Hot- Phần thưởng cho các Tester giai đoạn Test dev..

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
1 đằng là làm, 1 đằng ko làm gì mà còn đòi hỏi nọ kia, kéo tụt những người có công xuống bằng với mình...haiz

LienLien

Binh Nhất
thui mịt mí bạn tranh cãi làm gì cứ để Kteam và thánh phán đi...ai ý kiến ra đảo....đa số 4rom pik hết mà:)

Pink

Thiếu Úy
thánh pink phán những người co' công deu dc thưởng nhửng nh` ko có công ko dc thưởng trong những người có công có thánh pink là dc oy` :))

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Đây là ý của BQT , các tester họ chưa có ý kiến ý cò gì đòi quyền lợi mà nhiều bạn GATO quá , game mở ra sớm hay muộn 1 phần cũng là nhờ vào những tester đó , thử hỏi nếu ko có họ test bug thì đến bao h mới mở sever cho mà chơi . Nên suy nghĩ rộng ra 1 chút , đừng vì mấy phần quà mà nản lòng.

Break

Gia nhập giang hồ
Ngoài Pet hổ, báo là cưỡi lên được
Chứ như Chuột , Chim thì sao mà cưỡi lên được
Vẫn có tác dụng bình thường là ok nhất
Nếu có thể thêm Pet thì hay quá, đỡ nhàm
Chuột thì tăng sinh mệnh, theo ta thì khỏi dame def gì cũng được. Mọi người chỉ nhìn được cái trước mắt nhưng đâu biết dame chim báo hổ không hề nhỏ, đặc biệt là dame của chim nhé ( có thế không thua 1 char đâu), rồi v.v các thứ khác không phải chỉ riêng là kiểng. Khỏi thuộc tính cho thêm đi. Thích gì thì tự op vào pet. Theo mình thì là vậy cho giống sv off.

Ma đại thiếu gia

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Chuột thì tăng sinh mệnh, theo ta thì khỏi dame def gì cũng được. Mọi người chỉ nhìn được cái trước mắt nhưng đâu biết dame chim báo hổ không hề nhỏ, đặc biệt là dame của chim nhé ( có thế không thua 1 char đâu), rồi v.v các thứ khác không phải chỉ riêng là kiểng. Khỏi thuộc tính cho thêm đi. Thích gì thì tự op vào pet. Theo mình thì là vậy chỗ giống sv off.
Ốp là đương nhiên rùi mà , nếu về chim tăng clvc thì giảm xuống ??
ok k nhỉ ?

ChemToanHut

Binh Nhì
mấy nay bận rộn với thực tập quá! chả có time ức chế thật :(( hi vọng sẽ có cơ hội kiếm vé vớt nhờ những đóng góp trước đây hu hu hu hu

BaoBinBeo

Gia nhập giang hồ
1 đằng là làm, 1 đằng ko làm gì mà còn đòi hỏi nọ kia, kéo tụt những người có công xuống bằng với mình...haiz
Bạn nói sai rồi, tester vs Gm là những ng tạo ra game.
Còn Gamer chúng tôi lại là những người duy trì game.Bạn nói gamer ko làm gi là nhầm rồi đấy.
Những ng có công thì sẽ đc thưởng. Được thưởng chứ ko pai là đc lợi hơn người khác.

Portgas D.Ace

Con chó của LK
anh tony nói có mà...ngoài 25 phần thưởng trên sẽ có quá nhỏ hjhjhj hên ghe mong dc cái vớt vát chót ơi là chót

Yên tâm đi em , tụi nó xài xong dầu ăn nó quẳng lại cho mấy cái vỏ , " góp gió thành bão " , ráng chắt chiu hết mớ vỏ ấy chắc cũng đc 1 chén ... như vậy là nhỏ lắm rồi đấy ...

LienLien

Binh Nhất
Yên tâm đi em , tụi nó xài xong dầu ăn nó quẳng lại cho mấy cái vỏ , " góp gió thành bão " , ráng chắt chiu hết mớ vỏ ấy chắc cũng đc 1 chén ... như vậy là nhỏ lắm rồi đấy ...
anh nói zui ghê......sao mà từ mod LK....HLV anh thêm cái anh super an nói câu nào cũng....nghe hài mà cũng có ly..... trừ anh áhena ra thui(thấy hiền)....

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Bạn nói sai rồi, tester vs Gm là những ng tạo ra game.
Còn Gamer chúng tôi lại là những người duy trì game.Bạn nói gamer ko làm gi là nhầm rồi đấy.
Những ng có công thì sẽ đc thưởng. Được thưởng chứ ko pai là đc lợi hơn người khác.
Vậy theo bạn phần thưởng nào XỨNG ĐÁNG vs Tester???
Mà k được lợi hơn người khác

Bên trên