THẢO LUẬN Vấn đề muôn thuở - char njn - đứa con bị bỏ rơi

ztungvnz1

Hạ Sĩ
tại topic này mình sẽ không đề cập đến lỗi hay dame def của quái tăng hay giảm gì cả.
Mình chỉ muốn hỏi 1 câu là tại sao Top không xuất hiện char njn ?
Mem tâm huyết với char njn giờ ở đâu?

Mình đưa ra một số bất cập với char njn về lâu về dài như sau:
1. Nếu ai chơi njn cũng đều sẽ biết njn cực kỳ phụ thuộc vào đồ.
Sv mình tỷ lệ cường hoá thực tế cho thấy rất khó khăn. Tối đa khả năng có thể là +8. Với 1 cây kick 5m hay 17m +8 thực sự mà nói đụng độ với 1 chiếc áo ngang phân +8 như kiểu kiếm nhựa chém inoc vậy
2. Sv mình đặc điểm nổi trội là không có pill, lắc hay gì cả cái này vô hình chung lại là thiệt thòi lớn cho njn vì sao? Vì khi các char đồng loạt ăn lắc pill dame def cùng tăng thì njn được lợi bởi skill giảm tổng def của đối phương. Pill lắc càng nhiều thì càng thấy sự lợi hại của njn.
Cư thử hỏi dame trong bảng crtl S của njn còn không bằng nổi def của đối thủ thì chém 1 2 máu sao.
3. Kẹp chay không có, Pk mà lơ có nhanh tay ngắt nhiều động tác chém chay quá thì dis.
4. Boss def quá dã man. Dame 400 chém boss sơn quỷ 1x 2x dame. Quay ra skill đc gần 300 dame. Thiệt thòi cho char chém chay???
>>>>> không còn đuong nào cho njn đánh chay nữa.

Mình đang nói đến ngang đẳng cấp và ngang đồ đạc. Skill các bạn đã có pha kẹp x3 dame, kẹp thành công dưới lv dưới đồ vẫn win.

Mong bác @Lion_King@Huyết Ban Nick vào cho ý kiến em sẽ nghe theo.

ParkJiYeon

Gia nhập giang hồ

Đúng vậy dame def này pk y như gãy mông tụi nó. Không có pill thì ninja đuối lắm @@
Ko kẹp chay ko pill thì pk may ra ăn may né 1 phát thì còn sống =))

ztungvnz1

Hạ Sĩ
Khí công né và phàn dame không phải là phản 100% dame mà phản theo tỷ lệ random. Trông chờ vào kc này trong khi chém 1 2 dame thì như kiểu FA lâu năm chờ đc công chúa rước vậy

SuperCover

Trung Sĩ
AS thì có 4 char thôi:)). Chơi 4 char kia thì k lỗi. Ham vô njn thì chịu thôi. Chắc char, HBQ, DHL,... k thấy ánh sáng mặt trời kkkk

Lion_Roar2

Binh Nhất
Ninja yếu lắm, có bạn nào bên trên muốn thanh lý acc thì ib mình nha, đang tìm e ninja 45++, chính càng tốt nha. Thanks

daoduyngia

Gia nhập giang hồ
dẹp đi suốt ngay dung 3 tấc luõi. chem chay con nin 38 đanh con hỏa tac dame xanh 500 chay 150 con hơn char kiém vk +2 tét đi rôi hay fix chứ cứ thấy nó nói ji là fix đây con những char khac thì sao​

ztungvnz1

Hạ Sĩ
dẹp đi suốt ngay dung 3 tấc luõi. chem chay con nin 38 đanh con hỏa tac dame xanh 500 chay 150 con hơn char kiém vk +2 tét đi rôi hay fix chứ cứ thấy nó nói ji là fix đây con những char khac thì sao​
con njn nào 38 dame xanh hỏa tặc được 500 dame bác nói tôi xem.
mà thực tế tôi và ông dragon dame lớn nhất sv mới chơi đc con hỏa tac tầm đấy nhé.
chem 1 ông áo +7 15 máu đấy =)) phải kẹp skill mới win được pk đấy =)) char chém chay xài skill để đánh nhau đã đủ tù chưa ?

Bên trên