Việc mở game chính thức

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hjepsjque

Gia nhập giang hồ
hy vọng càng nhìu thì thất vọng càng bấy nhju.như bên dzo z ak.
cứ đợi sv mở đi rùi tính tiếp.
p/s ko có gì gọi là mãi mãi

Dân Bách Phong

Coi trời bằng vung
Mong Gm có thể cho thời gian test nhanh hơn 1 tí. Theo Gm nói trải qua 3 đợt test là tới giữa tháng 8. Mà lúc đó thì đã là thời gian nhập học của đa số gamer ở đây. Mong Gm có thể mở chính thức sever sớm sớm 1 tí để tranh thủ luyện trong dịp hè này !

cho mình hỏi 1 câu là bạn có tham gia test không ? nhìn cách bạn nói chuyện là bạn không phải người năm trong danh sách tester rồi :-j sắp tới thời gian nhập học, vậy cho dù bây giờ mở game cho bạn chơi, tới lúc nhập học bạn bỏ à =]] bạn thuộc cái kiểu hưởng thụ, chứ chả biết nhiều người test cực đến cỡ nào đâu, bay vô phán câu xanh rờn

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Mong Gm có thể cho thời gian test nhanh hơn 1 tí. Theo Gm nói trải qua 3 đợt test là tới giữa tháng 8. Mà lúc đó thì đã là thời gian nhập học của đa số gamer ở đây. Mong Gm có thể mở chính thức sever sớm sớm 1 tí để tranh thủ luyện trong dịp hè này !

Đi học thôi á. Mình vừa đi học, vừa đi làm ngày 8h, vừa làm mod 3 diễn đàn, tối vẫn đi chơi gái đều, nói chung game có auto cứ sắp xếp hợp lí thời gian tí là được. Thời gian đầu lv thấp thì train tay với làm q nhiều. Sau lên cao chút rồi thì cứ auto thôi, lúc nào rảnh thì log game 8 với pk. Thực sự là mình cũng không khuyến khích các bạn chơi game mà cứ ngồi kè kè bên cái máy tính suốt ngày.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên