lắm rồi. TMTQ thì trận này chắc k xuất hiện đâu. khả năng trận này chỉ có thể chạy. quân kun về học võ tập trung quân đánh lại thần địa thôi. chứ giờ kéo binh đến cũng sml với bố HBQ thôi. bố nó mạnh vl ra. hút hết exp của chủ 6 tổng

Bên trên