GIÚP ĐỠ Về vấn đề check ip nhân vật

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

HoangTu86

Gia nhập giang hồ
1. Thời gian gần đây thấy một số người trong game nói có thể check IP nhân vật, và nói mình cầm Clone đi kill phá họ cũng như 1 số ngươi chơi khác.
Vậy bạn nào check đc IP nhân vật của tôi cugx như IP của Clone nào kil phá các bạn thì đưa IP của mình lên đây xem có đúng do mình làm hay ko? và thêm nữa để 1 số bạn chơi game bên cạnh đó cũng được biết chính xác về thông tin mình log Clone đi phá hay là do nghe số ng kia nói lại.
Tất nhiên trong game có nhiều người mỗi người 1 tính cách chơi , có ng yêu có ng quý cũng có người ghét nên việc chơi ở kenh pk các bạn đi kill tôi hoàn toàn đồng ý, và ko có ý kiến nhé. nhưng còn vấn đề tự các bạn đặt điều nói ra tôi chơi clone để đi kill mọi người để các bạn khác nghĩ đó là thật thì mình thấy chả hay ho gì. Vậy nên bạn nào check được IP nhân vật của tôi vs nhân vật mà đi phá các bạn thì dưa lên đây dùm tôi còn không đừng gây tai tiếng cho người khác.

2. Mình cũng thắc mắc muốn hỏi mấy bác Admin về vấn đề này, liệu có trường hợp các member có thể tự check IP của người khác được không? hay là check dùm cho họ không?
hay có lỗ hổng bảo mật nào để người chơi có thể lợi dụng vào đó xem IP các nhân của khác không ?

Mình chỉ chơi game binhg thường vui chơi giải trí, chả đấu đá thù hằn với ai nên không tính post bài trên 4rum nhưng thấy một số bạn chơi game khác cũng nghe và tin theo mấy người nói check dc IP tôi đi phá các bạn rồi tạo nên những xích mích .

Nên nhờ Admin thử cho ý kiến vài lời về vaassn đề trên để mọi người có thể hiểu thêm.
IGN của tôi : AmNhien

HoangTu86

Gia nhập giang hồ
Vấn đề check IP các nhân minh nghĩ nó là vấn đề bảo mật cho cá nhân từng người chơi nên nếu mà có người check được ra thì không hay lắm.

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Bên mình chỉ hỗ trợ check IP khi có trường hợp bị hack hay lừa đảo thôi nha. Và hiện tại vấn đề này phải lập topic forum rõ ràng và chính chủ acc lên lập topic và chứng minh là chủ acc mới được hỗ trợ nhé, ngoài ra tất cả các yêu cầu check IP phục vụ mục đích cá nhân riêng đều sẽ bị từ chối. Gần đây có 1 số bạn tự nhận nhờ admin check IP đã được yêu cầu giải trình và câu trả lời nhận được không ngoài dự đoán là mang tính hù dọa là chính và mình cũng đã cảnh cáo nhắc nhở yêu cầu họ đính chính thông tin. Vấn đề bảo mật thông tin người chơi luôn được đặt cao tại YulgangVN. Các bạn yên tâm nhé.

hohohihi

Gia nhập giang hồ
Đéo ai ngu cái kiểu để một t chuyên đi kill auto vào pt để ảnh hưởng tới pt mình
Chừ khi acc đó mình hay log đi kill
Nên ngưng xl lại và thể hiện mình ko phải là đàn bà

HoangTu86

Gia nhập giang hồ
Bên mình chỉ hỗ trợ check IP khi có trường hợp bị hack hay lừa đảo thôi nha. Và hiện tại vấn đề này phải lập topic forum rõ ràng và chính chủ acc lên lập topic và chứng minh là chủ acc mới được hỗ trợ nhé, ngoài ra tất cả các yêu cầu check IP phục vụ mục đích cá nhân riêng đều sẽ bị từ chối. Gần đây có 1 số bạn tự nhận nhờ admin check IP đã được yêu cầu giải trình và câu trả lời nhận được không ngoài dự đoán là mang tính hù dọa là chính và mình cũng đã cảnh cáo nhắc nhở yêu cầu họ đính chính thông tin. Vấn đề bảo mật thông tin người chơi luôn được đặt cao tại YulgangVN. Các bạn yên tâm nhé.[/QUOTE

cảm ơn Ad qua đây chỉ muốn xác nhận vấn đề nêu trên và muốn để 1 số bạn biết về vấn đề này để khỏi hùa theo những ng khác rằng ngta check dc IP acc mày acc kia. còn game ai ghét ai quý thì cứ chơi thôi, nó chỉ là ảo.

HoangTu86

Gia nhập giang hồ
Đéo ai ngu cái kiểu để một t chuyên đi kill auto vào pt để ảnh hưởng tới pt mình
Chừ khi acc đó mình hay log đi kill
Nên ngưng xl lại và thể hiện mình ko phải là đàn bà
người chơi đua top chính tà # vs ng chơi game để giải trí, ko phân biệt chính tà thù địch, nên chuyện pty ai là việc của mỗi người, còn nhìn vào cái pty để nói ng khác log acc đó thì chứng minh được ko? hazi

hohohihi

Gia nhập giang hồ
người chơi đua top chính tà # vs ng chơi game để giải trí, ko phân biệt chính tà thù địch, nên chuyện pty ai là việc của mỗi người, còn nhìn vào cái pty để nói ng khác log acc đó thì chứng minh được ko? hazi
còn ai log acc 9 TieuNyCo kill thì nhìn tấm hình kìa =]] còn đâu có fai dua vao cau tren no o pt la log dau dang noi log clone tieunyco kill kia :)) . choi dấu sau lưng còn nói to . sao ko nói đến việc mà log clone 9 phá pt a sơn luôn đó . lên câu nói hiền chưa bit log cloen di kill . log mà vẫn còn chối đc thì tài ..... number one là bạn @HoangTu86

Đính kèm

thanh127

Binh Nhì
còn ai log acc 9 TieuNyCo kill thì nhìn tấm hình kìa =]] còn đâu có fai dua vao cau tren no o pt la log dau dang noi log clone tieunyco kill kia :)) . choi dấu sau lưng còn nói to . sao ko nói đến việc mà log clone 9 phá pt a sơn luôn đó . lên câu nói hiền chưa bit log cloen di kill . log mà vẫn còn chối đc thì tài ..... number one là bạn @HoangTu86
xin hỏi imnotokei là clone thằng nào luôn với :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên