THẢO LUẬN Vấn đề muôn thuở - char njn - đứa con bị bỏ rơi

Orochi

Binh Nhất
cho mình cười cái, ếch ngồi đáy giếng vc =)) ngồi đó như 1 cục thịt và gõ ra mấy dòng xàm vãi *** :)) dùng tay, chân, não bỏ vào skill kết hợp sử dụng đi bạn, đừng nghĩ ai cũng ngu như mình :O :O :O

còn nin thì đúng là thấy nó chém dame có vẻ bé thật nhưng chưa chơi nin bao giờ nên cũng ko biết so sao :))
nếu mún nói ng khác kém thì hãy chứng minh lại mình, k hỉu vấn đề ngậm mồm lại.

Nidale

Binh Nhì
công nhận là chủ thớt nói ko sai 1 câu nào GM à
@Lion_King @Huyết Ban Nick
phải công nhận là nin chém chay thiệt thòi thật
sv cam kết ko có pin lak là đúng theo như thớt nói càng nhìu lak pin nin càng ghê char khác càng thua nin
ae đăng nỗi khổ tâm lên đây góp ý với GM để ninja ko bị ghi vào sách đỏ
mong ad kiếm cách hỗ trợ char hiếm này trong sv
thôi thì thiệt trong pk thì cho nin thở xíu trong đường train đi AD
def quái thấp 1 xíu cho ae dễ thở
def quái cao nin chém thọt chứ char khác sài skill chứ đâu ảnh hươởng gì
mà nin sài skill thì chơi char khác cho lành r chứ ai chơi nin hả AD :(
---mình cũng đóng góp thêm phần kẹp chém chay của nin trong pk
nỡ tay mà bấm nhanh là ăn dis liền @@ phần này ae chống bug hack thì ad kiếm cách khác cho ae kẹp chém đi :( char khác kẹp x 3 4 skill nhìn mà nản
up

SuperCover

Trung Sĩ
Thứ nhất k còn đuong` nào cày CHT cái này đung' vi` bon no' lam` ảnh huong nghiêm trọng đến thị truong`.
Thứ hai giảm sức mạnh đánh chay bắt buộc chuyển qua đánh skill mà đánh skill 45 1 ngày tốn gần 1 củ sâm 200@ ( nếu tính cách khách quan + thêm tiền máu + tiền điện nữa ) thì làm gì dư giả mà op đồ.
Thứ ba sever này đồ rất giá trị nhưng mà có lúc Boss giảm tỷ lệ CH nhưng k thông báo ae bít. Bằng chứng là gần 1 tháng trước mình có op áo +8 lên 10, lúc đó đồ CH +7 cũng k khó lắm khoảng 6 cái áo +6 là đc 1 cái 7, giờ thì hơn 10 cái chưa chắc lên đc 7. Vì khi giảm tỷ lệ k báo ae bít mọi ng cứ cấm đầu CH bỏ cái nào là hít lá đu đủ cái đó, bao nhiu công sức cày cuốc đầu game vs khoản tiền nạp zô đều đi bụi.
Quả này bác sai r. Thôi đúng là giận quá mất khôn. Nói chung h thớt đầu tư njn mạnh mà thấy bị neft thì uất cũng đúng. Mong ad điều chỉnh 1 chút cho các bạn đánh chay đỡ nhọc. Khí công ổn rồi, fix chỗ def quái chút đều cả làng. Đánh skill chả mất j vẫn giữ nguyên dame( vì giảm def nhưng đổi lại tăng ulpt) các bạn đánh chay tăng thêm chút dame vừa đủ sống ( ví dụ <35 2 phát đánh chay = 1 phát skil, 35-60 5 phát đánh chay = 2 skil, thì 6-7x 3 phát đánh chay = 1 skill thế cũng là đánh chay giảm dần r. Chứ mình vừa test con kiếm chém chay ht 200 dame qua bửa hổ 6x còn 70 dame.@@ quá lệch
Đó là so sánh dame chay và dame skill cùng char ( njn vs njn, kiếm vs kiếm) chứ mà so với thương hay cung thì còn thua vài thành công lực

