thêm 1 nạn nhân của dzogame

Fantasy

Binh Nhì
- Thêm 1 acc bị hack, thêm 1 lần xôn xao dư luận, thêm 1 lần Ruud phải gồng mình lục soát đống hoang tàn để vớt vát những gì còn lại ...
- Nhưng lần này có lẽ là lần cuối cùng, thần địa đã dậy sóng dữ dội, sự phẫn nộ của các gamer trung thành đã lên đến đỉnh điểm và không ai khác chính những tên "trùm cuối" trong game HKGH dzogame sever thần địa đã bỏ những lá phiếu cuối cùng, liệu những giọt nước cuối cùng này có khiến cái ly bự dzogame phải tràn!
P/s: nhân vật HKGH - dzogame - sever thần địa bị hack: ZzzXmenzzZ ( 1 nhân vật kiếm tà lv 121, đầu tư rất nhiều và rất tâm huyết với game, được các anh em trong game, trong guid, các top sever tà phái yêu mến, xin nói thêm là hồi còn chơi HKGH bên dzogame mình cũng rất thân thiết & kính trọng nhân vật này dù là thế giới ảo).
. Những tên "trùm cuối" của game đã bỏ phiếu nếu không giải quyết thoả đáng cho "người anh em" này sẽ nghỉ game hàng loạt có thể kể đến: NeGi, lllxNat13xlll, oOSylarOo, J3Chen, MaVuongCung, phucklb, AthurNo1, NhinThayGhet, xXRaverXx và vô vàn các "Tà phái thập tuyệt + Ma Tôn" khác... Chúng ta cùng theo dõi và bình luận nhé các bạn, riêng mình sẽ chúc cho ZzzXmenzzZ sẽ lấy lại đc càng nhiều hàng càng tốt, cố lên nhé thằng bạn ảo 1 thời!
Nguồn: http://forum.dzogame.com/hk/showthread.php?207981-T%C3%A2m-Th%C6%B0-G%E1%BB%ADi-NPH-V%E1%BB%81-Vi%E1%BB%87c-Acc-Xmen-B%E1%BB%8B-Hac-k-!

Chibi

Binh Nhất
xem đến 8 trang ko thấy 1 mod hay GM nào zo trả lời ....dzo sặp cmn đê........>:D<
Ruud trả lời 1 trong 3 topic như thế đó đó thím :)
ko biết lần này Xmen có lấy lại acc như anh tuấn cợm Christyna ko
qua đó hóng tin tức đi :D lần trước anh tuấn bị h@ck cũng có 1 số đông anh em biểu tình vậy :">

mrkeru

Gia nhập giang hồ
cái này vui nè
cho dzogame sụp đê
yulgangvn mình lên thống lĩnh mới được
anh em mình cùng lòng xậy dựng 1 yulgang lành mạnh
nói không với hack nhé ^^

Chibi

Binh Nhất
cái này vui nè
cho dzogame sụp đê
yulgangvn mình lên thống lĩnh mới được
anh em mình cùng lòng xậy dựng 1 yulgang lành mạnh
nói không với hack nhé ^^
ở vậy cũng mừng =]]
chơi game online làm éo nào mà ko có h@ck :)
h@ck và lừa đảo là 1 phần ko thể ko có của game online :">

Fantasy

Binh Nhì
dzogame chỉ giải quyết cho những top vip sv
còn hạng bình dân thì miễn
đơn giản bọn hacker đa phần hack những acc top vì chúng có giá trị lớn, dzogame giải quyết vấn đề hack thế nào thì quá nhiều người rõ rồi, bị hack 10 thì trả lại khoảng 2 3, cách làm ăn nhiều khi "quan liêu", những người đầu tư khoảng 4 5 chục chai bị hack như BoGiaNhaQue, COBEHIEPKHACH... họ chỉ còn đường ngậm đắng nuốt cay mà nghỉ game thôi bạn àh!

TheGameC3

Binh Nhì
chỉ cần NeGi, Nat, NhinThayGhet mà đã lên tiếng thì coi như chuyện này ko phải đừa, tụi Dzo kỳ này nát hết =))

Bên trên