Vì cộng đồng yulgangvn.com/forum

1stVoDanh

Gia nhập giang hồ
Nhu tiêu đề, mình mong 1 số người đừng sử dụng trang forum này để quảng cao 1 số thứ không liên quan tới game HKGH.
May ngày nay mình có thấy vai người đăng ký tk forum nay va đăng nhung thứ tào lao len trang forum như:
+ quảng cáo bán nhà, chung cư
+ ca độ đá banh vv....
Đây là forum yulgangvn.com cua bac Lion King chứ không phải là nơi để mấy bác post bài quảng cáo tào lào lên, là con người mình nói v mong mấy bác lang nghe va hãy tiếp thu.

Chân thành cảm ơn.

dual.shadow

Binh Nhất
họ không đọc đâu mà lập topic này cậu ơi, đó là những nhân viên rao vặt, nhận thông tin từ phía khách hàng đi PR và spam các forum, công việc của họ là quảng bá tất cả những nơi có thể đăng tin lên, bằng tay hay băng phần mềm hỗ trợ.
vì thế nên nhiêu forum phải mở thêm box rao vặt cho bọn này dung thân. có chửi hay phân tích vô ích thôi, phần mềm nó đăng đấy bạn hiền:))

p/s : trước tôi làm rùi mà =))

bogianhaque

Gia nhập giang hồ
Cũng thử rùi nhưng chúng nó kêu game Lậu lâý đâu mà open,bác LK ko chịu open thì cái câu này cũng phải suy nghĩ,với những nguoi dam me game thì cái nay Khả Quan hơn:

Mình nghĩ nếu game đã oke phần gamplay thì có thể close được rồi nhĩ, không thể chờ bộ phận Pk và TLC được, đơn giản vì game lúc đầu cũng chẳng cần 2 thứ này lắm, tầm 3 đến 6 tháng sau open 2 cái TLC và Pk thì vẫn ổn.

Bộ phận phát triển và LK có thể xem xét từng phần rồi chia ra để hoàn thành oke mỗi phiên bản update cũng đâu nhất thiết phải oke tất cả mới open game. Nếu mà mọi người cùng chờ đợi từng khâu từng khâu thì có lẽ chắc thành cổ Cò hết mất ^^! .

Ví dụ đơn giản là một số chức năng cơ bản và phiên bản chỉ cần mở đến lv 60 là oke rồi, sau đó tầm 6 - 8 tháng thì tiếp tục hoàn thiện bản update 60 - 100 ( võ công,khí công, item, nhiệm vụ, thăng chức, map, ...vvv) rồi update vào sau thì sẽ có đủ time để oke all đồng thời cũng không để ace ngồi chờ lâu dài.

BTC

Gia nhập giang hồ
hỉu die liền
So sánh 1 sv pri như yulgangvn với Dzo là 1 điều ảo tưởng.
Giống như so sánh VN và Mỹ, bạn có thể tự hào về quê hương VN nhưng VN không bao giờ so sánh được với Mỹ (mọi mặt từ kinh tế tới xã hội). Đừng tự biến mình thành những con lừa ở xứ lừa.
Quay lại vấn đề thì chắc chắn lượng người chơi và mong muốn được chơi ở sv Dzo đông gấp trăm lần 1 sv private như yulgangvn này. Tôi nói Dzo đóng sv ko có nghĩa là sập sv, chỉ đơn giản là ngừng cho đăng nhập 1 vài ngày rồi hứa lèo, xem cái diễn đàn Dzo nó có "sôi động" gấp vạn cái diễn đàn này không.

trancongnhan

Gia nhập giang hồ
So sánh 1 sv pri như yulgangvn với Dzo là 1 điều ảo tưởng.
Giống như so sánh VN và Mỹ, bạn có thể tự hào về quê hương VN nhưng VN không bao giờ so sánh được với Mỹ (mọi mặt từ kinh tế tới xã hội). Đừng tự biến mình thành những con lừa ở xứ lừa.
Quay lại vấn đề thì chắc chắn lượng người chơi và mong muốn được chơi ở sv Dzo đông gấp trăm lần 1 sv private như yulgangvn này. Tôi nói Dzo đóng sv ko có nghĩa là sập sv, chỉ đơn giản là ngừng cho đăng nhập 1 vài ngày rồi hứa lèo, xem cái diễn đàn Dzo nó có "sôi động" gấp vạn cái diễn đàn này không.
ko bik t bị lừa và bạn thì ntn khi vào đây cmt cho 1 sv mà bạn gọi là pri. cơ bản là t cũng chả so sánh, có NGƯỜI NÀO ĐÓ so sánh rồi lại bảo t đi so sánh. bớt bậy nha. và cơ bản hơn cái cơ bản là tùy nhu cầu mỗi người thôi. t thích hoài cổ, cụ thể là phiên bản của LK. t lên tiếng vì ko thích so sánh của NGƯỜI NÀO ĐÓ

dual.shadow

Binh Nhất
ko bik t bị lừa và bạn thì ntn khi vào đây cmt cho 1 sv mà bạn gọi là pri. cơ bản là t cũng chả so sánh, có NGƯỜI NÀO ĐÓ so sánh rồi lại bảo t đi so sánh. bớt bậy nha. và cơ bản hơn cái cơ bản là tùy nhu cầu mỗi người thôi. t thích hoài cổ, cụ thể là phiên bản của LK. t lên tiếng vì ko thích so sánh của NGƯỜI NÀO ĐÓ
Dù không chấp nhận, và dù có tốt đến đâu thì nó vẫn là một server pri bạn ơi

trancongnhan

Gia nhập giang hồ
Dù không chấp nhận, và dù có tốt đến đâu thì nó vẫn là một server pri bạn ơi
mình biết chứ, nhưng ko thể dựa vào chữ "PRI" để so sánh, vì có thể pri ngon hơn, gây nghiện hơn, or có thể chỉ cần đáp ứng được nguyện vọng của người. vậy thì suốt đời chơi pri cũng đc. nói thật tại Kteam ko thích đẩy mạnh khía cạnh thương mại hóa game thôi, chứ thử hợp tác với NPH nào đó thì cũng thành official liền à

Bên trên