Xây dựng lớp nhân vậy Đại Phu - Cách chơi Đại Phu tốt nhất

vantienhd

Tester Dev -Hỗ Trợ Cài Đặt
Bạn nên xác định trước là dp giai đoạn đầu thì hơi bị ...... Còn về sau thì càng quý dp =))~~~

nguyenhiepsd

Gia nhập giang hồ
Chơi DP thì nghèo đoạn dưới thôi, chứ lên cao cao chút là phải đầu tư nhiều hơn các bạn cùng trang lứa đấy!
ai nói dp phải đầu tư nhiều?nếu muốn thì dp cởi truồng cầm trượng kc2 vẫn lên lv ầm ầm.lên 8x 9x mặc thêm cặp ac vkts là giàu nứt vách luôn.

daotuan90

Gia nhập giang hồ
Chơi DP thì nghèo đoạn dưới thôi, chứ lên cao cao chút là phải đầu tư nhiều hơn các bạn cùng trang lứa đấy!
dp chỉ cần gậy kc2 trả cần cường hoá, cũng trả cần đồ pt ngon, cởi chuồng vẫn bus được, trả hiểu phải đầu tư ở chỗ nào[DOUBLEPOST=1372087464,1372087386][/DOUBLEPOST]2 acc 1 máy 1 kiếm 1 đp hoặc 1 đao 1 đp hoặc 1 cung 1 đp đảm bảo train ngon =))~

kiểu này loạn DP quá

sock

Hạ Sĩ
các bác cứ lết qua giai đoạn 1>35 đi hãn nói nhé nghe đồn ~2 tuần mới 35 dp thì còn khổ nữa đến được 35

KenShin

Gia nhập giang hồ
thời huy hoàng nhất của DP là dưới 10x. DP đi pk hay săn đồ rất ngon. Nếu được chơi 2 acc/máy mình sẽ đầu tư 1 DP và 1 Cung :)

vantienhd

Tester Dev -Hỗ Trợ Cài Đặt

dp chỉ cần gậy kc2 trả cần cường hoá, cũng trả cần đồ pt ngon, cởi chuồng vẫn bus được, trả hiểu phải đầu tư ở chỗ nào[DOUBLEPOST=1372087464,1372087386][/DOUBLEPOST]2 acc 1 máy 1 kiếm 1 đp hoặc 1 đao 1 đp hoặc 1 cung 1 đp đảm bảo train ngon =))~

kiểu này loạn DP quá

Khổ cái đồ cùi, chết lên rồi chết xuống :v :v

Lên cao dam + def yếu hơn tất cả các bạn bè cùng trang lứa nên phải đầu tư đồ để bù lại còn gì?

Victoria

Gia nhập giang hồ
các bác cứ lết qua giai đoạn 1>35 đi hãn nói nhé nghe đồn ~2 tuần mới 35 dp thì còn khổ nữa đến được 35
đồng ý vs bác này ;)
ai cũng thích 2 acc mà chưa nghĩ cách lên 35 thế nào
mới vào đồ cùi, máu sâm ít, ko thể auto như chiến mà cứ thích bảo train 2acc ko biết train kiểu gì

quietly

Gia nhập giang hồ
đồng ý vs bác này ;)
ai cũng thích 2 acc mà chưa nghĩ cách lên 35 thế nào
mới vào đồ cùi, máu sâm ít, ko thể auto như chiến mà cứ thích bảo train 2acc ko biết train kiểu gì
tạo con Cung hay nin mà kéo nó đi lên , @@, chứ nó tự lếch lên 35 chắc mất 1 tháng

o0oRikaToJio0o

Gia nhập giang hồ
các bác cứ chơi dp rồi sẽ hiểu, được cái lọ thì mất cái chai thôi, như chủ "thớt" nói thì nghe đơn giản, nhưng giai đoạn 10 đến 35 thực sự rất khố khăn, làm Q 30 đến 35 cái nào cũng vất vả, đâu phải lúc nào cũng tìn được người cùng làm Q mà pt, mải làm Q để chết người ta cũng nhục.... từ 35 trở đi lắm lúc nhiều dp quá, không có pt thì cũng há mồm... haiz... df cứ lên 8x trở đi thì tự lực được hết... bỏ quan điểm chơi df là nhàn đi nha các thím

Bên trên