Thảo luận về một yulgang không auto ^^!

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Oah ~
Trước tiên vào bài xin nói trước naz
Topic này chỉ nói ý kiến - mog mỏi của mọi người về 1 sever không Auto thôi
Nên mọi người cứ tha hồ nói ý kiến

Đừng có những ý kiến như "game chưa ra mà bày dẻ k auto" hay là "Không auto chơi làm gì ?"
Đừng ý kiến tiêu cực như vậy ^^ Vì mình đang nói về 1 YulgangVN đang dần dần lớn mạnh..
Về lại vấn đề chính nè :
Như đã biết anh LK hay anh HLV nói gì đó ~ rằng sẽ có 1 kênh không auto :^^ ~
Vì một sever giống AS ngày trước
Nên nay Phuongae lập 1topic cho mọi người ý kiến về sv này :D

Về sever theo ý kiến của Phương ^^ thì :
Đương nhiên~
LV 1 sẽ 1 phù HB - 10 HP nhỏ
Exp cực thấp nhé ;)) nói chung là y chang như AS
Tỉ lệ rớt item + đồ thấp luôn như đã định
Tránh tình trạng @ quá nhiều
AC cho đẹp là chính
Bởi vì vậy
Nên 1 sv nghèo nàn như thế không auto gì cả
Có khi sv nên cho 5h train như xưa chẳng hạn ( đùa đó ^^ cho or không tùy ý mọi người )
Vì sever này có thể sẽ dành cho các "anh tài" ngày xưa , để thể hiện bản lĩnh mỗi người mà ^^
Một sever chỉ có nói chuyện , giao hữu , party , vui vẻ ;))
Xem thử rằng quá trình thử thách trên con đường giang hồ của mỗi người ai hơn ai ?
Để rồi thời gian qua !! ~~~
Nam minh hiệu mới dâng trào bao kỉ niệm ^^
Đấy là ý kiến về kênh không auto của Phương
Còn bạn thì sao ??? ~~~~~~

Heo Háo Sắc

Gia nhập giang hồ
Không bít nuôi nổi sv đó ko, sợ mem it quá *.*
Còn vấn đề ko auto thì vì lý do tuổi tác ( ko còn xuân sắc như 6 năm về trc :'( ) nên ko có bon chen dc rùi hic
Còn đi làm kiếm tìn nuôi game, kiếm bồ cưới vợ nữa chứ huhu :((

XinHatMotBai

Gia nhập giang hồ
E cũng muốn có cái cảm giác ngày xưa party train tay , e xác định là đánh đp max buff nên đỡ gian khổ rồi . Nhưng auto nó thành 1 đặc trưng trongg game mà chỉ có nhiệm vụ + auto + auto + nhiệm vụ như HKGH ! E có đam mê vs HKGH , vs server , nếu ko có thì e đã ko đi test , down 3 4 cái server khác về chơi thử :)) nên rất hi vọng là ra yulgang sẽ là cộng đồng tốt cho a e . Nhưng e sn 97 , sắp đến kỳ thi quan trọng nhất đời học sinh , vừa muốn chơi nhưng k muốn lơ là học tập .. nên e xin lỗi là e ko thể vote cho chị phuongae

Pink

Thiếu Úy
vấn đề ko auto thì lão bựa nhân ngày xưa cũng nói rồi . Chỉ là sự nông nổi của các bạn thích như ngày xưa thôi . Nên nhớ rằng bây h` ko còn thời kỳ game mới du nhập vào VN nữa . mem hk h` cũng ko còn nhìu . Nếu mở kênh ko pk thì lúc đầu hăng hái . 1 ~ 2 tuần sau nản . 3~4 tuần sau vô game còn ít người = chán . Và dần dần thì dẫn đến ko còn ai thôi :)) .

cauchu

Gia nhập giang hồ
Hồi xưa 90% gamer toàn (trẻ trâu) đi học nên có nhiều thời gian như (cúp học,nhịn ăn....bla bla). Còn bây giờ ai cũng lớn hết rồi, có gấu, gia đình, việc làm.... Cho nên có auto là hợp lý ai cũng nhớ thời asiasoft nhưng đó chỉ là quá khứ đẹp thôi còn bây giờ là phải hướng đến hiện tại.
P/s: đam mê game là một lẻ nhưng đừng vì một sự quá cuồng của quá khứ mà mất đi tưong lai hiện tại của mình. :)