hero98

Trung Sĩ
qua topic này mình có góp ý về njnja nếu boss lắng nghe thì all các bạn chơi njnja còn có đất sống .
trước bảo trì khi chưa fix dame quái xuống và năng def quái lên , điều này không ảnh hưởng gì đến class đánh skill nhưng ảnh hưởng trực tiếp đến class đánh chạy như njnja và các char đánh chạy khác .
Vậy sao boss không fix lại quái tăng 1 ít ulpt và hạ xuống 1 xíu def , như vậy cả 2 điều vẹn toàn , không ai bị ảnh hưởng quyền lợi của ai .
như vậy người đầu tư và tâm quyết chơi njnja như bọn mình rất cám ơn !

@Lion_King @Huyết Ban Nick

Rinascita91

Độc Như Thuốc Rầy
e thấy a nên tăng ulpt quái , giãm def để njnja có đất sống với . cũng đâu ảnh hưởng gì đến char đánh skill
trước bt em kick +7 dame rắn gần 500 .
sau bao trì còn dc 430 thôi .
so vs các char khác thì là quá yếu rồi a , trong khi em kick +7 , đánh thua mấy bạn +3 :)
H ông lấy con nin ông vs con đao tui clear 1 con quái coi ai clear lẹ hơn, các bác chơi ninja các bác ko hiểu à, tốc độ đánh của ninja rất cao, đao tôi 5m ful 15+7 dame skill con quái 390 ko có dd dp mà skill delay cả 3s, bác dame xanh dương 430 mà kích tốc lên tui chơi 1 skill bác ra 3 4 lần dame xanh cmnr, tui có 1 nick ninja lv 49 cầm kick 3m ful 11+6 dame ổn chẳng có mẹ gì phải phàn nàn cả, đơn giản là cái cấp độ dưới 6x này ninja cực kì yếu, các bạn đòi ninja mạnh lên, char có lúc mạnh lúc yếu các bạn lúc nào cũng muốn mạnh từ đầu đến cuối đúng là dân VN cái gì cũng muốn :))

sock

Hạ Sĩ
Thứ nhất k còn đuong` nào cày CHT cái này đung' vi` bon no' lam` ảnh huong nghiêm trọng đến thị truong`.
Thứ hai giảm sức mạnh đánh chay bắt buộc chuyển qua đánh skill mà đánh skill 45 1 ngày tốn gần 1 củ sâm 200@ ( nếu tính cách khách quan + thêm tiền máu + tiền điện nữa ) thì làm gì dư giả mà op đồ.
Thứ ba sever này đồ rất giá trị nhưng mà có lúc Boss giảm tỷ lệ CH nhưng k thông báo ae bít. Bằng chứng là gần 1 tháng trước mình có op áo +8 lên 10, lúc đó đồ CH +7 cũng k khó lắm khoảng 6 cái áo +6 là đc 1 cái 7, giờ thì hơn 10 cái chưa chắc lên đc 7. Vì khi giảm tỷ lệ k báo ae bít mọi ng cứ cấm đầu CH bỏ cái nào là hít lá đu đủ cái đó, bao nhiu công sức cày cuốc đầu game vs khoản tiền nạp zô đều đi bụi.
cạn lời thanh niên đã từng op đc cái áo + 10 chê sv cường hóa sida, mình chưa tự cường hóa đc cái gì + 7 không biết nên dùng từ nào để diễn tả đây =))

