xin hỏi vài đều

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
mod or anh LK thân mến !
- em có rất nhiều thắc mắc muốn hỏi với các anh
+ trụ sở game đóng đô ở đâu anh ?
+ game test khoảng bao lâu dạ ?
+Và game có lách luật trốn thuế không ?
+ game có ai đầu tư ko anh
+ em có thể xin 1 tấm ảnh về các anh quản lý game ko @@ :D

để em biết mà tự tin , tin tưởng với yulgang
hỏi để biết rõ thôi chứ đây là niềm đam mê
và là HKGH cuối cùng trong đời của em, em mong yulgang sẽ trụ vững ở VN

chúc các mem và anh LK vui vẻ
chúc yulgang ngày càng đông và lớn mạnh !
Em ở TP.HCM ko? Có thì PM a số điện thoại tối a chở qua chỗ a cho e xem cho thõa mắt nhé. Trụ sở nệm êm, có điều hòa, game test thì tùy người, chắc 1 đêm là đủ.

Game không đóng thuế vì người ta có cấp giấy phép kinh doanh game nữa đâu? Nhưng mà a vẫn hoàn thành nghĩa vụ nạp thuế thu nhập cá nhân của mình. Đồng thời tạo công ăn việc làm cho hằng hà sa số Mod, GM, những người lâu nay cù bất cù bơ bên Dzo hay Private khác có chỗ nương tựa.

Game có đầu tư, ý e là Gamer đổ tiền vào? Hay là người nào đó đầu tư vào cơ sở hạ tầng, chi phí duy trì server? Nếu là Gamer đổ tiền vào thì thưa với e bằng sức hút rất manly của anh, khá nhiều TOP ở Dzo chát với a bảo đã dừng tay gác kiếm ở Dzo (đang thanh lý acc) để qua đây vì bên đây a free dầu ăn e ạ. Còn nếu là chi phí duy trì server, a đảm bảo với e là tiền a ko thiếu (mặc dù nhiều thì a ko có), quan hệ của a cũng khá rộng, e có thể thông qua hệ thống server a đầu tư + việc a bỏ lương ngàn đô để làm cái này thì e sẽ hiểu tâm huyết của a như thế nào.

Ảnh các anh quản lý game thì a cũng muốn up, cơ mà 18+ em ạ, nên ko up đc. Với lại nhiều khi dầu ăn nó trơn tay, cầm máy ảnh chụp ko đc :mad:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên