Thắc Mắc về HBQ

MrShj

Thượng Úy
cứ từ từ ra SV hoàn thiện sẽ có thông tin chính thức , vì LK đang suy xét đưa DK tạo char HBQ về Lv 80 .

chjpzinkute

Gia nhập giang hồ
cứ từ từ ra SV hoàn thiện sẽ có thông tin chính thức , vì LK đang suy xét đưa DK tạo char HBQ về Lv 80 .
Mình chỉ có ý kiến là muốn dùng thông tin của acc có char lv100 ( đạt đk có HBQ ) để tạo nv HBQ ở 1 acc khác ý ! không thì phí char lv100 kia quá ! hì

NgayKhongEm

Gia nhập giang hồ
Ngay từ đầu mình đã thấy đao nam và kiếm nữ mang hình bóng của Hàn với Đàm r, thương thì mang hình tượng của Tử Hào, đến cung thì cung nữ chuẩn Diệu Yến r :((
Hàn là Boss mà, ra char ấy làm gì nhỉ?

muốn làm boss Hàn thì phải chung chi mạnh, vì sv này drop khá thấp đấy :)

hiepmctc

Binh Nhất
là sao vẫn chưa hiểu lắm... lên lv 100 tạo dc class HBQ thế có mất char lv100 kia ko hay vẫn còn nguyên char lv100
Chắc là vẫn còn chứ không lẽ bỏ ,theo mình nghĩ là bạn đến 100 cũng trong 1 đến 1năm rưỡi mún tạo lại HBQ thì lại thêm 1 -1,5 năm vậy bạn dám chơi lại HBQ không -> hiếm
Việc thăng chức thì đao chắc cũng thăng chức,và khi thăng chức thì cây đao vẫn còn các thuộc tính cũ ,tuy nhiên có thêm chức năng xóa các chỉ số của vk chẳng hạn...nhưng mà suy đi nghĩ lại thị sẽ không trao đổi buôn bán đc mà phải tự lực óp vk @@ -> khó thật

FMFDream

Gia nhập giang hồ
Ép xịt thì giữ lại được thanh đao thôi em ạ. Trước mắt, 2 char Cầm sư và Hàn Bảo Quân do yêu cầu level để tham gia lấy vé tạo 2 nhân vật này là khá cao (80 và 100) nên a sẽ ko cho ra mắt 2 nhân vật này ngay từ đầu kể cả trong bản Dev. Có thể a sẽ tung ra vào thời điểm Open Beta chẳng hạn nhưng chưa nói trước.
Thế LK cho hỏi thí dụ mình op Kim Cương Thạch vào đao thì sao . thí dụ lever 35 mình op 4 dòng tấn công , rồi đến 6x trở đi mình muốn op lại clvc thì thế nào ? phải mua vật phẩm tẩy dòng lại àh ? Mình thắc mắc tí !

daikapham

Gia nhập giang hồ
Ép xịt thì giữ lại được thanh đao thôi em ạ. Trước mắt, 2 char Cầm sư và Hàn Bảo Quân do yêu cầu level để tham gia lấy vé tạo 2 nhân vật này là khá cao (80 và 100) nên a sẽ ko cho ra mắt 2 nhân vật này ngay từ đầu kể cả trong bản Dev. Có thể a sẽ tung ra vào thời điểm Open Beta chẳng hạn nhưng chưa nói trước.
em hỏi cái!bản Closebeta này khi openbeta có giữ lại lvl khi OB không

trịnh quốc hòa

Gia nhập giang hồ
nếu cứ tình hình thế này thì HBQ là bá đạo r` khỏi cần nói chỉ là time thôi chứ HBQ chả có gì mà fãi đầu tư nhiều ngoài set đồ ra

Gia nhập giang hồ
mà sao phải mắt công trong 1 tài khoảng bắt buộc lại có 1 acc lv 100 mới dc phép tạo 1 chả HBQ

sao ko làm như các char bình thường ấy ai muốn chơi gì chơi . còn nếu char gì chơi .

còn nếu cảm thấy char HBQ ấy quá mạnh thi thì admim có thể dwon dame dè bớt lại cho = các char khác

sao lại mắt công đến thế ý kiến mình là vậy :D ko biết chuẩn ko ;;)

Chibi

Binh Nhất
mà sao phải mắt công trong 1 tài khoảng bắt buộc lại có 1 acc lv 100 mới dc phép tạo 1 chả HBQ

sao ko làm như các char bình thường ấy ai muốn chơi gì chơi . còn nếu char gì chơi .

còn nếu cảm thấy char HBQ ấy quá mạnh thi thì admim có thể dwon dame dè bớt lại cho = các char khác

lv 100 đễ tạo thì do các thím phóng đại lên thôi :) ko tới 100 đâu sv này prem và pill éo có cái nào , ntc , và cookie và những thành phần hổ trợ exp cũng không , có mỗi ctp ,
dzo do có những cái liệt kê ở trên và đồ và ngọc thì cũng ko hiếm mấy
nên mới có chuyện up lv nhanh vậy
sv này thì đi ngược lại với thời gian của năm xưa
up 100 đễ tạo char HBQ xem ra khó nuốt
vấn đề sao không làm như các char bt ai muốn chơi thì chơi , thì anh Lk có nói char hero mà bố con thằng nào cũng tạo được thì không có hay , vậy thì sv chỉ toàn anh hùng đánh với hùng anh thôi :-*
còn về vụ nếu thấy nó quá mạnh thì có thể edit dame def của nó thì ko nên
nó sao đễ vậy :D HBQ là char hero mà tất nhiên phải mạnh hơn char khác nên cứ để y như cấu trúc của nó , chỉnh sửa nó méo thì bỏ mẹ

hiepmctc

Binh Nhất

Thì bạn cứ nhìn dzo đi rồi bạn sẽ hiểu :|

oneapple

Gia nhập giang hồ
Nếu ra ở lv 100 thì khi tạo HBQ ở 1 cấp độ sẵn nào đó như 60 hay 80 giống Cầm Sư cũng được mà ;)) .

hiepmctc

Binh Nhất
Nếu ra ở lv 100 thì khi tạo HBQ ở 1 cấp độ sẵn nào đó như 60 hay 80 giống Cầm Sư cũng được mà ;)) .
Cái đó là Mgame đã quy định r bạn à, theo cốt truyện thì HBQ xuất hiện lúc võ lâm ai cũng võ công cao cường và HBQ đi lên từ con số 0 chứ đâu phải là biết võ liền mà như đàn

duong hoang bao

Gia nhập giang hồ
theo mình đã test bên dzo thì HBQ khi tc1 sẽ đem hỏa long đao đi +1 nhé tc +2 tc +3 và đặt biệt là tc3 phải tốn thêm 20m để nâng cấp và tc4 sẽ là 80m cứ thế tăng lên nhé ~~!

Bên trên