Thắc mắc tí

handsome

Gia nhập giang hồ
Em xin hỏi tí là sv này có cho thuê đồ không
Em nghĩ là vừa mở sever a LK nên cho thuê đồ cùi hơn dzo 1 tí..cho Anh em cố gắng train đỡ bực
chứ vừa vào làm gì có pt 3..tiền đâu mua CH mà ép...
với lại em nghĩ anh LK nên cho 1 thời gian nhất định nào đó mở open beta chạy ngược thời gian ở trang chủ cho anh em biết..với lại 1 thời gian mở Closed Beta chạy ngược ở 1 bên Forum cho anh em đỡ nóng ruột vì khá nhiều bài hỏi về mấy cái thời gian này
p/s : Không ngoại trừ em..đang nóng ruột cực kì.vì ế game ^^

ruacity90

Gia nhập giang hồ
không có đâu thím ạ. Thời HKAS là bắt đầu bằng số zero người ta vẫn train được ầm ầm đấy thôi. Tôi lúc trước train lên 35 vẫn cầm cây xích huyết đao làm nv lv 17 18 j đó ở đao kiếm tiếu(lâu quá rồi quên). Nói chung đã chơi thì phải cực thím à. Còn thím muốn thuê đồ thì qua bên dzo sẽ có ngay và now(đùa thôi đừng ném đola)

handsome

Gia nhập giang hồ
không có đâu thím ạ. Thời HKAS là bắt đầu bằng số zero người ta vẫn train được ầm ầm đấy thôi. Tôi lúc trước train lên 35 vẫn cầm cây xích huyết đao làm nv lv 17 18 j đó ở đao kiếm tiếu(lâu quá rồi quên). Nói chung đã chơi thì phải cực thím à. Còn thím muốn thuê đồ thì qua bên dzo sẽ có ngay và now(đùa thôi đừng ném đola)
:))))))))) ừm...Tớ nghĩ thế thôi..đỡ cực hơn
chứ vừa vào như thế thì đại gia lợi thế quá..nản...nó mua ngọc nó ốp.mình cày quần áo trắg quái đánh hit cái là về thành :((

huynhlong

Gia nhập giang hồ
chứ vừa vào như thế thì đại gia lợi thế quá..nản...nó mua ngọc nó ốp.mình cày quần áo trắg quái đánh hit cái là về thành :((
nếu bạn muốn có lợi thế thì cũng nạp vô để có lợi thế chứ người ta Nạp cả đống tiền vô để = người ko nạp à :))

ruacity90

Gia nhập giang hồ
không đâu thím à. vào train cỡ lv 15 là tích góp được một ít cường hoá thạch rùi đủ để đập 1 set +2 or +3 đủ để pt train ầm ầm rồi. còn về đại gia thì có làm cái gì thì nó cũng đã có lợi thế hơn mình rồi.

handsome

Gia nhập giang hồ
không đâu thím à. vào train cỡ lv 15 là tích góp được một ít cường hoá thạch rùi đủ để đập 1 set +2 or +3 đủ để pt train ầm ầm rồi. còn về đại gia thì có làm cái gì thì nó cũng đã có lợi thế hơn mình rồi.
:))... chắc vừa vào chơi chứng.train cả ngày chả có tiền mua mũi tên :(

ruacity90

Gia nhập giang hồ
Có mấy thím vui chứ tui éo có vui. Game sắp open mà cái ổ cứng sắp die mà không có tiền thay. Kiểu này chắc tự kỷ với chai neptune cmnr :D

Bên trên