XIN XỎ Xin ban quản trị khoan hồng, giơ cao đánh khẽ cho a sơn

NguyenVietTien

Gia nhập giang hồ
Biết tin A Sơn phạm lỗi trong game, mong ban quản bị lượng hình tha cho đấy, a đây là gmer có cóng hiến và là gamer kì cựu trong game, giúp đỡ a e rất nhiều, a Sơn không vì dùng phần mền thứ 3 gây ảnh gưởng đến a e, vì a chỉ cắm train, mong admin xem xét, thank for all

Hoàng Dương

Gia nhập giang hồ
Mong ad hãy nghĩ đến những gì anh ấy đã cống hiến cho sv mà giơ cao đánh kẽ, để anh ấy có cơ hội tiếp tục ở lại với anh em, ở lại cùng yulgangvn! Tks ad nhiều !

Natt

Gia nhập giang hồ
Sắp sn 2 year của sv rùi, ad nghiên cứu hình thức xử lý khác nhưng vẫn có tính răn đe hơn. Để những người sau thấy vào đó mà ko vi phạm. A Sơn cũng tâm huyết vs sv lắm chứ ko phải sài tool để trục lợi hay phá hoại game đâu. Pleaseeee

BigBoys

Binh Nhất
Chơi với a SƠn đã lâu, ổng chỉ PK quái... Ngắm nhìn chịch quái mỗi ngày và ọp đồ là thú vui của ổng. Ko gây War hay đi skill auto tạo scandal...

Chân Phá Vân

Moderator
Staff member
quốc có quốc pháp gia có gia quy. đã có luật và sử theo luật, dám sài tool dám nhận. nếu mà khoan hồng từ đây đến đó thì phải sử từ đầu các bạn đã tool từ thời gian qua, nên trường hợp này ko được nha ae

BigBoys

Binh Nhất
Nếu kể những người xài tool chắc Big biết vài người nữa có sd nhưng thôi bỏ đi ko nhắc đến nữa. Xem như cảnh báo cho những thằng ML kia chột dạ mà chơi công bằng. =))
Ps: Muốn biết người ta ko biết chi bằng đừng làm. Chia buồn a SƠn vậy...

o0oWino0o

Gia nhập giang hồ
Xin cái gì mà xin, nếu tha người này thì người kia khiếu nại, rồi xin tha, vậy ra luật làm gì
Có nhũng người fam gold ko bán nhưng để làm đồ rồi bán ra vnd , khác nhau chổ nào đâu

Avenir

Binh Nhì
Lúc sv mới mở, mình cho bạn mượn acc, và bạn mình sử dụng bug CHT. Acc mình bị khóa vĩnh viễn nhưng mình ko hề mở miệng xin dù chỉ là lỗi gián tiếp. Vậy nên, đã biết quy định mà còn làm thì chắc chắn biết hậu quả khi bị phát hiện. Tốt nhất để công bằng thì ko xử lý nhẹ trường hợp nào cả. Có chơi có chịu

Bên trên