ĐẤU TỐ Thông báo cuối về thanh niên capitano

Nobody

Binh Nhất
Làm j fake dc đúng cái IP mong muốn, chỉ fake dc ở nơi khác thôi, mà nó cứ lôi cái fake IP ra nói -_-
Mình ko rõ về điều đó nên suy luận trong trường hợp fake được IP thì chỉ cần chứng minh fake đc sẽ giải quyết được vấn đề của nó .
Khả năng làm loạn của tên này ghê thật .

Portgas D.Ace

Con chó của LK
thanh niên cap này thì 1 mớ clone chuyên đi gây war đả kích chửi bậy , ngoài mặt ( nick main ) thì tỏ vẻ ta đây người có học chứ sau keyboard thì chắc phải gán cho 2 từ " mất dạy " . Có ai còn nhớ 1 thời các nick vote 1 vote 2 chuyên đi gây war đả kích lúc game mới ra lò chưa ổn định ko ?

Keo_Res

Gia nhập giang hồ
thanh niên cap này thì 1 mớ clone chuyên đi gây war đả kích chửi bậy , ngoài mặt ( nick main ) thì tỏ vẻ ta đây người có học chứ sau keyboard thì chắc phải gán cho 2 từ " mất dạy " . Có ai còn nhớ 1 thời các nick vote 1 vote 2 chuyên đi gây war đả kích lúc game mới ra lò chưa ổn định ko ?
huynh cũng vậy ... còn chơi là e thông nát ass r =))=))

shine1992

Binh Nhì
tóm lại,ai có hiềm khích hay chê bai sv nghỉ thỳ phắn,để những người còn nhiệt huyết chơi,mấy hôm nay thấy cap nó comment rồi nói bu la bu lu,là không thèm đọc rồi.

Kay

Gia nhập giang hồ
nhắc tới Cap thì các bạn cứ mạnh dạn địt mẹ nó phát =))

làm lúc đầu mình tưởng nó pro hay có công nghệ vl gì đó mới fake đc hẳn cả IP theo ý thích cho tới khi bị mình khích và chụp cái hình cùng vài ô khoanh đỏ để thể hiện cái lol gì đó :O thế là đc 1 cơ số ông like cmt đó và hùa theo trong khi đéo ai hiểu :O địt mẹ Cap :O

bemeou130

Gia nhập giang hồ
Từ khi AD check ip thì mình chả nói gì nữa( vì đã lộ mặt rồi mà) .haiz lúc đầu chưa checkip thì cũng ko tin nó làm đâu .. Không ngờ nó lại vậy , chơi games thôi mà cap có cần tốn chất xám vậy ko ..:-ss

Nidale

Binh Nhì
--tôi với Cap chẳng có quan hệ gì cả, chỉ là nhìu cái hắn chống phá, tham gia góp ý, báo lỗi sv @Lion_King @Huyết Ban Nick rất bài bản rất đánh đúng vào chỗ mem sv cần lên tiếng ---> tính cách dc nhìu ng nể- vấn đề này thì GM nên quan tâm đến mem đến những lỗi cơ bản và ảnh hưởng nghiêm trọng đến game.
thanh niên Cap thì đúng là biết người biết mặt ko biết lòng, chung quy cũng chỉ là hạng bố láo
--còn về vụ hack acc, ban đầu nghĩ là trong game đúng là nó cũng chơi đẹp :"tiền trao cháo múc"
nhưng vụ này có vẻ cay cú sv nên đã dùng cách dơ này để đả phá sv.
ae sv thì bị chia làm nhiều luồng suy nghĩ khác nhau cũng vì đây mà cá nhân mình cũng có nhìu nghĩ sai về GM, thành thật xl.
nhưng cũng xin phép cho mình dc phép nói thẳng về tính cách của GM sv
e góp ý thôi nhé: các bác cũng lớn tuổi, e đồng ý với các bác là chém gió với mem cho vui, nhưng trường hợp chày cối,xô xát = lời các bác đừng nên làm, mất hết hình tượng các bác à,, trường hợp Cap đăng bài GM chỉ nên vào cho 1 câu nói là sau khi điều tra cụ thể sẽ có bài viết cụ thể sau đó khóa bình luận là ok. e chơi rất nhìu game GM gần như ko tương tác với mem
chỉ khi có vấn đề cần tương tác, quan trọng thì mới vào phán cho đôi lời vắn tắt, mà đã nói là phải làm dc,ko làm dc luôn cần trong bao nhiu ngày để fix thì ra cái hẹn với mem để cho những topic báo lỗi ko mọc lên như nấm gây tranh luận bàn cãi nữa. chứ thực lòng mà nói đôi khi lời nói của mấy bác như trẻ trâu vậy :-ss
- về thanh niên Cap thì đúng là biết người biết mặt ko biết lòng, chung quy cũng chỉ là hạng bố láo

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
- Chất xám của bạn ấy là mục đích phá hoại Sever này ... Nhiều người cư cuốn vào câu chuyện hack sever này vì tiền , Nên thấy Cap giàu và hùa theo vì cứ nghĩ rằng CAP nạp game hàng triệu mà lại đi lừa .. Sau khi BQT điều tra và phân tích cũng như đưa ra câu trả lời cho member thuyết phục , Chứ ko phải làm việc theo cảm tính thích là nói ..

Chuyện cũng qua rồi, mọi người ko nên đào sâu thêm làm gì :D, tuy game là 1 thế giới ảo nhưng cách chơi trong game cũng nói lên tính cách của 1 con người ở ngoài đời, ko ai là hoàn hảo, tuy họ có khuyết điểm nhưng bít đâu lại có ưu điểm về mặt khác :). Đồng quan điểm với bạn shine1992 thích thì chơi còn ko thích phá làm gì, như tui có lúc ko thích cách làm việc của Kteam là can thiệp sâu vào game, nhưng tui luôn công nhận công sức của Kteam bỏ ra ko hề nhỏ, nhiều lúc tui cũng muốn quay lại chơi nhưng bản thân tui là 1 người cày game kiếm cơm liệu khi chơi có phù hợp với tiêu chí chơi mà Kteam đang hướng đến, chưa nói trong quá trình chơi có tạp niệm hack bot...:)) đủ thứ. Vì vậy ae đang chơi hoặc nghỉ mình nên tỏ ra là 1 game thủ thời hiện đại ko những chiến dữ mà cách ứng xử trong game cũng giỏi =))

cuimit113

..:: ĐỘC CÔ CẦU BẠI ::..
tôi là 1 nạn nhân bị gây

Bên trên