BANG HỘI Thiênđịahội - đào tạo hít lá đu đủ (chuyên nghiệp)

Heo Joon Jae

Trung Sĩ
Thông báo Bang ngày 08/03/2017:
_Ngày mai x20% exp nguyên ngày tranh thủ nhé anh em.
Chơi 8/3 vừa thôi để sức mai còn train.
_19 giờ hết hạn tham gia event Miss ThiênĐịaHội. 21h công bố trao giải (đã có kết quả)
_Sau event Miss TDH sẽ là event " Hoa Sơn Luận Kiếm - Lôi đài pk Bang ", các nhân tài, lão làng cao thủ pk trong Bang có thể đăng ký tham dự. Thời gian và thể lệ sẽ phổ biến sau.
_Trong ngày mai công bố và hiệu chỉnh danh sách quan chức Bang chính thức, tiến hành phân bổ lại 2 Bang ThiênĐịaHội và TDhBrothers.
_Tiến hành thu quỹ Bang đợt mới.

Heo Joon Jae

Trung Sĩ
Mình xin 2 slot vô ac..ko chơi 24/24 nhưng ngày nào cũng tà tà lên thăng thiên
Char Ninja tên: Ninja hiện đang lv 37
Char dp tên : VkNinja hiện dang lv 36
Facebook: https://www.facebook.com/minh.ngongao
Lý do..xưa h chơi mổi game hiệp khách lan than khác các sever..và đây là sever cuối xong nghĩ llấy vk..
Đã add friend fb. Chào mừng huynh đến với bang !!!

Heo Joon Jae

Trung Sĩ
Thông báo Bang ngày 17/03/2017:

_Dạo này mình thấy anh em đi TLC ít hơn trước, đề nghị anh em tập trung đi Thế Lực Chiến lúc 19h55 mỗi ngày nhé, đây là quyền lợi cũng như cách để anh em luyện kỹ năng pk, game không chỉ là cắm train săn đồ, ngoài việc luyện pk đây còn thể hiện sự đoàn kết giữa anh em Tà Phái với nhau, vì sau tất cả chúng ta cũng chỉ có một kẻ thù chung, đó chính là Chính Phái.

_[HOT] Sự kiện Bang sắp diễn ra vào cuối tháng 3:
--o0o--- Hoa sơn luận kiếm - Lôi đài pk bang ---o0o---
Thể thức: solo 1 vs 1
Event pk này chỉ dành cho anh em trong 2 Bang: Thiên Địa Hội và TDHBrothers. Sẽ có 2 khu vực thi đấu, một dành cho dưới lev 60, một dành cho lev 60++ đẵ thăng chức. Bây giờ toàn thể anh em đã có thể bắt đầu đăng ký tham gia, trước ngày diển ra thi đấu 3 ngày sẽ tiến hành bốc thăm lựa chọn các cặp thi đấu. Thể lệ, luật chơi và phần thưởng sẽ cập nhật cụ thể ở bài post tiếp theo.

_Lâu quá rồi không giải trí các kiểu, đêm nay làm vài vòng loto chứ nhỉ, hết gold rồi nên thưởng Áo choàng được không anh em
:D Tối nay vào cctalk Bang lúc 18 giờ nhé anh em.
Dành cho các thành viên mới:
Link dow cctalk: download.com.vn/csm-talk/download
Phòng cctalk Bang:1102172420

Heo Joon Jae

Trung Sĩ
Do Phó Bang Chủ Ehome đã quy ẩn giang hồ, cáo lão hồi hương nên chức vị Phó Bang Chủ 2 sẽ tạm để trống cho đến khi tìm ra người kế vị thich hợp.

Bên trên