Yulgang "..." Christmas

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
nhớ quá cái nhạc nền này @@!
cái thời này là lúc còn chơi CrossFire cũng đúng vào dịp noel này nè T____T

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Ùm ùm Đồng ý...
Phải chi sv anh LK có thể có hiệu ứng tuyết rơi vs mưa rơi... cả hiệu ứng mặt trời mọc :)
Để ý lúc đó thấy YUlgang như ngoài đời thậc ý... Lên lâu.. nắng mưa.. phiêu bạc giang hồ..
Còn dzogame Sáng lv1 chiều 4x thì chịu @@....
Nhìn trong MV chủ topic.. thấy m0ọi người chạy tứ lug tug.. gà gà vậy đó... mà vui
Chứ giờ đi đâu quanh dzô cũng toàn Tà phái thập tuyệt... @@
Tóm lại là chỉ mong 3 cái cơ bản này từ SV anh LK nè
1 : Mưa , nắng, mặt trời..... phối hợp nhạc trong game tự thay đổi khi về thành hay là vào mùa nào đó ....
2 : Vũ khí lấp lánh ( trong MV chủ tóp có )
3 : Exp Càng chậm càng tốt

Happy Days

Binh Nhì
Ùm ùm Đồng ý...
Phải chi sv anh LK có thể có hiệu ứng tuyết rơi vs mưa rơi... cả hiệu ứng mặt trời mọc :)
Để ý lúc đó thấy YUlgang như ngoài đời thậc ý... Lên lâu.. nắng mưa.. phiêu bạc giang hồ..
Còn dzogame Sáng lv1 chiều 4x thì chịu @@....
Nhìn trong MV chủ topic.. thấy m0ọi người chạy tứ lug tug.. gà gà vậy đó... mà vui
Chứ giờ đi đâu quanh dzô cũng toàn Tà phái thập tuyệt... @@
Tóm lại là chỉ mong 3 cái cơ bản này từ SV anh LK nè
1 : Mưa , nắng, mặt trời..... phối hợp nhạc trong game tự thay đổi khi về thành hay là vào mùa nào đó ....
2 : Vũ khí lấp lánh ( trong MV chủ tóp có )
3 : Exp Càng chậm càng tốt
được voi đòi sở thú là đây ^....riêng mình chỉ mong sao...noel trong sever có ông già áo đỏ mang túi đi tặng quà...

o0okingo0o

Hạ Sĩ
Like cho Bác chủ phát.. Noel năm nào cũng là SN em. nhưng Năm đó thì em thấy ấm nhất.. nguyên team HK của em tổ chức SN cho em mà.. hì

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
topic bàn về giáng sinh yulgang mà cũng cãi nhau cho được , riết rồi mình ko biết các bạn thảo luận hay chửi nhau nữa . Ra đảo tập thể với những mem war trong đây.

Luciƒer

Binh Nhì
các bạn thấy đấy, tui sai và tui ăn gạch từ các bạn và không hề comment cãi ráng, nhưng các bạn đã vào 2pic thì biết thằng Ruby nó dùng những từ ngữ rất đả kích và tục để nói tui, tui sai tui ăn gạch và ra đảo, còn Ruby, kẻ đã phát ngôn rất thô tục trong những topic trước đó ( đấu võ mồm với darkangel và Khang) và bây h là topic này thì có vẻ ổn, tôi nói rồi, Smod HLV nên nhìn nhận vấn đề khách quan bạn àh, "gây war"?, tui có nói "ăn cắp của forum dzogame thì ghi rõ nguồn vào" và nhận ko ít gạch đá, nhưng mọi người xem tôi có cmt lại từ nào đâu, tôi chấp nhận sai lầm và hậu quả của nó, chỉ từ khi thằng Ruby nó vào chửi bậy tôi mới phản kháng thôi HLV àh, còn nó chửi bậy thế nào thì Smod HLV đã thấy từ 2 topic trước và bạn đã thấy cmt nó chửi bậy như thế nào trước khi bạn xoá đi trong topic nay` rồi đó. nếu chửi bậy đc cho phép trong forum và là 1 văn hoá tốt thì member Ruby đang làm rất tốt công việc của mình rồi đấy!

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
các bạn thấy đấy, tui sai và tui ăn gạch từ các bạn và không hề comment cãi ráng, nhưng các bạn đã vào 2pic thì biết thằng Ruby nó dùng những từ ngữ rất đả kích và tục để nói tui, tui sai tui ăn gạch và ra đảo, còn Ruby, kẻ đã phát ngôn rất thô tục trong những topic trước đó ( đấu võ mồm với darkangel và Khang) và bây h là topic này thì có vẻ ổn, tôi nói rồi, Smod HLV nên nhìn nhận vấn đề khách quan bạn àh, "gây war"?, tui có nói "ăn cắp của forum dzogame thì ghi rõ nguồn vào" và nhận ko ít gạch đá, nhưng mọi người xem tôi có cmt lại từ nào đâu, tôi chấp nhận sai lầm và hậu quả của nó, chỉ từ khi thằng Ruby nó vào chửi bậy tôi mới phản kháng thôi HLV àh, còn nó chửi bậy thế nào thì Smod HLV đã thấy từ 2 topic trước và bạn đã thấy cmt nó chửi bậy như thế nào trước khi bạn xoá đi trong topic nay` rồi đó. nếu chửi bậy đc cho phép trong forum và là 1 văn hoá tốt thì member Ruby đang làm rất tốt công việc của mình rồi đấy!
Mình ko nhìn nhận khách quan thì nick của bạn ra đảo lâu rồi . Topic Ruby chửi thô tục đợt trước mình được chỉ thị của a LK để a ấy trực tiếp xử lý và những người gây war cũng đã tự xóa comment và rút lui nên chưa áp dụng khung hình phạt ban nick thôi .

Bên trên