THẢO LUẬN Về khí công kiếm không phải tẩy

Harry_Kyer

Binh Nhất
Max 1 2 6 đi e, xong nâng tiếp cuồng phong vạn phá, lên 6x tẩy là vừa. 6x là dư gold mua cục tẩy kc. Mà Ko tẩy cũng chả sai. Nâng đánh chay khó kiếm Dc Pt lắm e. 1 người đánh chay là phần còn lại Pt hao thêm sâm khá nhiều, clear quái cũng chậm hơn ——> Train chậm

Nguyệt Linh

Lâu lâu onl, luôn luôn off
Staff member
dạo này đực rựa giả gái nhiều lắm đó nhé mấy pa
Anh ế thì cũng phải cho mem có chút hi vọng thú vui riêng chứ. Thời buổi này còn phân biệt trai gái gì nữa, êu nhao thì cứ đến với nhao thôi, ko lẽ anh trót êu ẻm r tới khi gặp mặt thấy ẻm ko phải gái cái anh hết êu =))
Tình êu mù quáng lắm anh ạ.

Cơ mà ngày xưa show wc yahoo còn nhờ gái ngồi chat dùm đc nói chi bây h công nghệ tiên tiến, có khi lên giường r mới biết đc trai hay gái =))

cuimit113

..:: ĐỘC CÔ CẦU BẠI ::..
Nếu em qa 9 phái thì thepeace là nơi tốt nhất cho em.
Sẽ dc ae hỗ trợ cho newbie .
qua chính phái như anh kissx đây suốt ngày ở trong hang thôi em ơi. ló mặt ra ngoai cứ chư shitj ấy toàn bị tụi nó hốt vức chổ khác thôi. sr kisx nha. mình nói sự thật

kukenpiano

Gia nhập giang hồ

anhphuoc

Gia nhập giang hồ
Dạ em mới chơi kiếm, cho em hỏi em thấy trên 4rum mình chia cách nâng ra 2 đường một là phài tẩy kh1i công (nâng đủ 20 điểm Liên Hoàn Phi Vũ) và 1 đường không phải tẩy.

Vì em đcọ được quá nhiều đường theo hướng không phải tẩy.

Em xin phép hỏi vài cái ạ:
Có cách nào nâng theo đường không phải tẩy KC mà vẫn đánh quái train tàm tạm không ạ, hay là muốn train tốt chỉ có một đường LHPV ạ?
KC thứ 2 của kiếm là Bách Biến Thần hành, nó ghi trong game là tăng tỉ lệ né tránh vậy tăng là tăng phần trăm né, hay tăng theo chỉ số của đồ né mình mặc trên người ạ?

Tiện có ai có kiếm 243k hay 600k để rẻ em với ạ.

Em cảm ơn rất nhiều ạ

đánh chay thì bạn bỏ kc2 nâng kc3, còn xài skill nâng vậy cũng dc

Bên trên