Về vấn đề đền bù ctp những ngày sập sv

ChiBeep

Gia nhập giang hồ
cái này mình nghĩ cũng lâu rồi, hnay sập sv thì làm cái post
mong đội ngũ BQT game xem xét có hình thức đền bù cho những người chơi có Chí tôn phù trong những ngày sv sập thế này, vì cái CTP khá là đắt (~8.5k/ngày)
mình biết là những item có yếu tố real time khá khó làm, vậy đề xuất BQT game có thể trả cho những người chơi có CTP 1 cái CTP 1 ngày
Nếu việc rà soát acc có CTP gặp khó khăn, đề xuất GM có thể lập topic để ai có acc mua CTP vào đăng ký id acc, nếu check ko phải thì ban id, tránh tình trạng lợi dụng trục lợi.
Mình biết những lỗi như hnay ko phải BQT, nhưng cũng nên suy nghĩ cho người chơi tầm trung như mình 1 chút. Như mình hằng ngày thường thì ko có vấn đề, nhưng t6 nào cũng gần 12h đêm mới nhận ưu đãi ctp của ngày hôm đó để tận dụng cho t7 x exp, và như hnay thì là mất trắng.
Thân!

Ramse

Gia nhập giang hồ
Mặc dù mình ủng hộ ý kiến được bù (đồ free ai chả thích), cơ mà nếu bác tính vụ mai mấy boss bù lại x2 24h thì hơn hẳn cái x 1.5 24h r (lời hẳn 0.5 x 24h > 0.2 x 5h.) Trừ khi bác cần op đồ thì bó tay.
Lập topic các kiểu ngồi xét từng bài thì ông nào rảnh ngồi coi đâu. Mấy cái update kc cho dp từ hồi tháng 10 còn chưa thấy =]].
Còn việc bác chỉ nhận x 1.2 5h cuối ngày là do bác rùi.. Trước mình cũng hay v mà dễ quên quá nên h đầu ngày nhận xong đi ngủ

hohohihi

Gia nhập giang hồ
Mong s. Vô đươc game la mừng lắm r di lam về còn đc nhin thấy train chứ đi làm về nhìn màn hình đen là thấy nản rồi :)) coi như mất 1 ngày k log đi bạn hiền
cái này mình nghĩ cũng lâu rồi, hnay sập sv thì làm cái post
mong đội ngũ BQT game xem xét có hình thức đền bù cho những người chơi có Chí tôn phù trong những ngày sv sập thế này, vì cái CTP khá là đắt (~8.5k/ngày)
mình biết là những item có yếu tố real time khá khó làm, vậy đề xuất BQT game có thể trả cho những người chơi có CTP 1 cái CTP 1 ngày
Nếu việc rà soát acc có CTP gặp khó khăn, đề xuất GM có thể lập topic để ai có acc mua CTP vào đăng ký id acc, nếu check ko phải thì ban id, tránh tình trạng lợi dụng trục lợi.
Mình biết những lỗi như hnay ko phải BQT, nhưng cũng nên suy nghĩ cho người chơi tầm trung như mình 1 chút. Như mình hằng ngày thường thì ko có vấn đề, nhưng t6 nào cũng gần 12h đêm mới nhận ưu đãi ctp của ngày hôm đó để tận dụng cho t7 x exp, và như hnay thì là mất trắng.
Thân!

ChiBeep

Gia nhập giang hồ
Người chơi lắm tiền khác. Mua ctp cũng như 1 khoản đầu tư vậy. T chỉ cần nhận được đúng những gì mình bỏ tiền ra, chứ có đòi thêm đồng nào đâu. Ko có làm sao dám đòi ăn

Bên trên