Thiên mã cung trỡ lại .....

MrShj

Thượng Úy
Trong thời buổi loạn lạc , các anh hùng đang lưu lạc mỗi người 1 nơi , trong giang hồ k chốn dung thân , họ lưu lạc , phiêu bạt qua các thế giới LOL thì gặp trẻ trâu , các web game thì gặp sự nhàm chán về Sv mới liên tục , các thế giới HKGH khác thì toàn sự rỗng tuếch khi lever tăng vùn vụt ...Họ ngao ngán , thở dài , dường như tuyệt vọng . Họ mơ ước dc đi đến thế giới của Sv YulgangVn , nhưng trên thực tế chưa ai chạm dc vào mảnh đất đó , vì nó còn quá hoang sơ và hư ảo .

Trong khi thế giới đang băn khoăn lo lắng , người thì rửa ray gác kiếm , người thì thay đổi cuộc sống , bỏ game kiếm gấu , người thì lo ăn nhậu ...thì bất chợt trong giang hồ truyền tin : Thiên Mã Cung đã hé lộ cánh cổng ảo đi vào thế giới YugangVn .

Từ đây , anh hùng tề tựu , nào là Đao khách , njnja , Cầm sư , Thương khách , Cung thủ , Kiếm khách , Cave , HBQ ..và cả thế giới đang mong đợi cô nàng xinh đẹp ( tuy vòng 1 có chút khiêm tốn ) rất giỏi võ công và mang trên mình 1 trong Bát Đại Kỳ Bảo của giới giang hồ : Đàm Hoa Liên .

Thực hư là ĐHL có khả năng diện kiến các anh hùng trong ngày trùng phùng đông đủ chẳng khác Đại hội võ lâm này k ? Thiên Mã Cung có thật sự giang tay đón nhận bất cứ anh hùng nào không , và ở đây , mọi người có dc bình đẳng hay không , có có quyền lên tiếng cho những quyền lợi cá nhân của họ hay không ?

Tất cả sẽ dc trả lời , tuy rằng câu trả lời ấy là có hay không thì cũng chẳng bao giờ thỏa mãn dc sự đòi hỏi của con người dc voi đòi 2 bà tưng cho nên chúng ta hãy cùng chờ đợi và cảm nhận những cái sâu sắc nhất , những sự mới lạ , kể cả rất quen thuộc , rất thơ ấu ....và trả lời cho chính bản thân mình là đã hài lòng hay chưa .
Các anh hùng hãy chuẩn bị , ai có chuột , dùng chuột , ai có bàn phím dùng bán phím , ai k có thì ra net và trông chờ Đại Hội Võ Lâm sắp dc công bố trên YugangVn ....

...........................Còn nữa ...........

MrShj

Thượng Úy
có gì đó thì mình mới viết , các bạn cứ chờ đọc chap 2 3 , và chap 4 la kết cho 1 mở đầu ....

MrShj

Thượng Úy
Cứ tưởng Mod hay LK post bài chứ. Làm mừng hụt, xem hết trang vẫn chưa thấy Mod comment. Pùn nhẹ !!!

Cần quái gí Mod , quên Shj là phóng viên ah , chỉ cần 1 bữa ăn tối và 1 chút gì đó khuya khuya với LK là moi dc tin tức ngay ấy mà :D , khi không xưa giờ có bao giờ viết bài thể loại này đâu ;;)

Longkang

Gia nhập giang hồ
Cần quái gí Mod , quên Shj là phóng viên ah , chỉ cần 1 bữa ăn tối và 1 chút gì đó khuya khuya với LK là moi dc tin tức ngay ấy mà :D , khi không xưa giờ có bao giờ viết bài thể loại này đâu ;;)
Nói chung ae rất cảm ơn bác MrShj, tin tức như vậy làm ae có thêm động lực chờ đợi ;;)

ElKun93

Gia nhập giang hồ

Neptune hân hạnh tài chợ chương trình cho 2 bạn =))

Bên trên