XIN XỎ Tìm lại niềm vui!

gaubongmt2

Gia nhập giang hồ
Chào mọi người!
Đã lâu lắm rồi mới chơi lại Hiệp khách, từ hồi còn chơi AS (DiHoaCung) >> Homeviet (TinNghiaBang) > Dzogame....nghỉ đến nay cũng đã gần 8 năm ròng, thật ra cũng thích game lắm nhưng mà vì công việc nên k thể chơi tâm huyết, cùng lắm chỉ là chơi vài ba sv text vài ngày cho vui.
Vẫn còn nhớ lắm thời sv Lionking mới chập chững khởi tạo, cũng hóng hớt, cũng follow giữ lắm, nhưng rồi đến khi mở TMC thì lại bận rộn công việc, sau này ra BBC cũng hóng.... ghê lắm, rồi cũng lại lỡ hẹn!
Nay thì cũng đã qua 31 nồi bánh trưng, công việc cũng khá là ổn, nên mình muốn tìm lại chút niềm vui, tối qua tạo acc chơi lại thấy đam mê vẫn còn khá nhiều nhưng mà do chơi muộn quá nên chỉ lũi thủi 1 mình.
Không biết ở đây có ai từng chơi Homeviet thời ThangNhoc, AnhKiss, luhanhcodoc,....không ^^
Tiện thể cần kiếm 1 acc lv tầm trung 6-7x đồ đạc đầy đủ, giá tầm 2m đổ lại (kiếm vs đao thì ok hơn, mấy char mới như cầm, ninja thì nói thật lúc mình nghĩ game chưa có ra nên k biết chơi ^^) để có thể tìm Guild nào đó kết giao bạn bè anh em cùng nhau train, trò chuyện, pk, blabla.....bạn nào có acc có thể rep giúp mình nha.
Trong thời gian này cố gắng cày cuốc lên 35 để vào Guild chém gió với anh em chứ lũi thủi đánh Tiều phu 1 mình sợ ma quá :))

Bên trên