Vấn đề vũ khí HBQ !!

FMFDream

Gia nhập giang hồ
Theo như các topic đã lập trước chúng ta đã biết rằng vk của HBQ sau mỗi lần thăng chức sẽ tăng dame theo từng bậc và khi cường hoá sẽ không bị mất . Nhưng còn về vấn đề hợp thành thì sao .

Ví dụ : VK thăng chức ở lần 3 mình op full ulvc 100% . Nhưng khi thăng chức lần 4 mình muốn op lại 120% thì làm thế nào ?...

Bác nào pro thì giải thích tí .
Mình không biết nên hỏi đừng chém nha !! :D

Scyllar

:D :D :D
ak thì chắc là có chỗ để chọn hoặc mua 1 cục tẩy gì gì đó
cái này cứ từ từ vì sever còn chưa test xong
có thông báo sau

huynhtuankha

Binh Nhất
Theo như các topic đã lập trước chúng ta đã biết rằng vk của HBQ sau mỗi lần thăng chức sẽ tăng dame theo từng bậc và khi cường hoá sẽ không bị mất . Nhưng còn về vấn đề hợp thành thì sao .

Ví dụ : VK thăng chức ở lần 3 mình op full ulvc 100% . Nhưng khi thăng chức lần 4 mình muốn op lại 120% thì làm thế nào ?...

mình nghe nói là nó tự full nha bạn, chỉ cần thăng chức là Vk sẽ tăng theo, dòng op cũng vậy... vì mình chưa test chỉ nghe lại từ các bô lão :D

thantuycung

Binh Nhì
mình có qua sv off bên thái chơi và thấy vk HBQ được các char khác bày bán, không biết là ntn. vấn đề dòng op là do bạn tự op chứ nó không op cho đâu. nếu bạn op 2 dòng khi thăng cấp nó cũng chỉ có 2 dòng thôi. làm gì có chuyện nó op full cho mình luôn. cái vụ mà muốn thay đổi dòng op cũng có người nói là từ tc1 -tc3 không sao vì cái này sài ngọc thường còn > tc4 thì khác. có thể sẽ có nhiệm vụ tẩy hợp thành của vũ khí. sau khi làm xong thì nó về lại vk trắng thuộc cấp độ mà bạn đang có.
chắc chắn vk không ai op full cho mình đâu. tự op :)

FMFDream

Gia nhập giang hồ
ak thì chắc là có chỗ để chọn hoặc mua 1 cục tẩy gì gì đó
cái này cứ từ từ vì sever còn chưa test xong
có thông báo sau
mình cũng nghĩ là có vật phẩm tẩy dòng hợp thành , nhưng nếu tẩy rồi muốn op lại cái khác thì sao ta :D haha . Trước giờ vk đã cường hoá thì đâu còn hợp thành được . chẳng nhẽ cường hoá rồi phải + cho xịt để hợp thành lại . Bí ẩn thiệt !

hiepmctc

Binh Nhất
Nên hay không bán KTTC , hoặc không áp dụng KTTC cho nhân vật HBQ. Nếu tạo lại r mua thêm 1 acc lv cao, KTTC qua thì nhân vật hero này nhàm lắm.Mod nào trả lời dùm 1 phát

Kumon

Gia nhập giang hồ
Theo to nghi se co quest thang chuc,khi thag chuc xong se nhan dc vk trang de op.cai nay thi ko gd dc,con vk danh rot thi gd dc va op xit mat vk.

Jordan "n0thing" Gilbert

Gia nhập giang hồ

vũ khí của HBQ có Bạch Long Đao và Hỏa Long Đao
BLĐ đánh quoái rớt, có thể gd được, dame bé hơn HLĐ, cường hóa rớt là mất như bình thường
HLĐ là đao đi theo nhân vật, không gd được, dame lớn hơn BLĐ
- Khi cường hóa rớt thì chỉ còn lại cây vũ khí trắng
- Mỗi lần thăng chức dame vũ khí sẽ tăng (dame luôn luôn lớn hơn BLĐ cùng cấp), các dòng hợp thành như cũ, chỉ số cường hóa giảm đi 1 bậc (đao +4 khi thăng chức cây đao xuống +3), đao tối thiểu +4 mới thăng chức được
- Muốn thay đổi dòng hợp thành của HLĐ thì dùng viên thạch bán ở NPC hỏa long, tới gần ĐKT và chọn dòng muốn sửa, thường thì người ta CH cho xịt đao rồi op lại từ đầu
- Khi kích thể truyền công sang acc khác, HLĐ sẽ đi theo nhân vật luôn (đao +10 kttc qua acc khác vẫn là +10)

Bên trên