THẢO LUẬN Vấn đề muôn thuở - char njn - đứa con bị bỏ rơi

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Lỗi gì mà 100% ghê vậy ? Report dùm cái chính xác cụ thể xem nào ? Mình tự tin l à 99,99% case của Ninja đã được giải quyết. Trừ 1 lỗi nhỏ là nộ ko tăng khi PK, mà cái đó dễ ẹc chả liên quan mấy đến khí công

ztungvnz1

Hạ Sĩ
Lỗi gì mà 100% ghê vậy ? Report dùm cái chính xác cụ thể xem nào ? Mình tự tin l à 99,99% case của Ninja đã được giải quyết. Trừ 1 lỗi nhỏ là nộ ko tăng khi PK, mà cái đó dễ ẹc chả liên quan mấy đến khí công
Em lập topic này không than về lỗi njn em chỉ muốn hướng ra tương lai của njn thôi, nếu bác làm gì chú ý giúp em.

Harry_Kyer

Binh Nhất
Vậy mới nói nin 100% ở sv pro đều lỗi, ko nhỏ thì lớn, chả biết vì hệ thống skill nó khác hay sao.

hero98

Trung Sĩ
e thấy a nên tăng ulpt quái , giãm def để njnja có đất sống với . cũng đâu ảnh hưởng gì đến char đánh skill
trước bt em kick +7 dame rắn gần 500 .
sau bao trì còn dc 430 thôi .
so vs các char khác thì là quá yếu rồi a , trong khi em kick +7 , đánh thua mấy bạn +3 :)

Orochi

Binh Nhất
Sever này cái gì Free thì sẽ tìm cách tận diệt, ko có đất sống đâu nhé, nói thẳng ra là vậy.

huusang2096

Gia nhập giang hồ
e thấy a nên tăng ulpt quái , giãm def để njnja có đất sống với . cũng đâu ảnh hưởng gì đến char đánh skill
so vs các char khác thì là quá yếu rồi a , trong khi em kick +7 , đánh thua mấy bạn +3 :)
Mình ko có gì hơn ngàn like gỬi đến bạn @@

SuperCover

Trung Sĩ
Ví dụ ? Không có ví dụ hợp lí mình cho ra đảo. Chán với cái kiểu comment này và đã warn rất nhiều lần mấy cái comment kiểu này.
A nên chia đều tổng def quai ra def vs def ulpt. Skill tốn sâm, thế đánh chay về sau có tốn 3k7@ tẩy kc k@@. Nếu k tẩy thì nó thiệt hơn char khác. Có ng nói char này char kia mạnh tuỳ giai đoạn. Cứ cho là vậy đi nhưng đánh chay bị bóp v thì njn nó yếu dần đều hả:v. Tại e cũng chả thấy njn pk skill lắm khí công của nó cũng hỗ trợ phần lớn cho đánh chay. V thế mạnh của nó là đánh chay thì phải cân bằng cho nó sống nữa chứ a. Chứ đánh người vài máu dame xanh k được 100 máu nữa đánh ai@@.
Coi clip bên dzo thấy njn nó đi tlc nhảy 1-2 dame xanh mấy k máu nhìn mà ham

bemeou130

Gia nhập giang hồ
con njn nào 38 dame xanh hỏa tặc được 500 dame bác nói tôi xem.
mà thực tế tôi và ông dragon dame lớn nhất sv mới chơi đc con hỏa tac tầm đấy nhé.
chem 1 ông áo +7 15 máu đấy =)) phải kẹp skill mới win được pk đấy =)) char chém chay xài skill để đánh nhau đã đủ tù chưa ?
Dung oi hôm bữa có bác 4x cầm vk 5m ch 7 đánh lh. 350mau mỗi phát dam xanh len đến hơn 500 .. Ko bik. sv còn cây nào Full 15 ch 7 lv 38 xanh lên 500 dây ...=))

Orochi

Binh Nhất
Ví dụ ? Không có ví dụ hợp lí mình cho ra đảo. Chán với cái kiểu comment này và đã warn rất nhiều lần mấy cái comment kiểu này.
game gì độ khó cao, đồ giá trị cao thì cũng có gì đó cho ng ta cày tích lũy vốn còn lên đồ ( tru` may' a Đại Gia ). sv này ngoai` cày lv ra thì con` cày dc cái j nữa???

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
game gì độ khó cao, đồ giá trị cao thì cũng có gì đó cho ng ta cày tích lũy vốn còn lên đồ ( tru` may' a Đại Gia ). sv này ngoai` cày lv ra thì con` cày dc cái j nữa???
Đừng đánh trổng lảng cái vấn đề từ đầu là cậu kêu sv này triệt hết những thứ Free. Kiểu như ép người ta mua bằng @ và hút máu bằng mọi cách ấy. Nếu ko giải thích được điều này thoả đáng thì cậu biết rồi đấy.

