Thương Tà!!

tanc7pro

Gia nhập giang hồ
Vì thấy chưa có topic nào cho thương tà nên mình lập tạm 1 topic coi như là nơi để ae thương tà tập họp, gặp gỡ và giúp đỡ lẫn nhau:P Mình cũng đang có ý định điên khùng là lập riêng một G riêng cho thương tà:confused:Theo như tên bạn rexkool đề ra thì G sẽ có tên là

Mọi người vào đăng kí nào :D
CÁi này đặt ten G là: SátTinhHội dy. Giống với xưng danh của Tử Hào trong truyện đó. Nghe cũng hay.

alexgodric

Gia nhập giang hồ
ai nói ý kiến này ko khả thi thì hơi nhầm

ngày xưa HKAS bên mình có G ThuongKhachPhaPhach Bang chỉ dành cho thương 9 ko nè. tuy ko thực sự đông đảo như các bang khác vì toàn là thương nhưng ai nấy đều rất vui vẻ và quậy phá đủ thứ chứ ko tẻ nhạt gì đâu

taolabomay1610

Gia nhập giang hồ
thôi lại chơi thương vậy,,
a e cố gắng bao bọc nhau nhé,có thể sẽ lập thêm 1 char phu nữa để lập pt train
name nv :ThanhNam
(nếu trùng r thì là : ThanhNamZz nhá)
hẹn a e mấy hôm nữa naz.
nhớ pm nhá

phamdung

Gia nhập giang hồ
Vì thấy chưa có topic nào cho thương tà nên mình lập tạm 1 topic coi như là nơi để ae thương tà tập họp, gặp gỡ và giúp đỡ lẫn nhau:P Mình cũng đang có ý định điên khùng là lập riêng một G riêng cho thương tà:confused:Theo như tên bạn rexkool đề ra thì G sẽ có tên là

Mọi người vào đăng kí nào :D
cho mình xin 1 slot nếu G nhiệt tình TTCoNanKun

guitarbro

Gia nhập giang hồ
TheArrow chính thức phá sản
Hết tiền, xịt cung 5m tà, bác nào tài trợ em với, sau này không quên ơn!
HuuuuuuuuHuuuuuuuu

haochst1998

Gia nhập giang hồ
Ai chỉ build đồ thương tà opt gì vũ khi opt gì ,đồ và vũ khí opt thuộc tính làm sao ?
cách build khí công luôn nhé mấy bác .Em newbie =))

lockent

Gia nhập giang hồ
tôi là người rất hay lăn tăn, quyết định chơi con gì khó hơn cả chọn bồ, cuối cùng cũng xuôi xuôi và chọn thương 9 haha, tuy sau TT nhìn hơi ngu, nhưng bố ai mà train lên đc đến tận ý, chắc giỏi lắm lên đc 9x là cùng haha

Bên trên