Hiệp Khách Giang Hồ 19.0 - YulgangVN

Q
Quang Lê
Hiện tại test sv ko có gì vui hết bạn ơi. Lỗi rất nhiều, đang test thường xuyên bị disconnect để ad sửa lỗi rồi update lại. Bạn thông cảm cố gắng chờ đến khoảng giữa hoặc cuối tháng 8 sv sẽ Open Beta nha. Thực sự tụi mình cũng mong game ra dữ lắm. Mà test ẩu quá thì sv chẳng ra gì làm uổng phí công sức và kì vọng của bạn nữa.
Thân!
Q
Quang Lê
Nếu bạn nóng lòng quá thì có thể tìm mấy sv pri của TQ hay Thái test bản 9.0 cho đỡ ghiền :)
B
boxuongkho
tại time rảnh cũng nhiều, onl face riết cũng chán, muốn tham gia cho vui thôi hì
Q
Quang Lê
Hiện giờ bạn đang là học sinh, sinh viên hay đi làm rồi?
B
boxuongkho
nản lắm bạn ak, sv Hk AS, homviet, dzo cái nào cũng chơi, mà quản lý chả ra sao cả, với lại toàn biết game giữa chừng ko, nên nghe sv nay mới mở muốn tham gia từ đầu luôn :D
B
boxuongkho
mình làm nông dân :D nhà có ít đất nên muốn làm hay nghỉ cũng dc bạn ak ^^
Q
Quang Lê
Ah, chơi HK từ thời AS lận à. Vậy bạn là fan trung thành với HK rồi. Hân hạnh chào mừng đến với sv của Lion King (LK). Chúc bạn sẽ tìm lại dc những giây phút vui vẻ của ngày xưa. Bạn có thắc mắc về vấn đề gì của sv hoặc forum cứ pm hỏi mình. Mình sẽ cố gắng giải đáp. Đừng lập topic hỏi lung tung, mấy mod đang stress vì sửa lỗi sv, band nick ngẫu hứng lắm :))
B
boxuongkho
chỉ muốn tham gia tét thôi tham gia event nhan code ma ko hiểu làm sao để dc người ta click hic, đưa len face dc ko bạn
Q
Quang Lê
Đưa lên trang nào cũng hết bạn. Nhưng đăng trong forum này thì ko dc tính nhé!
B
boxuongkho
nhieu like ko thi dc ban
Q
Quang Lê
Mình nhớ hình như có lần mod nói khoảng 30 điểm chắc sẽ có code test Close Beta.
Q
Quang Lê
Với lại bạn thường onl forum chém gió với mọi người thì tới event khác là dễ có code hơn
B
boxuongkho
minh đưa lên face rồi, :D người ta lick vào xem là dc a bạn
B
boxuongkho
1 diem @@ chac cho OB hihi
Bên trên