Tăng kc kiếm

wetgrass

Gia nhập giang hồ
mình mới tạo acc cày lên 30 thôi. Mình tăng max 1 và đang tăng 2, nhưng đọc thấy mấy bạn bảo là nên tăng 3, 7. Mình cũng rối nên post lên hỏi. Sẵn k biết có đc tẩy kc k ạ?
giờ 1 đến 6x, đánh chay thì nên max theo thứ tự ntn ạ?
mình cảm ơn

Nguyenngocquyet

Gia nhập giang hồ
mình mới tạo acc cày lên 30 thôi. Mình tăng max 1 và đang tăng 2, nhưng đọc thấy mấy bạn bảo là nên tăng 3, 7. Mình cũng rối nên post lên hỏi. Sẵn k biết có đc tẩy kc k ạ?
giờ 1 đến 6x, đánh chay thì nên max theo thứ tự ntn ạ?
mình cảm ơn
Bán sâm tẩy khí công đây

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Kiếm chay thì nâng sao huynh ?
Theo trường phái chay thì kể như solo hay party tự tạo:((:((:((

Chủ yếu cho dân luyện đệ hay farm hàng có bao nhiêu mình tự hưởng hết 8-}8-}

Nên mình full ưu tiên KC 3, xong tăng KC1 ít điểm vừa đủ TC2, thăng cấp xong dồn hết cho KC7, rồi tiếp tục full KC1, tiếp full KC5, up 60 còn dư 4 điểm khí công mình tăng vào 6.

Thăng cấp 3 max KC8, xong max 6 , 2. Chỉ thích chơi đến 8x nên chỉ biết tới đây:)

Tại sao lý do mình không max 6 và 2 trước vì lý do hiện nay set đồ + hổ trợ cho newbie và đệ tử nên kiếm dập quái từng thời kỳ 1-7x chuyện quái cắn < 5 - 10 máu là chuyện bình thường nên không cần max 6.

Kiếm chay solo là chủ yếu nên có vũ khí xịn chút, kiếm bãi 3-4 quái là vừa đẹp, bãi 3 là kể như solo 1-1, bãi 4 là solo với 2 quái nên max 2 chả cần.

Max 7 sớm thì kiếm solo quái 5x< 10 máu, quái 7-8x < 30 máu coi như bất tử toàn về cất bớt máu vào kho.

ba tê

Gia nhập giang hồ
Kiếm 1-7x uýnh chay nhanh gần gấp đôi con kiếm đánh skill=))=))=)). Skill kiếm giai đoạn này yếu xìu:((:((:((

Chưa kể con kiếm chay chơi 2 áo full LHPV rẻ bèo + tự làm cấp tốc 3 con đệ bậc 3 thì >:)>:)>:)
Rẻ là bao nhiêu chú? dạo chợ chả thấy bán, mà nghĩ chắc tụi nó cũng bán 10m 1v như cái viên Di hoa tiếp mộc :3

asa

Gia nhập giang hồ
thôi khỏi bạn, cho mình hỏi giá kiếm 9 5m bây giờ bao nhiêu , viên Trường hồng quán nhật với Liên hoàn phi vũ giá bao nhiêu
giá vk 5m khoảng 10-15m tùy loại,các loại nht bạn cần,mua gấp chắc khoảng 500k/1v thôi,cá nhân mình thấy kiếm lv thấp ốp lhpv cho khỏe

wetgrass

Gia nhập giang hồ
giờ mình có 12m để dành thôi :( vừa up 35 ai có kiếm 5m 9 thì để mình với k thì bán vnđ cũng đc

Bên trên