MrKy

Gia nhập giang hồ
Không biết bạn Phuongae gì đó có chơi AS không nữa mà phán AS lúc trước không có auto :-s
Nhớ kỷ thật là kỷ lại đi coi AS có auto khg nhé
P/s Mình còn nhớ 1 pro bên Bắc Băng Cung toàn log game train bằng cái bản auto ( phải bỏ ra 100k để mua cái code mới sài đc ) hình như người đó tên BachCotTinh Char Thương tà nữ thì phải

NhokCandy

Gia nhập giang hồ
E cũng muốn có cái cảm giác ngày xưa party train tay , e xác định là đánh đp max buff nên đỡ gian khổ rồi . Nhưng auto nó thành 1 đặc trưng trongg game mà chỉ có nhiệm vụ + auto + auto + nhiệm vụ như HKGH ! E có đam mê vs HKGH , vs server , nếu ko có thì e đã ko đi test , down 3 4 cái server khác về chơi thử :)) nên rất hi vọng là ra yulgang sẽ là cộng đồng tốt cho a e . Nhưng e sn 97 , sắp đến kỳ thi quan trọng nhất đời học sinh , vừa muốn chơi nhưng k muốn lơ là học tập .. nên e xin lỗi là e ko thể vote cho chị phuongae
Mình thấy cái vụ kỳ thi wan trọng gì gì ấy thì bạn không cần phải lo.. Vì tình hình trc mắt thì khả năng bạn thi xong yulgangvn vẫn còn test..! :))
Cơ mà thành viên đc gọi là tâm huyết of game thì giờ cũng lớn tuổi hết rồi, có còn như vài năm về trc nữa đâu mà có thời gian ngồi đánh mấy tiếng liên tục như vậy...
Giờ open trẻ trâu chơi thì nhiều, mà làm càng khó thì nó càng nãn thôi, cái kết cuối cùng vẫn là còn lại những mem tâm huyết ngồi chơi vs nhau thôi....!!! Hy vọng quá nhiều k khéo tụt phát là đỡ k kịp =))

XinHatMotBai

Gia nhập giang hồ
Mình thấy cái vụ kỳ thi wan trọng gì gì ấy thì bạn không cần phải lo.. Vì tình hình trc mắt thì khả năng bạn thi xong yulgangvn vẫn còn test..! :))
Cơ mà thành viên đc gọi là tâm huyết of game thì giờ cũng lớn tuổi hết rồi, có còn như vài năm về trc nữa đâu mà có thời gian ngồi đánh mấy tiếng liên tục như vậy...
Giờ open trẻ trâu chơi thì nhiều, mà làm càng khó thì nó càng nãn thôi, cái kết cuối cùng vẫn là còn lại những mem tâm huyết ngồi chơi vs nhau thôi....!!! Hy vọng quá nhiều k khéo tụt phát là đỡ k kịp =))
97 năm nay là lớp 11 mà anh ơi ? năm sau em mới thi đại học cơ ~ chả nhẽ năm sau vẫn còn test o_O ? Em cũng đồng ý là ko nên để quá khó hay quá dễ mà game chết sớm , bài toán cho LK và team ảnh là phải cân bằng việc này , trẻ trâu chơi cũng đc mà mem tâm huyết cũng thấy vui :)) KHÓ .

Mit.z

Gia nhập giang hồ
Không biết bạn Phuongae gì đó có chơi AS không nữa mà phán AS lúc trước không có auto :-s
Nhớ kỷ thật là kỷ lại đi coi AS có auto khg nhé
P/s Mình còn nhớ 1 pro bên Bắc Băng Cung toàn log game train bằng cái bản auto ( phải bỏ ra 100k để mua cái code mới sài đc ) hình như người đó tên BachCotTinh Char Thương tà nữ thì phải
Bug game của 1 số hacker thôi bạn ơi.....ngủ mớ hay sao thế.

Bên trên