Còn comment này tôi sẽ trả lời sau.

Kay

Gia nhập giang hồ
cho mình cười cái, ếch ngồi đáy giếng vc =)) ngồi đó như 1 cục thịt và gõ ra mấy dòng xàm vãi *** :)) dùng tay, chân, não bỏ vào skill kết hợp sử dụng đi bạn, đừng nghĩ ai cũng ngu như mình :O :O :O

còn nin thì đúng là thấy nó chém dame có vẻ bé thật nhưng chưa chơi nin bao giờ nên cũng ko biết so sao :))

Nidale

Binh Nhì
công nhận là chủ thớt nói ko sai 1 câu nào GM à
@Lion_King @Huyết Ban Nick
phải công nhận là nin chém chay thiệt thòi thật
sv cam kết ko có pin lak( cái này like ) là đúng theo như thớt nói càng nhìu lak pin nin càng ghê char khác càng thua nin
ae đăng nỗi khổ tâm lên đây góp ý với GM để ninja ko bị ghi vào sách đỏ
mong ad kiếm cách hỗ trợ char hiếm này trong sv
thôi thì thiệt trong pk thì cho nin thở xíu trong đường train đi AD
def quái thấp 1 xíu cho ae dễ thở
def quái cao nin chém thọt chứ char khác sài skill chứ đâu ảnh hươởng gì
mà nin sài skill thì chơi char khác cho lành r chứ ai chơi nin hả AD :(
---mình cũng đóng góp thêm phần kẹp chém chay của nin trong pk
nỡ tay mà bấm nhanh là ăn dis liền @@ phần này ae chống bug hack thì ad kiếm cách khác cho ae kẹp chém đi :( char khác kẹp x 3 4 skill nhìn mà nản

Last edited:

hero98

Trung Sĩ
Đừng đánh trổng lảng cái vấn đề từ đầu là cậu kêu sv này triệt hết những thứ Free. Kiểu như ép người ta mua bằng @ và hút máu bằng mọi cách ấy. Nếu ko giải thích được điều này thoả đáng thì cậu biết rồi đấy.

Orochi

Binh Nhất

Thứ nhất k còn đuong` nào cày CHT cái này đung' vi` bon no' lam` ảnh huong nghiêm trọng đến thị truong`.
Thứ hai giảm sức mạnh đánh chay bắt buộc chuyển qua đánh skill mà đánh skill 45 1 ngày tốn gần 1 củ sâm 200@ ( nếu tính cách khách quan + thêm tiền máu + tiền điện nữa ) thì làm gì dư giả mà op đồ.
Thứ ba sever này đồ rất giá trị nhưng mà có lúc Boss giảm tỷ lệ CH nhưng k thông báo ae bít. Bằng chứng là gần 1 tháng trước mình có op áo +8 lên 10, lúc đó đồ CH +7 cũng k khó lắm khoảng 6 cái áo +6 là đc 1 cái 7, giờ thì hơn 10 cái chưa chắc lên đc 7. Vì khi giảm tỷ lệ k báo ae bít mọi ng cứ cấm đầu CH bỏ cái nào là hít lá đu đủ cái đó, bao nhiu công sức cày cuốc đầu game vs khoản tiền nạp zô đều đi bụi.

hero98

Trung Sĩ
Thứ nhất k còn đuong` nào cày CHT cái này đung' vi` bon no' lam` ảnh huong nghiêm trọng đến thị truong`.
Thứ hai giảm sức mạnh đánh chay bắt buộc chuyển qua đánh skill mà đánh skill 45 1 ngày tốn gần 1 củ sâm 200@ ( nếu tính cách khách quan + thêm tiền máu + tiền điện nữa ) thì làm gì dư giả mà op đồ.
Thứ ba sever này đồ rất giá trị nhưng mà có lúc Boss giảm tỷ lệ CH nhưng k thông báo ae bít. Bằng chứng là gần 1 tháng trước mình có op áo +8 lên 10, lúc đó đồ CH +7 cũng k khó lắm khoảng 6 cái áo +6 là đc 1 cái 7, giờ thì hơn 10 cái chưa chắc lên đc 7. Vì khi giảm tỷ lệ k báo ae bít mọi ng cứ cấm đầu CH bỏ cái nào là hít lá đu đủ cái đó, bao nhiu công sức cày cuốc đầu game vs khoản tiền nạp zô đều đi bụi.
cái này mà cũng trách dc à :| , trò chơi CH dựa vào hên sui , lúc bác hên +10 thì có ai nói . Đến lúc đen +4,5 còn sịt mà =))

Bên trên