THẢO LUẬN Vấn đề. nhặt đồ theo thứ tự

Yoshizawa Akiho

Gia nhập giang hồ
Do mình mới chơi lại, nên có thắc mắc chút, lý do là mình với bạn mình có trian chung, chỉ 2 acc thôi, chế độ nhặt theo thứ tự, mà k biết phân chia làm s mà bạn mình trian là full thùng đồ ngọc + tay chân, về thành bán đồ liên tục, còn mình thì cả đêm được 1 2v ngọc, nên mình hơi thắc mắc về chế đồ thứ tự. Mong ad giải thích dùm, để khi mọi ng trong pt được sự công bằng cho tất cả. PT mình nói bạn mình cầm key. Tks ad trước.

Kay

Gia nhập giang hồ
train từ lv 1 tới 9x chưa thấy tình trạng 1 đứa full kho 1 đứa 1 2v ngọc cả, og có nói quá ko thế :)) 1 đứa full kho 1 đứa còn trống khoảng 5 7 slot thì còn nghe đc, lý do đơn giản là thằng bị trống túi đồ nó đen vl lụm nhiều hộp với CHT hơn, hộp thì mở ra sâm máu stack lại, CHT thì cũng chỉ 1 slot stack lại

ShanaChan

Gia nhập giang hồ
Cái này có kiểm chứng bác ạ. Em là người canh acc full đồ, nó là người cầm acc ko nhặt đc gì. Em về bán đồ 2 lần vì 2 lần đều gần full rương. Nên em nghĩ là nó full rương rồi ( vì em có túi đồ ). Nên đồ vào người em hết, thế mà sáng ra check acc nó chỉ có 5 viên ngọc. Acc em phải được khoảng 30v ngọc rác + tay chân áo linh tinh

Yoshizawa Akiho

Gia nhập giang hồ
train từ lv 1 tới 9x chưa thấy tình trạng 1 đứa full kho 1 đứa 1 2v ngọc cả, og có nói quá ko thế :)) 1 đứa full kho 1 đứa còn trống khoảng 5 7 slot thì còn nghe đc, lý do đơn giản là thằng bị trống túi đồ nó đen vl lụm nhiều hộp với CHT hơn, hộp thì mở ra sâm máu stack lại, CHT thì cũng chỉ 1 slot stack lại
Mình nói thật mà, sáng bạn mình còn chụp cả thùng đồ cho mình xem mà, vói lại túi mình chỉ cod 1 loại sâm 1 loại máu, máu thì k mất 10b do quái đánh 1 máu, sâm thì mình đánh chay sáng ra vẫn v. Nên mình mới thắc mắc, chứ mình chơi từ.lúc tmc đầu đời, thấy lạ nenen hỏi á.

Ramse

Gia nhập giang hồ
Coi lại khuân vác bao nhiêu %. Nghe như bạn nói thì quái đánh 1 máu, đánh chay nên sâm k mất máu nốt thì có nghĩa là k xài sâm máu r. Đêm cắm mua 100% thì sáng dậy chắc cũng gần gần y vậy nên k có gì rơi vào túi thôi.

Yoshizawa Akiho

Gia nhập giang hồ
Coi lại khuân vác bao nhiêu %. Nghe như bạn nói thì quái đánh 1 máu, đánh chay nên sâm k mất máu nốt thì có nghĩa là k xài sâm máu r. Đêm cắm mua 100% thì sáng dậy chắc cũng gần gần y vậy nên k có gì rơi vào túi thôi.
ừm mình quên k để ý vấn đề đó cám ơn bạn nha, chắc do thế á

Bên trên