Vũ Khí Của HBQ " Không Chỉ Có 1 Cây "

oneapple

Gia nhập giang hồ
Theo như thông tin gần xa được biết , cũng như trong thời gian test ở cái sever cùi mía nào đó ko biết tên ( thôi kệ cha nó đê) mình farm được em này , khá là hot đó mấy bạn b-).

oneapple

Gia nhập giang hồ
dame cay bạch long đao là dame trang 168, còn cây dưới là hoả long dao ai chả có mà xem làm gì.
@ Hữu Vinh : nhầm topic rồi .

oneapple

Gia nhập giang hồ
ý của mình là cây này có # so với các cây kia không
dame , gd đc không,
ép xịt không ?
CH xịt có mất hợp thành k ?
Để tí mình thử sau, vẵn chưa chưa có thông tin 9 xác mà không biết xịt có bay luôn không nữa :)) . ĐỢi tí hết event rồi làm thử @@ .
Dame hơn hẳn cây hoả long đao, vẫn gd được .

Hoa Vô Khuyết

Binh Nhì
Theo như thông tin gần xa được biết , cũng như trong thời gian test ở cái sever cùi mía nào đó ko biết tên ( thôi kệ cha nó đê) mình farm được em này , khá là hot đó mấy bạn b-).

View attachment 1383
Cây Đao bạn đang nói là 1 loại nhiệm vụ trong event .. không phân biệt Charater cầm nó.. có thể là Cung, Thương, hay kiếm cũng được,, nhưng cách đánh khác nhau mà thôi. (Danh Vọng = Tất cả) ...mình nghỉ thế.. nhìn qua thấy sv này việt hóa.. chắc bên vuaHK hay sao đó

Chibi

Binh Nhất
cũng đông vui không kém ngày mới ra game là mấy =))
lv nhỏ nhỏ chạy ở Hb lon ton nhận Q đi làm Q cũng vui phết
tính chỉ chơi cho vui ko nạp cash vào mà tụi kia nó cứ khích đểu làm mình phải mua thẻ nạp vào mua ctp và gap + cookie train --'
y chang như thời gian đầu vậy :D khác cái bây giờ nó có cho thuê đồ nên ko cần op đồ
thuê đồ train cũng đỡ nhọc
p.s : sv dzo thì đừng nên post ở đây nha bạn
kẻo ra đảo chơi với khỉ thì bỏ mẹ :D

CFThichlachoi

Gia nhập giang hồ
Cây Đao bạn đang nói là 1 loại nhiệm vụ trong event .. không phân biệt Charater cầm nó.. có thể là Cung, Thương, hay kiếm cũng được,, nhưng cách đánh khác nhau mà thôi. (Danh Vọng = Tất cả) ...mình nghỉ thế.. nhìn qua thấy sv này việt hóa.. chắc bên vuaHK hay sao đó
mình chơi bên vuaHK hiện vẫn còn chơi chưa có ra 9.0 nên cái này không phải của vuaHK rồi

nhandensi

Gia nhập giang hồ
cũng đông vui không kém ngày mới ra game là mấy =))
lv nhỏ nhỏ chạy ở Hb lon ton nhận Q đi làm Q cũng vui phết
tính chỉ chơi cho vui ko nạp cash vào mà tụi kia nó cứ khích đểu làm mình phải mua thẻ nạp vào mua ctp và gap + cookie train --'
y chang như thời gian đầu vậy :D khác cái bây giờ nó có cho thuê đồ nên ko cần op đồ
thuê đồ train cũng đỡ nhọc
p.s : sv dzo thì đừng nên post ở đây nha bạn
kẻo ra đảo chơi với khỉ thì bỏ mẹ :D
"chơi với khỉ" =))

Kr.Huy

Gia nhập giang hồ
đây là tất cả vũ khí hàn bảo quân (2 loại) (Trung Quốc ko có loại 2, màu xám)

16 - 30 (LV: 1)
70 - 110 (LV: 10)
145 - 185 (LV: 35)
218 - 248 (LV: 60)
285 - 325 (LV: 80)
341 - 381 (LV: 100)
478 - 518 (LV: 110)
570 - 610 (LV: 120)
732 - 772 (LV: 130)
747 - 787 (LV: 130)

14 - 27 (LV: 1)
63 - 100 (LV: 10)