GIÚP ĐỠ Việc chuyển đổi áo choàng

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
khoảng 17h ngày hôm nay mình có chuyển đổi 1ac thần điêu (nam) full HLTP +1 qua ac zin (nam) khác nhưng bị mất ọp và dc chuyển đổi +1 ch. Đã reglog lại nhưng vẫn không thấy op.
không biết đấy có phải do bị lỗi hay do mình chưa tìm hiểu kỹ
Nhân tiện mong AD kiểm tra và giải thích dùm chuyển đổi ac thì tỷ lệ thành công khi chuyển op là 100% hay sao ? để a e còn biết để tránh thiệt hại nghiêm trọng

Thiên Mã Tướng Quân

Inbox giải đáp mọi vấn đề về game !
Khi bân chuyển Ac HLTP +1 ( tức là chỉ số cường hóa cao ) sang Ac trắng ( chỉ số CH thấp ) .
Bạn sẽ có ngoại hình của áo thấp , nhưng mang chỉ số cường hóa cao .
Trường hợp của bạn không có lỗi , chỉ là bạn có lỗi không check thông tin trước khi làm .
Thành công 100%

TranCongTu

Gia nhập giang hồ
Đáng ra là áo HLTP phải là áo chính , rồi mua cái áo choàng cùi có CH cao . Khi chuyển thì áo HLTP sẽ co' mức CH của áo cùi kia . Áo cùi kia mất .

SuperCover

Trung Sĩ
Cái này mình đã từng bị 1 lần cũng đã lập topic cũng đã có ý kiến Ad nên chỉnh sửa lại topic để newbie không bị mất đồ oan. Mình cũng mất 1 cái ac full cvtk+5 giá thì các bác biết rồi đó. Cũng mấy trăm ngàn của người ta. Nhưng lỗi có phải hoàn toàn của mình đâu. Chức năng chỉ chuyển cường hoá từ áo + cao sang áo thấp. Vậy topic hướng dẫn để thêm câu thuộc tính và cương hoá làm gì?
Phải mà như chơi với DKT mất thì không uất, đây mất oan....Báo thì không hỗ trợ. Vậy quyền lợi của gamer ở đâu???
@Lion_King

conmeo8787

Gia nhập giang hồ
Cho e hỏi vài điều thắc mắt..hiện tại thì e có 1 acc + 10 và 1 acc + 6 e mun trao đổi acc +10 qua acc + 6 tức là acc +6 là acc chín vậy e pải làm gì và chuyển đổi có phân biệt acc nam nữ hay ko..

Bên trên