THÔNG BÁO Xquachtinhx vào đây

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Heo Joon Jae

Trung Sĩ
Mình đag nén clip gửi mấy bạn xem kiểu auto kẹp dao kinh v chỉ mình với còn vụ kẹp liên tục trian tay bla bla câu văn xếp lại team TDH xem nó có trùng khớp ko
Mình đang chờ clip bạn đây, bạn nên nhớ dùng kỹ năng game kẹp skill + auto ingame khác với xài tools nha bạn, mong bạn đừng nhầm lẫn 2 vấn đề này. Hãy up clip thật rõ cho mọi người cùng xem.

ElCapitaino

Trung Úy
Mình đag nén clip gửi mấy bạn xem kiểu auto kẹp dao kinh v chỉ mình với còn vụ kẹp liên tục trian tay bla bla câu văn xếp lại team TDH xem nó có trùng khớp ko
Game này có nhiều thủ thuật mà bạn chưa biết đến lắm, chưa kể nó xuất phát từ lổ hỏng của game, của sever, đơn cử như cái bug tốc kích của ninja 4 năm nay nó tồn tại mà mới chỉ dc fix cách đây vài ngày :)) Game có lổ hỏng, người chơi sử dụng nó thì suy ra cho cùng là lỗi của ai ? Lỗi của người làm game hay lỗi của người chơi :D Đối với sever này ko cần tool cũng kẹp bug giật 2 lần máu đấy thôi, cho dù là máu st :)

Minh Thao

Gia nhập giang hồ
Thế nếu bị vu khống thì sao nhỉ ? Cứ bị 2 3 report là tạm khoá acc người ta ? Thế bị nặc danh report làm thú vui thì sao ? Nếu đã trong sạch thì đề nghị ai khoá acc phải có lời xin lỗi tới chủ acc, còn ko thì nêu tên những người cố tình vu khống và kèm theo hình phạt. Khi ko đang chơi bị tạm khoá acc, chuốc phiền phức vào người rồi khi check là ko có tội thả acc ra đơn giản vậy thôi à :D
bạn ơi mình co clip rõ ràng nhé :)! ko phải mình nói mà ko có bằng chứng

Lam Trieu

Binh Nhì
ai tố cáo thì úp cái clip lên cho ae đánh giá . xài phần mềm hay không nhìn cách di chuyển là biết . cãi nhau òm tỏi chả đc cái mẹ gì=))=))

santrong123

Gia nhập giang hồ
Thì mình có nói là không được report đâu. Report nếu như đúng là sẽ rất tốt nhưng ý mình nói là nêu GM check mà thấy không đúng như report thì nên nhắc nhở. Khi nào nhắc nhở nhiều lần mà vẫn sai thì sẽ có hình thức xử lý
Report là để GM check chứ sao biết được là đúng hay sai . Mình thấy ở đây những bạn report ko sai . Nên tuyên dương thì đúng hơn .
Chỉ có điều khi khóa acc tạm thời những trường hợp bị Report hơi bị thiệt thòi như @MrCuop nói

Minh Thao

Gia nhập giang hồ
Game này có nhiều thủ thuật mà bạn chưa biết đến lắm, chưa kể nó xuất phát từ lổ hỏng của game, của sever, đơn cử như cái bug tốc kích của ninja 4 năm nay nó tồn tại mà mới chỉ dc fix cách đây vài ngày :)) Game có lổ hỏng, người chơi sử dụng nó thì suy ra cho cùng là lỗi của ai ? Lỗi của người làm game hay lỗi của người chơi :D Đối với sever này ko cần tool cũng kẹp bug giật 2 lần máu đấy thôi, cho dù là máu st :)
bạn nghi bạn kẹt 4 skill trong vòng từ 5=>9H đc ko v

hoangdot094

Binh Nhất
Bằng chứng đã đăng chưa ? áo ai thấy cái bằng chứng nào k? nói mồm hoài từ sáng h thôi =))
Mai t làm cái bài đăng đp xài auto kích lúc 2h sáng cho acc khóa 1-2p chơi :v sáng dậy nát pt =))
Đúng đấy ! Có tội ắt phạt . Vô tội thì sao ? Đơn giản là trả nick à ? Có đứa thích rp để khóa acc thì sao ?
Kiểu như đang đi trên đường nhìn từ xa ghét con đó tới đánh 1 cái xong rồi xl à ? Trách người mầm không chuyên nghiệp .

Sát Tinh

Banned
công an bắt dân nhầm người giam tù còn phải xin lỗi
như vụ bắt nhầm tội giết người 40 năm trong tù khi thả ra phải đền bù số tiền khá lớn nhớ k nhầm là đền bù 10 tỷ và phải xin lỗi người đó
đằng này ngoài câu done hết .

LaVangRoi

Binh Nhất
Có tội thì band nhưng ko có tội mà khóa điều tra thì 1 lời xin lỗi hoặc đền bù ( cái này là tỏ ra người lớn )
BC Thiên Địa Hội đẹp trai nhà giàu sạch sẽ ko có bá dơ nhé :)

xiaociao

Binh Nhì
bug đấy vẫn buf đc nhé cap ơi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên