Thương Tà!!

huynhtuankha

Binh Nhất
Vì thấy chưa có topic nào cho thương tà nên mình lập tạm 1 topic coi như là nơi để ae thương tà tập họp, gặp gỡ và giúp đỡ lẫn nhau:P Mình cũng đang có ý định điên khùng là lập riêng một G riêng cho thương tà:confused:Theo như tên bạn rexkool đề ra thì G sẽ có tên là

Mọi người vào đăng kí nào :D
mình cũng thương tà.. nhưng rất tiếc là mình có lí tưởng của riêng mình, tuy nhiên vẫn rất ủng hộ G... :)

[NVT]_vt

Gia nhập giang hồ
Vì thấy chưa có topic nào cho thương tà nên mình lập tạm 1 topic coi như là nơi để ae thương tà tập họp, gặp gỡ và giúp đỡ lẫn nhau:P Mình cũng đang có ý định điên khùng là lập riêng một G riêng cho thương tà:confused:Theo như tên bạn rexkool đề ra thì G sẽ có tên là

Mọi người vào đăng kí nào :D
mình đã dự định sẵn là sẽ chơi thương nhưng lại bên 9,nhưng sau khi đọc topic này mình đã suy nghĩ lại và quyết định wa bên tà,cho mình xin 1 slot zới,1 G quá tuyệt quá hoàn hảo,hy vọng G sẽ duy trì và phát triển mạnh

Bố_xin_mày

Gia nhập giang hồ
1 sl nhé, thik kiểu đánh "cầm cây chọt chọt" của TK, mà phiên bản này có auto ingame như dzogame không vậy, tại ít time, nếu có thì đỡ biết chừng nào...

CHIVAS

Gia nhập giang hồ
h ngồi nghĩ đến cảnh 1 G toàn thương thì ra sao nhỉ. Cũng vui! Nếu cùng thống nhất thì sẽ thực hiện được thôi :D

Bên trên