GIÚP ĐỠ Xin cao nhân chỉ giáo !

Ông Bố Bỉm Sữa

Gia nhập giang hồ
Muốn chơi char cung theo đường bắn chay , mà mọi người nói bắn chay dưới 6x yếu lắm :(
Nên mình muốn hỏi những người chơi lão làng về cung ai giỏi giúp mình với
build KC và op đồ sao cho bắn chay ổn từ 1 trở đi . he he
fb mình : fb.com/lynk.geese

Mike

Gia nhập giang hồ
KC 1 có tăng dame mà. KC 2 hình như chỉ tăng khoảng cách bắn chay.

Khuyên chủ topic nên chơi skill dưới 6x. Đã test acc Cung chơi skill vs chay => đánh skill up lvl nhanh hơn hẳn, lại đỡ tốn tên. Tất nhiên chơi skill cần đầu tư nhiều hơn.

Ông Bố Bỉm Sữa

Gia nhập giang hồ
KC 1 có tăng dame mà. KC 2 hình như chỉ tăng khoảng cách bắn chay.

Khuyên chủ topic nên chơi skill dưới 6x. Đã test acc Cung chơi skill vs chay => đánh skill up lvl nhanh hơn hẳn, lại đỡ tốn tên. Tất nhiên chơi skill cần đầu tư nhiều hơn.
Mình vẫn thích đánh chay :( . bị thích bắn chay ấy . hì :D

buihieu

Gia nhập giang hồ
khong co doi thu thi do ong tap ban chay duoc . vao the luc chien may cay vu khi +10 chua kip lam gi no da cho ra ngoai . hoi leve thap bi may thang dai phu truy sat kinh khung . diem yeu cua cung la phong thu thap .

danbuonca

Gia nhập giang hồ
Các bác cho em hỏi ngu cái vì mới chơi lại và tìm được sv này, em muốn hỏi là cái hộp auto ai bán thế nhỉ

sakuraboy93

Gia nhập giang hồ
Mình từ HKUS qua. Mọi người cho hỏi là server này Cung có bị lỗi bắn chay auto không vậy mọi người? Khí công của Cung có bị lỗi luôn không? Mới chơi băn khoăn quá. Thanks!

trinhle

Gia nhập giang hồ
1x có ttnt hả pa =)) ,đầu tiên + kc 2 va 3 trc vì 2 khí công đó tăng dame, tiếp đến + kc6 ,sau do tu tu max kc 5 va 6, cuoi cung la kc1
bác ơi. Cho em xin HD up kc cung thủ được không vậy.
Vd như từng lv thì up kc nào và bao nhiêu điểm là đủ. E có đọc bài ghim ở mục cung thủ nhưng không nói rõ từng mốc lv. Cao nhân nào đi qua có kn up kc thì vào thông cho e với. Em cám ơn nhiều.

Bên trên