THẢO LUẬN Vấn đề ọp ki và tỉ lệ drop ki sơ cấp kỳ ngọc thạch...

BigBoys

Binh Nhất
Mình IGN: BigBoy vừa rồi có ọp 8 viên KI sơ cấp kỳ ngọc thạch kết quả tạch SML, mình tận dụng tối đa % may mắn nhưng thể nào thành công đc. Xin hỏi tỉ lệ ọp KI hiện nay đc tính như thế nào ạ và xin KTeam tăng tỉ lệ drop KI sơ cấp. Hiện nay 12x đã có và một số member dự kiến trong Tết này cũng lần lượt up 12x trong khi sơ cấp khá khan hiếm ko đủ số lượng để tổ hợp KI trung. Mong đội ngũ KTeam và toàn thể ACE 4rum cùng thảo luận, xem xét trả lời giúp mình 2 vấn đề này... @Lion_King, @Huyết Ban Nick

Matrix

Trung Sĩ
Mình IGN: BigBoy vừa rồi có ọp 8 viên KI sơ cấp kỳ ngọc thạch kết quả tạch SML, mình tận dụng tối đa % may mắn nhưng thể nào thành công đc. Xin hỏi tỉ lệ ọp KI hiện nay đc tính như thế nào ạ và xin KTeam tăng tỉ lệ drop KI sơ cấp. Hiện nay 12x đã có và một số member dự kiến trong Tết này cũng lần lượt up 12x trong khi sơ cấp khá khan hiếm ko đủ số lượng để tổ hợp KI trung. Mong đội ngũ KTeam và toàn thể ACE 4rum cùng thảo luận, xem xét trả lời giúp mình 2 vấn đề này... @Lion_King, @Huyết Ban Nick
Quả này thì mình ủnrg hộ lắm luôn. Tỷ lệ drop Sơ cấp nó thảm quá. Còn op thì khó hơn cả ch10. Hoặc do mình kém may mắn. nhưng chắc là nên cho tỷ lệ drop ngon tí. Vì sv mình ko có cái Phục ma động để farm sơ cấp và trung cấp.

thanh127

Binh Nhì
Mỗi lần ốp bay tầm 1b/1 phát :( tốn thật. Nhưng nó là hàng cho vip thì ai ốp vào dc là xứng đáng thôi hê hê

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
Tỷ lệ drop sơ cấp phía Kteam đã có điều chỉnh tăng thêm drop cách đây mấy tuần. Để phía Kteam sẽ kiểm tra lại số liệu thực tế và sẽ có điều chỉnh cho hợp lý nhé !

nhatthiem113

Thiếu Úy
Ủng hộ các event nên thêm phần thưởng sơ cấp vào, hoặc đánh boss được..
P/s Sẵn tiện anh em nào rành về tác dụng của sơ cấp và trung cấp chia sẻ tý kinh nghiệm cho mình với.

dcjuly97

Binh Nhất
mấy viên ki nó drop thấp thảm hại luôn, hình như quái nam lâm drop rất thấp so với quái ở bhbc và các map khác, lý do là bên sv TT1 ki drop rất nhiều và giá cả rất ổn định, trong khi tmc 1 viên ki có giá trị rất cao so với giá trị thật của nó.

thanh127

Binh Nhì
mấy viên ki nó drop thấp thảm hại luôn, hình như quái nam lâm drop rất thấp so với quái ở bhbc và các map khác, lý do là bên sv TT1 ki drop rất nhiều và giá cả rất ổn định, trong khi tmc 1 viên ki có giá trị rất cao so với giá trị thật của nó.
a cho acc farm quái 67 vs động thử xem. drop cao hơn thì phải :v

hohohihi

Gia nhập giang hồ
tiền it thi doi hit lồn thơm hả giá no vat cao cai dau buoi chuyen di so sanh

BigBoys

Binh Nhất
Quả này thì mình ủnrg hộ lắm luôn. Tỷ lệ drop Sơ cấp nó thảm quá. Còn op thì khó hơn cả ch10. Hoặc do mình kém may mắn. nhưng chắc là nên cho tỷ lệ drop ngon tí. Vì sv mình ko có cái Phục ma động để farm sơ cấp và trung cấp.
Tỷ lệ drop sơ cấp phía Kteam đã có điều chỉnh tăng thêm drop cách đây mấy tuần. Để phía Kteam sẽ kiểm tra lại số liệu thực tế và sẽ có điều chỉnh cho hợp lý nhé !
Đúng là thời gian gần đây có một số bạn nhặt đc nhiều KI hơn. Dòng chỉ số KI mong muốn mà mình gom được mình tích cũng đã lâu, ko phải tính bằng giá trị gold hay kcash mà nó được tính theo thời gian. :-":-":-"

Matrix

Trung Sĩ
Ví dụ event sắp tới nè. Cho thêm item này vô cho đa dạng phần thưởng.
Hoặc là up luôn cái Phục Ma Động cho anh em farm set S và Sơ cấp trung cấp cho khỏi ai kêu gào

Bên trên