GIÚP ĐỠ Tam biet ae

Masya

Binh Nhất
tui nghi,co cong viec, team a quan ra bhbc train di, 2 thang nay phien mn r, cam on 9 phai da cho em choi ke acc, cam on tlc 3 da cho em vo doi (kidding)
tam biet mn hjhjhjhjhj
p/s ah cung ko co gi tai thay may thang teen hay p/s nhu tui cung cha biet tui no p/s lam cai qq gi ma ko ghi o tren cho roi, thoi tam biet, ah tam biet roi thoi di thiet nha bb.

KhaDii

Gia nhập giang hồ
Cũng ko bít gì nhìu về a ,tuy ko nc nhiều và k có quan hệ tốt và k biết đúng không nhưng hình như tình hình sức khỏe không tốt .. mau hồi phục và quay lại nhé <3 Chaiyo

hoangquaneditor2

Binh Nhì
A mới từ bỏ chinh chiến vì bận làm liên tục đến tết mà e đã dứt áo ra đi luôn rồi. Cơ mà sao ra đi cứ nhắc a hoài là sao? Nói chung đừng hiểu lầm thiện ý của a là được. Chúc e thành công trong công việc rảnh thì quay lại a ko có sợ em đâu à mà quá sợ chứ vì 1 ngày em đi tuần thì ko team nào chịu nỗi :D

hoangquaneditor2

Binh Nhì
tui nghi,co cong viec, team a quan ra bhbc train di, 2 thang nay phien mn r, cam on 9 phai da cho em choi ke acc, cam on tlc 3 da cho em vo doi (kidding)
tam biet mn hjhjhjhjhj
p/s ah cung ko co gi tai thay may thang teen hay p/s nhu tui cung cha biet tui no p/s lam cai qq gi ma ko ghi o tren cho roi, thoi tam biet, ah tam biet roi thoi di thiet nha bb.
À mà đừng block face nữa có gì a hỏi vài việc nha :|

Masya

Binh Nhất
a duong cong minh mang nghi game roi con chui voi theo nua, qua ko sai khi truy cung giet tan, tui di ung voi khau phat tam xa lam nen tui khau xa` tam phat da quen mich long ai ke cha. Con team a quan tui xl vi nhieu luc tui nghi neu tui la bon anh tui cung ko biet lam tn. Tui ai noi chuyen vs toi sao toi nc lai y het vay, ai nc dang hoang nc dang hoang lai. Ah dung la tui sk ko dc tot co ke vs halkpeak chac ca team a chi halkpeak chua tung chui tui ko biet phai ko, cam on da hoi tham. tui co tinh ko viet dau de doc nhuc mat choi nen ai dinh bat loi thi bat nha .

KhaDii

Gia nhập giang hồ
a duong cong minh mang nghi game roi con chui voi theo nua, qua ko sai khi truy cung giet tan, tui di ung voi khau phat tam xa lam nen tui khau xa` tam phat da quen mich long ai ke cha. Con team a quan tui xl vi nhieu luc tui nghi neu tui la bon anh tui cung ko biet lam tn. Tui ai noi chuyen vs toi sao toi nc lai y het vay, ai nc dang hoang nc dang hoang lai. Ah dung la tui sk ko dc tot co ke vs halkpeak chac ca team a chi halkpeak chua tung chui tui ko biet phai ko, cam on da hoi tham. tui co tinh ko viet dau de doc nhuc mat choi nen ai dinh bat loi thi bat nha .
thôi bỏ qua đi. game mà. lúc đó thì có nóng bực, ức chế thật nên lời qua tiếgn lại , nghĩ lại cũng sai nên sau này e k nói nữa . Bữa vô tình thấy cmt khám bệnh mấy lần nên cũng bít a sức khỏe k tốt thôi . cố lên :)\:D/

nhatthiem113

Thiếu Úy

Akumasho

Gia nhập giang hồ
Alright man ! Farewell. All the best wishes for ya

Bên trên