ztungvnz1

Hạ Sĩ
H ông lấy con nin ông vs con đao tui clear 1 con quái coi ai clear lẹ hơn, các bác chơi ninja các bác ko hiểu à, tốc độ đánh của ninja rất cao, đao tôi 5m ful 15+7 dame skill con quái 390 ko có dd dp mà skill delay cả 3s, bác dame xanh dương 430 mà kích tốc lên tui chơi 1 skill bác ra 3 4 lần dame xanh cmnr, tui có 1 nick ninja lv 49 cầm kick 3m ful 11+6 dame ổn chẳng có mẹ gì phải phàn nàn cả, đơn giản là cái cấp độ dưới 6x này ninja cực kì yếu, các bạn đòi ninja mạnh lên, char có lúc mạnh lúc yếu các bạn lúc nào cũng muốn mạnh từ đầu đến cuối đúng là dân VN cái gì cũng muốn :))
stop thôi, tôi không gây war mạnh yếu mà nội dung topic tôi chỉ muốn nói về tương lai sau này thôi, theo như t thấy thì rất mịt mù. Mà tôi ko so với người dưới đồ dưới lv vì đã dưới đồ t tiễn vong 1 nốt nhạc, chỉ ngang đồ ngang lv

OneOfAKind

Thượng Sĩ
tăng def quái thì skill cũng bị ảnh hưởng chứ riêng gì chay
cầm 5m dame xanh quái 6x 430 máu còn chê yếu thì thua
nin sv này mạnh chết cha. nhìn docton ngày trước 1 mình cân cả tà phái kìa
có char nào 4x 1 liên hoàn chết quái 40 không hay đánh lòi tĩ ra 4 5 skill mới chết

SuperCover

Trung Sĩ
tăng def quái thì skill cũng bị ảnh hưởng chứ riêng gì chay
cầm 5m dame xanh quái 6x 430 máu còn chê yếu thì thua
nin sv này mạnh chết cha. nhìn docton ngày trước 1 mình cân cả tà phái kìa
có char nào 4x 1 liên hoàn chết quái 40 không hay đánh lòi tĩ ra 4 5 skill mới chết
Cân là vì đồ nó mạnh nó tank khoẻ + máu ST. Bác k thấy nó chém thằng natsu 2-3 máu hả:))
Tank 1 chuyện gây dame 1 chuyện cho mình cái áo full op +7 thời điểm đo mình cũng tank đc.
Còn bác nào bảo skill delay 3s thì có vấn đề về hiểu biết

OneOfAKind

Thượng Sĩ
Cân là vì đồ nó mạnh nó tank khoẻ + máu ST. Bác k thấy nó chém thằng natsu 2-3 máu hả:))
Tank 1 chuyện gây dame 1 chuyện cho mình cái áo full op +7 thời điểm đo mình cũng tank đc.
Còn bác nào bảo skill delay 3s thì có vấn đề về hiểu biết
đao thì ai chả đánh 2 3 máu. ông kiem cầm 5m chọc còn 2 3 máu nói gì ninja
hồi đấy ông ấy cầm 3m full cl 10 11 thôi mà chọc dame xanh ông heojonhae mình thấy lên 400 máu
ninja lv thấp thì chấp nhận yếu chứ sao mà khỏe đc
trước mình đánh ninja bên dzo cầm kích 17m full cl 15 +2 chọc sub 76 1 2 máu

SuperCover

Trung Sĩ
đao thì ai chả đánh 2 3 máu. ông kiem cầm 5m chọc còn 2 3 máu nói gì ninja
hồi đấy ông ấy cầm 3m full cl 10 11 thôi mà chọc dame xanh ông heojonhae mình thấy lên 400 máu
ninja lv thấp thì chấp nhận yếu chứ sao mà khỏe đc
trước mình đánh ninja bên dzo cầm kích 17m full cl 15 +2 chọc sub 76 1 2 máu
Đâu kêu kiem ra coi chọc 1-2 máu k@@. Đang nói set def chứ kf ulpt nha

