Theo tôi nên dẹp mẹ cái tlc đi

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Giờ trở đi team sẽ cùng join TLC để xem vấn đề như thế nào. Nếu là PK cũng ko hẳn vì lần trước PK ở BHBC rất ngon ko có vấn đề. ANh e cố gắng đi để vấn đề được fix nhanh hơn nhé.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Anh em, miêu tả 1 chút khi bị lag được không ? Xảy ra khi nào? Lúc vừa mở cổng hay đánh đấm 1 loạt mới bị ? Rồi sau bao lâu có hết hay ko ?

Orochi

Binh Nhất
Anh em, miêu tả 1 chút khi bị lag được không ? Xảy ra khi nào? Lúc vừa mở cổng hay đánh đấm 1 loạt mới bị ? Rồi sau bao lâu có hết hay ko ?
tinh hinh tlc 3 toi hom qua: no' delay lại hơn 1 phút, ví dụ bơm máu thì hơn 1 phút sau mới bơm, lag bắt đầu khi cánh cửa mở ra, thằng nào chịu k nổi bị dis ra luôn. khoang 3 phut cuoi thi khong bi lag nua.

nhatthiem113

Thiếu Úy
Lag delay hơn 1p, tức là mọi việc bạn thao tác đều không hiện ra, 1p đến 2p sau thì mới thấy xuất hiện. Ai vào đó bấm kill kinh công 60 chừng 10 lần là cả TLC bay vèo vèo luôn.

Hochoi

Binh Nhì
Ngu Ý: Tôi chưa đi TLC khi nào vì giờ đó không ngồi máy được, nhưng qua theo dõi diễn đàn, tôi có Ngu ý thế này anh em xem nhé.Theo tôi được biết thì hiện tại Tà phái quá mạnh so với Chính phái, vậy có thể đổi cách TLC như sau để cân bằng 2 phái:
Khi vào TLC, bạn sẽ bị tạm thời chia sang phái Tà hoặc Chính mà không phụ thuộc vào bản thân bạn (chỉ là chia trong TLC thôi nhé, khi hết TLC bạn lại là chính bạn). Mọi chức năng của nhân vật được giữ nguyên, chỉ là chia sao cho 2 bên tương đối cân bằng, có như vậy thì trong TLC sẽ căng thẳng hơn, vui hơn và không còn tình trạng ngồi chơi không có đối thủ để đánh.
Đã tự nhận là Ngu ý, xin đừng ném đá.

ParkJiYeon

Gia nhập giang hồ
Ngu Ý: Tôi chưa đi TLC khi nào vì giờ đó không ngồi máy được, nhưng qua theo dõi diễn đàn, tôi có Ngu ý thế này anh em xem nhé.Theo tôi được biết thì hiện tại Tà phái quá mạnh so với Chính phái, vậy có thể đổi cách TLC như sau để cân bằng 2 phái:
Khi vào TLC, bạn sẽ bị tạm thời chia sang phái Tà hoặc Chính mà không phụ thuộc vào bản thân bạn (chỉ là chia trong TLC thôi nhé, khi hết TLC bạn lại là chính bạn). Mọi chức năng của nhân vật được giữ nguyên, chỉ là chia sao cho 2 bên tương đối cân bằng, có như vậy thì trong TLC sẽ căng thẳng hơn, vui hơn và không còn tình trạng ngồi chơi không có đối thủ để đánh.
Đã tự nhận là Ngu ý, xin đừng ném đá.
Tà quá đông chứ ko phải quá mạnh hơn 9 phái. Nhưng ý kiến đó cũng là 1 ý kiến sáng tạo. Nhưng 9 vs tà thù địch đã là xưa giờ nên chắc ý của bạn ko dc duyệt đâu :))

DaiKa

Binh Nhì
Giới hạn số tượng trong tlc thui . Chứ tà đông gấp mấy lần số tượng 9 phái đập sao mà sánh kịp dc ! Vs đánh nhau cho nó vui :D !

Hochoi

Binh Nhì
Chính vì Tà quá đông nên mới chia theo cách trên để cân bằng chứ tôi có nói Tà quá mạnh đâu vì nếu cứ để chênh như hiện tại thì TLC sẽ buồn tẻ.

Bên trên