THẢO LUẬN Vấn đề muôn thuở - char njn - đứa con bị bỏ rơi

OneOfAKind

Thượng Sĩ
cho bạn nói thêm 1 lần nửa đó =))
tăng 50 ulpt thì dame skill giảm 50 điểm. tăng 50 def thì dame skill chỉ giảm 25 điểm
đéo thể tin dc .
ai cho ý kiến dùm dc không vậy :-j:-j:-j

thế bây giờ ví dụ đơn giản thôi nhé bạn trẻ . mình def 50 và bạn 50 ulpt pk xem ai trâu hơn nhé =))
như kiểu ọp 1 món ulpt 20 20 10 = 50 ulpt có thể lớn hơn 1 món full pt 13 13 12 12 nhỉ =))
thanh niên tay nhanh hơn nảo =))
@ztungvnz1 có ý kiến gì ko chứ cạn lời vs những thanh niên ntn rồi =D>
vậy nếu thế tăng def quái thì dame skill cũng vẫn bị giảm chứ đâu phải mỗi đánh chay giảm mà nói sv không dành cho char chay?

ztungvnz1

Hạ Sĩ
cho bạn nói thêm 1 lần nửa đó =))
tăng 50 ulpt thì dame skill giảm 50 điểm. tăng 50 def thì dame skill chỉ giảm 25 điểm
đéo thể tin dc .
ai cho ý kiến dùm dc không vậy :-j:-j:-j

thế bây giờ ví dụ đơn giản thôi nhé bạn trẻ . mình def 50 và bạn 50 ulpt pk xem ai trâu hơn nhé =))
như kiểu ọp 1 món ulpt 20 20 10 = 50 ulpt có thể lớn hơn 1 món full pt 13 13 12 12 nhỉ =))
thanh niên tay nhanh hơn nảo =))
@ztungvnz1 có ý kiến gì ko chứ cạn lời vs những thanh niên ntn rồi =D>
=))

Triệu Tử Long

Binh Nhì
nói thì động nảo dùm nhé , mình thấy tên bạn cũng là dân biết chơi đấy , =))
tăng ulpt giãm def thì bạn có hại ko .
chứ bạn muốn tăng def ko thì chết đường njnja sống à =))
ulpt 50 đánh = skill vs def 50 đánh = skill theo bạn cái nào dame to hơn, cái đơn giản vậy cũng phải hỏi nữa hay sao
mà nói thẳng ra nè tuy k chơi njn nhưng cũng hiểu sơ sơ về njn ở cái mốc giai đoan này mà cứ đòi njn pk đc như các char skill thì cũng po tay đến các sv pri người ta còn phải nhẫn nhục qua bao nhiu giai đoạn mới đến giai đoạn bá
ví dụ như vn-play njn bá cũng phải qua quá trình ts 3 4 mới bá ,đòi = char khác thì chơi mẹ cả sv njn cho rồi

deathknell05021995

Gia nhập giang hồ
ulpt 50 đánh = skill vs def 50 đánh = skill theo bạn cái nào dame to hơn, cái đơn giản vậy cũng phải hỏi nữa hay sao
mà nói thẳng ra nè tuy k chơi njn nhưng cũng hiểu sơ sơ về njn ở cái mốc giai đoan này mà cứ đòi njn pk đc như các char skill thì cũng po tay đến các sv pri người ta còn phải nhẫn nhục qua bao nhiu giai đoạn mới đến giai đoạn bá
ví dụ như vn-play njn bá cũng phải qua quá trình ts 3 4 mới bá ,đòi = char khác thì chơi mẹ cả sv njn cho rồi
đúng đó, tui cũng nói thế, thế mà bị đập lại 1 câu ninja 6x cầm 17m cân sv, char nào cũng có giai đoạn bá của nó.... cùng đồ vs lvl thì solo clear quái sao lại tụi ninja.

Shadow

Gia nhập giang hồ
cố lên 60 đi các nin ạ,trc giờ train chay chắc các nin quên mất là mình vẫn còn 1 ng bạn đồng hành khi train lẫn pk nhỉ,đó là hiệu ứng của skill (giảm lực pt và ulpt,tăng theo lv skill),khi lên 60 còn có skill buff hút rage và kc tăng time hiệu ứng nữa,nin dưới 60 cùi lắm,nhưng khi trên 60 rồi các char khác coi chừng nhá

Avenir

Binh Nhì
cố lên 60 đi các nin ạ,trc giờ train chay chắc các nin quên mất là mình vẫn còn 1 ng bạn đồng hành khi train lẫn pk nhỉ,đó là hiệu ứng của skill (giảm lực pt và ulpt,tăng theo lv skill),khi lên 60 còn có skill buff hút rage và kc tăng time hiệu ứng nữa,nin dưới 60 cùi lắm,nhưng khi trên 60 rồi các char khác coi chừng nhá
Sao quên bạn. Luôn xài thích khách chi hồn. 6x chưa là gì cả đâu. 8x may ra mới sống nổi

mainhatminh

Binh Nhì
Mình có con ninja lv 37 con dp lv 36..đi xin pt chỉ pt dp..còn ninja thì ko pt...đéo hiểu cho lắm..nếu các char khác thì chắc sẽ khác...haha..lv 36 37 còn trian sơn tặc huyền bột đây....ninja rất chi là hãm....mặc bằng chung thì ninja phải lv 100 trở lên ..kc ninja lúc đó mới ổn..ai chơi ninja tâm huyết chắc hiểu mình nói..cứ như bay h....ko pill thì đừng mơ pk = ninja...haha...

hero98

Trung Sĩ
ai chê thì chê , vs mình njnja là niềm đam mê nhất từ khi as ra đi , lưu lạc qua sv sea version đầu tiên có class njnja và nó cũng bá đạo . :D

khoe dame cái , char nào đánh hơn dc nhể :-?

Bên trên