THÔNG BÁO Xquachtinhx vào đây

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Heo Joon Jae

Trung Sĩ
:))! minh chả biêt nói gì thêm 1 đám đame quái ko đủ :)) còn kẹp thêm để chết nhanh hơn
Mình chỉ thấy acc mình đang kẹp skill :)
Giải thích cho bạn hiểu luôn. kẹp là để ks dame với team bạn nhé, dame càng cao exp sẽ càng cao, tuy lúc xuất skill không hiện dame nhưng sẽ dồn dame vào skill tiếp theo :)
Thân.

Minh Thao

Gia nhập giang hồ
Thế này nhé! Mình sáng 5h dậy TV ĐT thấy đame lạ lạ với dth lagg nên mình ko chắc, cỡ 7h clover nó pmm group chát nói là có auto kẹp nữa hả, đến 7g30 nó cg nói v, cái mình ngồi canh máy xem thì đến lúc 9h vẫn có và mình gửi ad xem. Có 1 điều vo lý? 3 char thương đame 7x + mấy đame kia 4x tầm 8 acc đame 1 con quái ko chết hay sao phải kẹp thêm đame? cho chết nhanh.. bạn nghĩ bạn kẹp xong 1 cb xong quái còn để bị bug đame?

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Chốt vấn đề ở đây :
@Heo Joon Jae bạn đã giải trình đúng so với kết quả mình check, ở comment thông báo trước mình chỉ thông báo nhanh để bạn log game chơi giảm thiểu thiệt hại cho bạn ấy. Sor bạn vì sự bất tiện này nhưng vì môi trường trong sạch trong game mình buộc lòng phải làm vậy. Trường hợp này chỉ trách là bác quá trâu thôi thức méo gì tới 5 6h sáng thôi.
- Thứ 2 các bạn lo rằng trẩu tre sẽ report các bạn và dùng clone này nọ, vấn đề này các bạn yên tâm là mình đủ kiến thức cần biết để biết đâu là giả và đâu là thật và nếu là giả và đi kèm clone thì xác định ra đảo luôn cả acc chính.

liem

Gia nhập giang hồ
còn mấy bạn lên đây nói về vấn đề ks không lại nói này nói nọ thì mình mắc cười...:)) ks vậy mới vui chứ :V

Trần Lộc Hiền

Gia nhập giang hồ
Clip đây .

luôn tiện dear cái bạn bảo tụi mình ks ko lại chơi rp, các bạn biết team mình cắm ở đó từ hôm qa, bang TDH chạy qa canh bãi mấy lần mình thấy hết mà, Ad vừa bảo reset k6, tụi mình bị dis sạch các bạn qa ks bãi, mình nghĩ các bạn top nên sẽ biết sn nên tìm cách nch, các bạn bảo " sao ko giữ bãi, giữ ko đc thì mất ". Ok thế thì cả đám cùng share exp thôi.

Nobody

Binh Nhất
Thế này nhé! Mình sáng 5h dậy TV ĐT thấy đame lạ lạ với dth lagg nên mình ko chắc, cỡ 7h clover nó pmm group chát nói là có auto kẹp nữa hả, đến 7g30 nó cg nói v, cái mình ngồi canh máy xem thì đến lúc 9h vẫn có và mình gửi ad xem. Có 1 điều vo lý? 3 char thương đame 7x + mấy đame kia 4x tầm 8 acc đame 1 con quái ko chết hay sao phải kẹp thêm đame? cho chết nhanh.. bạn nghĩ bạn kẹp xong 1 cb xong quái còn để bị bug đame?
Có lẽ để làm sáng tỏ nghi vấn của bạn thì anh Huyết là chưa đủ :P . pt mình đêm qua mà ở đây nữa thì cái room này hơn cái chợ HB luôn :))

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Thế nếu bị vu khống thì sao nhỉ ? Cứ bị 2 3 report là tạm khoá acc người ta ? Thế bị nặc danh report làm thú vui thì sao ? Nếu đã trong sạch thì đề nghị ai khoá acc phải có lời xin lỗi tới chủ acc, còn ko thì nêu tên những người cố tình vu khống và kèm theo hình phạt. Khi ko đang chơi bị tạm khoá acc, chuốc phiền phức vào người rồi khi check là ko có tội thả acc ra đơn giản vậy thôi à :D
Comment thì nên lắp não vào, chứ không phải người nhận phản hồi ko có não đâu. Đã làm ra được cái game thì tôi nghĩ GM ở đây dư sức biết report nào là tào lao và report nào không. Người report có quay clip cẩn thận và quan sát 1 thời gian từ 4h sangs đến hơn 7h mới dám hỏi, thì ko có lí gì người ta không có cơ sở. Việc BQT là điều ra thôi, ai đúng ai sai đã được giải quyết.

Tại sao phải hỏi nhau mấy câu đánh đố vớ vẩn thế nhỉ ? Người lớn cả rồi ai cũng có suy nghĩ đúng sai mà ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên