GIÚP ĐỠ Xây dựng kiếm khách chém chay

Scyllar

:D :D :D
Mình dạo qua mấy topic kia rồi nhưng vẫn hoang mang lắm
Kiếm chém chay được cái ko cần mua sâm đỡ nặng hành trang, đỡ tốn tiền, không phải chạy đi chạy lại nhiều vì chỉ cần tập trung mua máu 50 sâm dư sài skill lăng ba vi bộ chạy bốc khói

Vấn đề là chém chay đến 60 mà không + liên hoàn phi vũ thì chậm vãi ra
mà +max thì tốn những 200k VNĐ cho cục tẩy khí công
mà + 1 điểm vào liên hoàn phi vũ thì tăng 11% chém liên hoàn cũng không ăn thua lắm
Mod có bảo có cục tẩy 4 điểm khí công mà không biết giá @ dư nào, tẩy điểm random hay điểm mình chọn ==> admin + mod trả lời dùm luôn

Thêm cả là chém chay có bị delay lâu hơn so với skill không

Anh em góp ý phát nếu không + LHPV thì max 1 à, vẫn chém chay ngon không nhỉ?
Mà kiếm thì có cần + nộ không, lúc nào cần hay cứ phang hết vào hút máu với giảm sát thương
tks so much

dual.shadow

Binh Nhất
Có đợt test mình vào thấy đánh chay rất ổn, ko delay tí nào, giờ muốn đánh chay tí nhưng delay khi auto nhiều quá, đánh tay thì sẽ ko bị nhưng chả có thời gian ngồi, với cả bây giờ bị thiếu 1 liên chiêu khi lên 10, lk sửa lại khi auto đánh ko bị delay thì ngon quá

SuperCover

Trung Sĩ
Mình kiếm đánh chay đây. Max lhpv 30%. Bác mà chém tay k auto thì max nhanh luôn. Cơ bản skill mất tầm 2-3s. Còn chém tay 3 hit = 1 skill mà trong 3s ra 2 lần liên chiêu là gấp 2 skill r.

Scyllar

:D :D :D
Mình kiếm đánh chay đây. Max lhpv 30%. Bác mà chém tay k auto thì max nhanh luôn. Cơ bản skill mất tầm 2-3s. Còn chém tay 3 hit = 1 skill mà trong 3s ra 2 lần liên chiêu là gấp 2 skill r.
đi làm rồi thời gian đâu mà train tay
tối về trông con, hộ vợ mấy việc nhà linh tinh nữa thì chỉ cắm auto thôi
Thế thanh niên lên 35 hay 60 có phải tẩy khí công không 200k vnđ đấy

Bên trên