Topic báo lỗi, hỏi đáp event Quảng bá YulgangVN

wracky

Gia nhập giang hồ
Cho mình hỏi là điểm của mình sao nó lại có số lẻ vậy, mình thường hay post lên face và các forum khác, như vậy là một click là 5đ, nếu có lẻ thì chỉ có số 5 thôi, đằng này có số 8 or 9 là sao. Và mình khẳng định mình chưa hề send link trực tiếp nên chuyện 1đ là hoàn toàn ko hề xảy ra . . .
Email: [email protected]

Demonthorn

Administrator
Cho mình hỏi là hôm nọ vào thì thấy được 390 điểm mà sao hôm nay vào còn 0 điểm là sao? MOD check dùm vs
email: [email protected]
Tài khoản của bạn đang có 428 điểm, không có chuyện tụt xuống 0 ở đây

Xạo hén, ông có điểm nào đâu ^^, vờ 390 à, admin ơi tui cũng 550d rồi sao giờ tụt thế ^^ :)
Nếu bạn nói sai sự thật bạn sẽ bị ban. Vui lòng post email để kiểm tra.

Cho mình hỏi là điểm của mình sao nó lại có số lẻ vậy, mình thường hay post lên face và các forum khác, như vậy là một click là 5đ, nếu có lẻ thì chỉ có số 5 thôi, đằng này có số 8 or 9 là sao. Và mình khẳng định mình chưa hề send link trực tiếp nên chuyện 1đ là hoàn toàn ko hề xảy ra . . .
Email: [email protected]
Nhiều người không trực tiếp click vào link của bạn mà copy rồi dán vào trình duyệt. Như thế sẽ tính là truy cập trực tiếp.

sugus012

Gia nhập giang hồ
mình post bên hàivl, mà post ở phần cmt. nó k click trực tiếp được. giờ thấy nản quá, lên chậm rì :(

vantienhd

Tester Dev -Hỗ Trợ Cài Đặt
Tài khoản của bạn đang có 428 điểm, không có chuyện tụt xuống 0 ở đây

Nếu bạn nói sai sự thật bạn sẽ bị ban. Vui lòng post email để kiểm tra.

Nhiều người không trực tiếp click vào link của bạn mà copy rồi dán vào trình duyệt. Như thế sẽ tính là truy cập trực tiếp.

ok, CHECK lại rồi, giữ nguyên điểm! ko hiểu sao lúc đăng nhập máy ở quán net thì nó như thế

WingKnight

Gia nhập giang hồ
Hôm bữa có nghe AD nói FB là 1 website post sẽ dc 5 điểm ....mà sao em post lên mấy đứa bạn em click zo mà dc có 1 điểm hà ...kì ta :confused:

Bên trên