THAN THỞ Vấn đề fam clone tlc2

1 Tay Che Trời

Gia nhập giang hồ
Hiện nay tlc2 sv tmc gây ức chế cho anh em rất nhiều. Làm anh rm phải bỏ tlc hiện tượng fam clone của tà nhiều khi thua vì đối phương fam clone làm cho anh em ức chế. Đề nghị LKteam xử lý nghiêm hiện tượng này để lấy lại môi trường chơi game công bằng cho anh em. Cũng như để dăn đe ngăn chặn hiện tượng này.
Mức hình phạt đề nghị band thẳng tay hiện tượng đã diễn ra quá lâu này.

1 Tay Che Trời

Gia nhập giang hồ
Fam clone đc chiến phiếu, chiến phiếu đổi đc rương vàng, rương vàng mở đc ab2 như thế có bị coi là buôn lậu bất chính không?
Đặt tình hình vào sv thăng thiên chỉ cần mở đc ab1 bạn đã có được cả 1 gia tài rồi.

Logic

Gia nhập giang hồ
Fam clone đc chiến phiếu, chiến phiếu đổi đc rương vàng, rương vàng mở đc ab2 như thế có bị coi là buôn lậu bất chính không?
Đặt tình hình vào sv thăng thiên chỉ cần mở đc ab1 bạn đã có được cả 1 gia tài rồi.
Đơn giản thôi admin chỉ cần fix mở rương vàng ra thứ không giá trị thì clone tan biến ngay.

TranCongTu

Gia nhập giang hồ
Đơn giản thôi admin chỉ cần fix mở rương vàng ra thứ không giá trị thì clone tan biến ngay.
Rương vàng là 1 đặc trưng của sv fix sao được . Còn nếu mà bạn thấy fame chiến phiếu thì có thể chụp ảnh để báo ad. Vi phạm 1 lần cảnh cáo khóa 3 ngày lần 2 chung thân đấy .

1 Tay Che Trời

Gia nhập giang hồ
bạn định nghĩa clone là như thế nào ? ko mặc đồ ? thế thì bọn nó chỉ cần mặc set cùi là xong
Clone là người chơi cố tình sử dụng 1 tài khoản nhỏ chạy ra để bị giết cho tài khoản chính của mình không có đóng góp hoặc đóng góp quá nhỏ trong tlc. Tôi đã quay clip 1 nick k train lv chỉ vào tlc để feed thậm chí nhân vật này còn cố tình không mặc đồ. Để bị giết cho nhanh.

1 Tay Che Trời

Gia nhập giang hồ
bạn định nghĩa clone là như thế nào ? ko mặc đồ ? thế thì bọn nó chỉ cần mặc set cùi là xong
Thật trùng hợp khi những nhân vật này đều có tên đằng sau là sora. Không chỉ 1 lần mà rất nhiều lần mà rất nhiều lần rồi. Những nhân vật này chỉ cần ad check ip là có thể biết được có trên cùng 1 ip hay không ngay ấy mà

TakeuchiSora

Gia nhập giang hồ
à vậy để mình tạo 1 nhân vật tên khác và cho mặc đồ đầy đủ nhé ? còn về việc không train mà chỉ đi tlc thì dính hơi bị nhiều account đấy
Clone là người chơi cố tình sử dụng 1 tài khoản nhỏ chạy ra để bị giết cho tài khoản chính của mình không có đóng góp hoặc đóng góp quá nhỏ trong tlc. Tôi đã quay clip 1 nick k train lv chỉ vào tlc để feed thậm chí nhân vật này còn cố tình không mặc đồ. Để bị giết cho nhanh.

spk_boy

Binh Nhì
Bạn cứ việc quay clip lại đăng lên đây tự nhiên có ng xử thôi ko cần bạn định nghĩa cờ lol gì đâu mắc công...

spk_boy

Binh Nhì
Àh mình nhắc luôn có ng ra đảo rồi nhé ai đang và có ý định sẻ làm thì nên dừng lại 1 khi có clip full hd ko che ra đảo thì đừng hối hận

1 Tay Che Trời

Gia nhập giang hồ
Clip thì quay 3 lần tlc 2 gần nhất rồi. Mình thầy fam quá trời lên không đánh nữa mà về nhà đứng quay clip. Nếu không thực sự kết thúc hiện tượng này, mình sẽ post lên đây

ChangCanGi

Gia nhập giang hồ
3 đầu 6 tay hay sao tlc đi lần 2 3 acc. =)) Cứ có bằng chứng fam Tlc lần 1 đảo 3 ngày, lần tạo acc khác mà chơi. Sv này có lừa và ngụy biện đc LOL ấy mà ngoan cố :)). đề nghị nhốt hết vào trại tập chung.

Hagel D.Raizer

Gia nhập giang hồ
3 đầu 6 tay hay sao tlc đi lần 2 3 acc. =)) Cứ có bằng chứng fam Tlc lần 1 đảo 3 ngày, lần tạo acc khác mà chơi. Sv này có lừa và ngụy biện đc LOL ấy mà ngoan cố :)). đề nghị nhốt hết vào trại tập chung.
uầy , thế log 2 acc kia vào hưởng ké cũng tính clone ah` dù t chơi 3 acc ngang lv nhau ? clone phải tính như nào mới dc chứ ? ko đồ ko đánh là clone ? hay full đồ vào ko đánh cũng là clone ? bộ cứ vào tlc mà ko đánh đều tính là clone ah . phải có xác định rõ ràng chứ :3

nhatthiem113

Thiếu Úy
Mình đồng ý là anh em đang ganh nhau từng chút, và log clone Fram TLC cũng có luật là ban 3 ngày, nhưng sv cũng mới ra, nên thoải mái cho anh em đông vui chút, khắc khe với nhau qua lại nghỉ hết như thế sv vắng lắm. Đôi lời tâm sự mong các bạn vui vẻ mà chơi.

spk_boy

Binh Nhì
Đại khái chống farm, bạn làm hành động gì ko biết với mục đích là kiếm chiến phiếu kiếm rương tiền (ko biết còn ko), feed điểm vân vân mây mây tóm lại là ko đánh hết mình mà phục vụ mục đích farm thì khi có bằng chứng (clip) bạn sẻ dc đi du lịch côn đảo 3 ngày, 7 ngày, 30 ngày, và vê vê =))

Bên trên