LỖI Report lỗi tại đây

ForgetMe

Gia nhập giang hồ
Mình đăng nhập vài lần nó vào dc xong rồi lúc thoát ra vô lại lại báo lỗi direct x9

TakeuchiSora

Gia nhập giang hồ
@Dương Bất Công add thêm giùm e cái item làm Q và cống hiến với . Giảm bậc đệ tử từ 2 xuống 3 mà vẫn bị lỗi. Và sếp có add item đc ko mà sao có vẻ như bỏ qua luôn thế ?
report lại lỗi cũ lần n, @Dương Bất Công không xử lý đc thì mong trả lại nó về đệ tử bậc 2 , hạ nó xuống bậc 3 làm mình mất chỉ số xong lỗi vẫn là lỗi. Chưa kể có làm xong Q thì cũng mất luôn phần cống hiến cày từ 3 lên 2.
@Huyết Ban Nick

TakeuchiSora

Gia nhập giang hồ
Bổ sung phần lỗi bi thiếu ở cmt trên
id: fantatis
tên nhân vật : TaoDiBuff
thời gian : 08:02 12/03/2019
kênh : 3
mô tả : không nhận được nhiệm vụ sư đồ bậc 3 do thiếu thư viết tay của BTC ( hôm trước thì đòi của NKL, giờ thì BTC -_- ) relog mấy lần vẫn vậy

duypkc260394

Gia nhập giang hồ
Em xin góp ý chút ạ, lúc quái bị đánh phát cuối hết máu thì nên cho quái gục luôn ạ chứ lại tốn thêm 1 đòn đánh không có tác dụng, e thấy đòn đánh cuối tự chuyển qua con mới nhưng con mới vẫn phải đánh đủ dame mới chết chứ k tính dame phát cuối chuyển từ con khác qua ạ :(

vinhtrongvu

Gia nhập giang hồ
Sv BBC
14h20~14H35 ngày 30/3/2019
Id: vinhdenthoy
Ing: KeTaoNha
Lỗi: mình có gd để nhận 2v PT8, với ing VinhTrang trước khi gd thì trong túi đồ có 4v pt8 Gd nhận thêm 2v là đc 6v. Nhưng sao khi gd xong kiểm tra lại còn có 1v trong túi đồ. Mong gm check kiểm trả lại giúp mình. Mình đã thử relog 3 lần vẫn thấy 1v ạ. Tks gm đã hộ trợ.
@Dương Bất Công

johnny7910

Gia nhập giang hồ
ID dtuyentq
NV Sazler
Char dp đã thăng thiên 1, học cuốn "Cuồng Phong Hà Ý" và đã up max kc này.
Nhưng ngồi xem một thời gian dài lại không thấy xuất hiện nộ.
Ad check lại thử có phải lỗi ko ?

caubengheoVT72

Gia nhập giang hồ
Xin chào ad @Lion_King e mới chơi lại HK thấy char QS cũng khá thú vị nên tạo chơi xem sao nhưng khi vào skill ghi là tốn 1 mana nhưng khi sử dụng thì...wow từ 114 xuống còn 93 vậy là hao tới tận 21 mana, hjc mới vào chơi tiền thì không có thì chơi kiểu này mana chịu nổi. Em rất thích char này lắm luôn, mong ad fix lại giúp em!!!! Cám ơn a!! SV BBC ạ!!

ForgetMe

Gia nhập giang hồ
@Lion_King

Treo 3 acc bị dis 1 acc kiếm tại kênh 3. Lúc thấy bị dis là 1:43 AM việt nam thứ 4 ngày 3 tháng 4

thông tin acc bị dis:
Tên NV: QuayLaiTuoiTho
tên đăng nhập: ludwig.kakumei
char kiếm 9

Bên trên