THẢO LUẬN Vị trí thật sự của thủy tinh cầu trong map mai hoa trang ???

Dương Bất Công

Trên 1 người, Dưới 1 người
Staff member
Tình hình mình theo dõi thì thấy các bạn than thở làm Q bang 4 chật vật quá, nên hôm nay mình sẽ làm video hướng dẫn các bạn chiến thuật hợp lí khi làm Q và "mẹo" xác định con nào là thật >:)>:)>:)>:)>:)>:)>:).

Quên là trong map đó nó cấm sài 2 cái phù tele ... các bạn cố gắng chạy bộ vậy

Lưu ý : tọa độ TTC trong clip chỉ là tọa độ test

CHÚC CÁC BẠN MAY MẮN.............lần sau!

Last edited:

ratlaghegom

Binh Nhì
Bang em giờ mất niềm tin vào tình yêu luôn rồi anh ơi, anh làm nhanh nhanh cho tụi em hóng.

Chứ em nản 1 , thành viên bang cũng nản 10 mà ngày nào họ cũng hỏi hôm nay ko làm Q bang hả bang chủ? Em khộ lắm anh ơi.

Ráng ráng up video, để tụi em còn biết cái mùa xuân, giờ ảm đạm như đang ở bắc cực ý

Dương Bất Công

Trên 1 người, Dưới 1 người
Staff member
Bang em giờ mất niềm tin vào tình yêu luôn rồi anh ơi, anh làm nhanh nhanh cho tụi em hóng.

Chứ em nản 1 , thành viên bang cũng nản 10 mà ngày nào họ cũng hỏi hôm nay ko làm Q bang hả bang chủ? Em khộ lắm anh ơi.

Ráng ráng up video, để tụi em còn biết cái mùa xuân, giờ ảm đạm như đang ở bắc cực ý
@ratlaghegom : họ còn hỏi bạn như vậy thì tức là họ đâu có nản :D :D

bgl

Gia nhập giang hồ

Cứ từ từ đi chị. Server hiện tại chỉ có niềm vui là đi train và hóng làm Q bang :))

Bên trên