XIN XỎ Vụ x exp hôm nay

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
thông báo tới mùng 5 thôi mà, hệ thống có chút nhầm lẫn thời gian nên các bạn dc x150% thêm 9h là quá lời rồi

ThienDiem

Trung Sĩ
thông báo tới mùng 5 thôi mà, hệ thống có chút nhầm lẫn thời gian nên các bạn dc x150% thêm 9h là quá lời rồi
Đâu ra 9h. Hệ thống tắt khi 12:00 .
8:00 mới thấy x2. Tự nhiên thấy x2, inbox fb yulgangvn k ai trả lời . Tưởng có gì cho x2. Cắn pill đùng phát thì tất . Thử hỏi bực k

hoang090519996

Binh Nhì
thì lượng exp nhận dc từ pill vẫn còn đó mà có mất đi đâu bạn ơi.
vãi .... nhưng đâu phải !úc nào tụi em cũng ăn pill 24 /24 dc đâu anh chỉ có những ngày x exp thế này thôi đâu phải ngày thường tụi em cũng dám bỏ tiền ra ăn đâu :(( ng` có điều kiện em hông nói chứ sinh viên thằng 3 cọc 3 đồng ..... mong mấy anh truy sét cho tụi em xin thêm 1 ngày x exp :((

ThienDiem

Trung Sĩ
thì lượng exp nhận dc từ pill vẫn còn đó mà có mất đi đâu bạn ơi.
Mới cắn được 1h , thế vào tắt giùm rồi tặng lại cục 23h được ko huyết ?
Vấn đề ở chổ các bạn đôi khi làm người chơi rất hoang mang, và bạn cũng biết đa số người chơi khi nào có x exp mới cắn pill.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Mới cắn được 1h , thế vào tắt giùm rồi tặng lại cục 23h được ko huyết ?
Vấn đề ở chổ các bạn đôi khi làm người chơi rất hoang mang, và bạn cũng biết đa số người chơi khi nào có x exp mới cắn pill.
Vấn đề là các bạn tham lam thế thôi. Đã biết trong lịch ko có x2 thì chắc chắn ko có x2. Report lỗi sẽ đc đóng lại vậy thôi. Hãy làm người lương thiện đi.

Lion_King

Staff member
Các bác tự mở xong lại chửi người chơi tham làm ??
Report bên yulgangvn fb đấy, có ai trả lời ko
Để mình nói lại lần nữa cho rõ:

• Theo server 1 năm nay, điều tối thiểu các bạn nên biết cái gì là lỗi thì là lỗi, việc là report lên BQT sẽ xử lí. Và việc report là ở DIỄN ĐÀN. BQT ko hề làm việc ở Facebook, kênh fanpage chỉ để tiếp nhận và xử lí nhanh các bạn mới chơi.
  • Các bạn thấy lỗi, lại đi tham lam cắn pill vào cho nhiều rồi quay ra chửi? Trong khi biết chắc là không có lịch?

ThienDiem

Trung Sĩ

• Theo server 1 năm nay, điều tối thiểu các bạn nên biết cái gì là lỗi thì là lỗi, việc là report lên BQT sẽ xử lí. Và việc report là ở DIỄN ĐÀN. BQT ko hề làm việc ở Facebook, kênh fanpage chỉ để tiếp nhận và xử lí nhanh các bạn mới chơi.
  • Các bạn thấy lỗi, lại đi tham lam cắn pill vào cho nhiều rồi quay ra chửi? Trong khi biết chắc là không có lịch?
Vâng ! Chúng tôi k phải là BQT , lấy đâu ra biết lỗi. Lỡ máy bác đẹp trời lại cho x2 sao. Cũng như vụ mấy bác im lặng bán pill 20% chung với pill 50% mà k Thông báo trước .
Tôi ko tiếc vài viên pill mà tôi chỉ bực vì cái cách làm việc của các bạn. Lỗi sv hiện tại mấy bạn xem như quá bình thường

Lion_King

Staff member
Lỗi BQT éo đc câu nói xin lỗi thì thôi còn đổ thừa ngưòi chơi chắc sau này sv ko còn lỗi nữa đâu nhỷ
Mình lại nghĩ khác, tự dưng có EXP các bạn là người được lợi. Chứ không phải đang có EXP bị mất, trường hợp đó BQT sẽ xin lỗi. Còn đằng này, các bạn vừa được lợi vừa muốn được xin lỗi.

Xin lỗi, tham vừa phải thôi.

mumpasyn

Binh Nhất

Tham lam. nói vậy hơi buồn ad ơi. đi lam về cũng có biết gì tưỡng đc cho thêm lật đật đi mượn viên pill. h ad nói do cố tình tham lam, thiệt hết đường đỡ.

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
có lẽ căng thẳng hơi leo thang rồi, lượng exp các bạn nhận được từ pill lúc có x2 và ko x2 là như nhau. Về thiệt hại của các bạn chỉ là cảm giác lên chậm hơn thôi. Lỗi xảy ra lúc sáng sớm, ngay khi tiếp nhận report bọn mình đã tiến hành xử lý. Có lẽ vấn đề này nên kết thúc ở đây thôi trước khi mọi chuyện vượt quá tầm kiểm soát.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên