Vài thước ảnh về skill Hàn Bảo Quân

huynhtuankha

Binh Nhất
Xin chào mọi người sau đây mình post vài skill hay xuất hiện trong truyện của HBQ :) ai thấy đẹp thì like nha :x

Skill đầu tiên là skill HBQ hay sài nhất: Cuồng Long Giáng Thiên (skill này trong game đánh dc từ xa)

Skill thứ 2 uy lức khá mạnh: Thiên Ma Đại Diệt Kiếp (skill AOE ingame nhưng delay khá lâu)

Skill của Đoàn Uy Chính: Bách Băng Thần Chưởng (skill ingame cũng bt delay lâu lắc lâu lơ)

Tiếp theo là skill của Quái Cái Sư Phụ truyền: Bách Liệt Quyền Phong Nha

Và skill cuối cùng mình để cho các bạn đoán nhá :D

Br200

Gia nhập giang hồ
ko thực tế thế nào,,, nhưng qua quản bá thấy cũng thèm.... dự là sẽ tạo.... :) đổi mới xíu ở 9 chấm :v

parkjlchan

Ra Game nhanh nhé anh! ^^
Có một sự thèm muốn ko hề nhẹ :V :V, ôi lv80 mới tạo dc :oops:, mà vk HBQ op ngọc j nhỉ ;;), mong là có kc hay hay op kc2 đỡ hao =))

Stone_Kids

Gia nhập giang hồ
Xin chào mọi người sau đây mình post vài skill hay xuất hiện trong truyện của HBQ :) ai thấy đẹp thì like nha :x

View attachment 1111

Skill đầu tiên là skill HBQ hay sài nhất: Cuồng Long Giáng Thiên (skill này trong game đánh dc từ xa)
View attachment 1112

Skill thứ 2 uy lức khá mạnh: Thiên Ma Đại Diệt Kiếp (skill AOE ingame nhưng delay khá lâu)
View attachment 1113

Skill của Đoàn Uy Chính: Bách Băng Thần Chưởng (skill ingame cũng bt delay lâu lắc lâu lơ)
View attachment 1114

Tiếp theo là skill của Quái Cái Sư Phụ truyền: Bách Liệt Quyền Phong Nha
View attachment 1115

Và skill cuối cùng mình để cho các bạn đoán nhá :D
View attachment 1116
vậy char hàn bảo quần có mua đao mới không anh ?

Bên trên