Triệu Tử Long

Binh Nhì
e thấy a nên tăng ulpt quái , giãm def để njnja có đất sống với . cũng đâu ảnh hưởng gì đến char đánh skill
trước bt em kick +7 dame rắn gần 500 .
sau bao trì còn dc 430 thôi .
so vs các char khác thì là quá yếu rồi a , trong khi em kick +7 , đánh thua mấy bạn +3 :)
tăng ulpt quái mà ko ảnh hưởng đến char đánh skill á , bạn chơi HK đc mấy tháng rồi

Avenir

Binh Nhì
Mà tôi lập TOPIC này không phải để gây war, để nói ra những cái mà sau này njn sẽ gặp phải thôi.
Ngưng đi bạn ơi. Ko được gì đâu. Tôi với bạn ko làm gì được đâu. Đố bạn cãi lại được.Đấu tranh biết tránh đâu. Mỗi thằng vô hùa một câu bạn đủ chết rồi. Bây giờ có 3 phương án.
Một: Ngậm ngùi train tiếp không ý kiến nữa.
Hai: Bán acc nghỉ game
Ba: Bán acc chuyển qua chơi char khác.
Mình chọn phương án 2 :D
P/S:
Bán acc Ninja tà lv 39 ( sắp up 40 ). Ai cần inbox nhé

DT_SmaC

Gia nhập giang hồ
=))=))=))Mình ko biết các bạn chơi nin như thế nào chứ hiện tại muốn tồn tại nin mình train = skill train chay lâu lâu lại có thằng hỏi ai đánh dame có 2x 3x thế kia

OneOfAKind

Thượng Sĩ
nói thì động nảo dùm nhé , mình thấy tên bạn cũng là dân biết chơi đấy , =))
tăng ulpt giãm def thì bạn có hại ko .
chứ bạn muốn tăng def ko thì chết đường njnja sống à =))
có chứ sao không? tăng 50 ulpt thì dame skill giảm 50 điểm. tăng 50 def thì dame skill chỉ giảm 25 điểm
tăng ulpt xong lại có bài thiệt cho người chơi skill bla bla =)) cái gì cũng nói đc :))

hero98

Trung Sĩ
có chứ sao không? tăng 50 ulpt thì dame skill giảm 50 điểm. tăng 50 def thì dame skill chỉ giảm 25 điểm
tăng ulpt xong lại có bài thiệt cho người chơi skill bla bla =)) cái gì cũng nói đc :))
cho bạn nói thêm 1 lần nửa đó =))
tăng 50 ulpt thì dame skill giảm 50 điểm. tăng 50 def thì dame skill chỉ giảm 25 điểm
đéo thể tin dc .
ai cho ý kiến dùm dc không vậy :-j:-j:-j

thế bây giờ ví dụ đơn giản thôi nhé bạn trẻ . mình def 50 và bạn 50 ulpt pk xem ai trâu hơn nhé =))
như kiểu ọp 1 món ulpt 20 20 10 = 50 ulpt có thể lớn hơn 1 món full pt 13 13 12 12 nhỉ =))
thanh niên tay nhanh hơn nảo =))
@ztungvnz1 có ý kiến gì ko chứ cạn lời vs những thanh niên ntn rồi =D>

Last edited:

bemeou130

Gia nhập giang hồ
Ngưng đi bạn ơi. Ko được gì đâu. Tôi với bạn ko làm gì được đâu. Đố bạn cãi lại được.Đấu tranh biết tránh đâu. Mỗi thằng vô hùa một câu bạn đủ chết rồi. Bây giờ có 3 phương án.
Một: Ngậm ngùi train tiếp không ý kiến nữa.
Hai: Bán acc nghỉ game
Ba: Bán acc chuyển qua chơi char khác.
Mình chọn phương án 2 :D
P/S:
Bán acc Ninja tà lv 39 ( sắp up 40 ). Ai cần inbox nhé
Đung rồi đó bạn tụi nó ko chơi nin thì vậy đó chứ cứ thử cấm cung và thương xài kill .. đánh chạy xem tụi nó có chịu ko =)).
p/s : đã ko chơi nin thì đừng ý kiến mà này nọ..

Bên trên