THẢO LUẬN Vị trí thật sự của thủy tinh cầu trong map mai hoa trang ???

Heo Joon Jae

Trung Sĩ
Tình hình mình theo dõi thì thấy các bạn than thở làm Q bang 4 chật vật quá, nên hôm nay mình sẽ làm video hướng dẫn các bạn chiến thuật hợp lí khi làm Q và "mẹo" xác định con nào là thật >:)>:)>:)>:)>:)>:)>:).

Lưu ý : tọa độ TTC trong clip chỉ là tọa độ test

CHÚC CÁC BẠN MAY MẮN.............lần sau!
Thấy tiêu đề là like trước cho thớt. Thật ra phù pt vs môn phái không xài được. Vừa ra quest anh em thức đến mấy giờ sáng vẽ cho = được cái map MHT để bang chủ dễ chạy, chia anh em đứng các kiểu mà làm mãi ko tìm thấy được:-??
Có để ý đa số khi vào là thấy TTC thật vừa vào nằm ngay cổng nhưng mẹo về hướng ttc này thì mới biết, vậy thì suy ra nếu khi vào map mà có ttc thật thì hẳn làm, còn không thì out ra :D Huynh chia sẻ thấy nó cũng giảm được phần nào độ khó rồi đó, chỉ sợ anh em chạy hồi bị loạn hướng thôi, vẫn còn khá gian nan.

Dương Bất Công

Trên 1 người, Dưới 1 người
Staff member
Thấy tiêu đề là like trước cho thớt. Thật ra phù pt vs môn phái không xài được. Vừa ra quest anh em thức đến mấy giờ sáng vẽ cho = được cái map MHT để bang chủ dễ chạy, chia anh em đứng các kiểu mà làm mãi ko tìm thấy được:-??
Có để ý đa số khi vào là thấy TTC thật vừa vào nằm ngay cổng nhưng mẹo về hướng ttc này thì mới biết, vậy thì suy ra nếu khi vào map mà có ttc thật thì hẳn làm, còn không thì out ra :D Huynh chia sẻ thấy nó cũng giảm được phần nào độ khó rồi đó, chỉ sợ anh em chạy hồi bị loạn hướng thôi, vẫn còn khá gian nan.
@Heo Joon Jae : tồn tại 1 phút thôi... mới vào mà có thì bạn cũng đã đủ item Q đâu

Bên trên