THẢO LUẬN Tạm biệt yulgangvn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

datyeungan1311

Gia nhập giang hồ
từ lúc ra sever đến giờ! (riêng tôi)
tự nhủ là! HEY có một hiệp khách hay rồi đây.. hưng phấn lại trổi dậy.. cứ nghĩ là dễ cài cuốc! dễ úp đồ đạc..... chắc là đồ bán = @ sẽ rẻ hơn sever khác để cho mọi người có thuận lợi để chơi! (mình sinh viên nghèo)
==> nhưng không ! không phải vậy!!!! theo mình đánh giá sever này thì nếu dzogame đc 3/5 thì sever này được 2/5 thôi! các bạn hãy suy nghĩ nhá
NÓI CÓ SÁCH MÁCH CÓ CHỨNG!
ai chơi bên dzogame chắc cũng biết nhĩ! nhìn cái shop của yulgangvn đi ! NHÌN ĐI ! nhìn thật kỷ vào! có cái nào rẻ hơn bên dzogame không??????????????????
OKE đồng ý là ko có các loại thuốc lag hay buff trong AC ! nhưng cũng phải rẻ đi chứ làm gì mà hút màu hơn dzoggame nữa! cả cái pvp 20% cũng đắc hơn nữa! ( các thánh FAN cuồng sever này đừng nghĩ là em ghét nha em chỉ nói lên vài tư tưởng cá nhân thôi)
Đập đồ! HEY HEY cái này thì đáng khen cho yulgangvn rồi! nhưng mà từ khi ra cái bùa 1k@ thì lại thấy có gì đó sai sai lắm rồi đấy! đại gia thì đập đồ vô tư còn bọn em thì phải nhịp tim trên 80/1p mới dám đập + 4 5 6.... hởi ơi đồ yếu thì thì sao đánh quái được không le xài máu st quài sao được ( tiền dâu em ăn cơm các bác) !
CÒN mấy con quái chó mèo nữa ==== ĐỜ MỜ xét về phản ứng của quái chủ động của yulgangvn thì em cho rằng nó vượt quá mức bình thường rồi đấy!
tóm lại là! game này em thấy hút máu khá hơn dzogame nhiều đấy các bác vs thêm cái tật bảo trì nữa....còn nhiều cái lắm em chỉ nói vậy thôi !
không muốn chỉ trích cá nhân nào đâu( trừ con chó mèo trong yulgangvn)
đậy là nhận xét của em sau 1 thời gian trỉa nghiệm!
chúc các bác chơi game vui vẻ!
ĐẶC BIỆT >> chúc YULGANGVN luôn phát triển và thu hoạch được nhiều thành công!

Oppa

Binh Nhì
đây cày chay đây có thiếu thốn j đâu giá v hợp lý rồi .... k có điều kiện @ thì cắm clone kiếm gold tiêu xài đừng bỏ game phí lắm sv này ngon mà .... khuyên chân thành

fokvanbao

Banned
thấy mắc thiệt mà thấy nhiều người đồng tình quá nên im luôn
=> ko đá động tới mấy món như Bùa VK TB -- AC -- STH -- TLP
Ai mua kệ họ mình ko mua là dc :)

datyeungan1311

Gia nhập giang hồ
đây cày chay đây có thiếu thốn j đâu giá v hợp lý rồi .... k có điều kiện @ thì cắm clone kiếm gold tiêu xài đừng bỏ game phí lắm sv này ngon mà .... khuyên chân thành
thanks bác khuyên ! tui cũng chơi hkgh lâu rồi! chơi nhiều sever rồi ! nhưng tui cảm thấy chơi sever này bị nãn hay sao ấy! chung chung là vậy ! còn nhiều cái hay có thể tui chưa khám phá ra được

NhokCandy

Gia nhập giang hồ
1 tháng chơi bên dzo để theo kịp top bạn cần phải bỏ ra bnhiu $?
Bên này để theo kịp top bạn cần phải bỏ ra bnhiu tiền?
Trả lời đc 2 câu đó bạn sẽ thấy bên nào mới thật sự hút máu!!!
Sv này k nạp tiền bạn vẫn up theo top đc nhé, thua 1-2 lv là cùng...

Oppa

Binh Nhì
thanks bác khuyên ! tui cũng chơi hkgh lâu rồi! chơi nhiều sever rồi ! nhưng tui cảm thấy chơi sever này bị nãn hay sao ấy! chung chung là vậy ! còn nhiều cái hay có thể tui chưa khám phá ra được
nói thật m cái nhỏ nhỏ k đáng đâu h kiếm đâu ra sv ngon như thế này .... dzo pill còn ác nữa .... đa số đều hài lòng ....suy nghĩ kĩ đi chứ đừng bỏ vội

fokvanbao

Banned
mua ko acc thương rank 7 sv nè :>

xuyenthach47

Gia nhập giang hồ
sao các bác lại mắng thằng bạn em ! thời bên dzo nó lo đò cho em lắm ! thì mỗi ng một suy nghĩ thôi ! bạn e nó là sv em nhớ thời chơi dzo hay sing hay asiasoft cũng vậy thôi mà ! h còn có tiền nạp máu st 1 tý chớ nhưng cũng nên hạ tỷ lệ lên ch4 1 chút chứ k a e ít nạp k đủ đánh quái sv pk nhiều mà sv 1 thì hay bán hàng , mong admin mở thêm 1 sv k pk để a có điều kiện pt chứ k có pt vác xác ra đi solo cũng hơi ghê

datyeungan1311

Gia nhập giang hồ
ừm mõi người một suy nghĩ! tui thấy bác nói cũng đúng không sai! có thể là tui chưa nhìn ra được cái hay của yulgangvn mà chỉ thấy nãn nãn sao ý ! không có hưng phấn như lúc mới ra cái sever này!

Đỗ Thịnh

Hạ Sĩ
từ lúc ra sever đến giờ! (riêng tôi)
tự nhủ là! HEY có một hiệp khách hay rồi đây.. hưng phấn lại trổi dậy.. cứ nghĩ là dễ cài cuốc! dễ úp đồ đạc..... chắc là đồ bán = @ sẽ rẻ hơn sever khác để cho mọi người có thuận lợi để chơi! (mình sinh viên nghèo)
==> nhưng không ! không phải vậy!!!! theo mình đánh giá sever này thì nếu dzogame đc 3/5 thì sever này được 2/5 thôi! các bạn hãy suy nghĩ nhá
NÓI CÓ SÁCH MÁCH CÓ CHỨNG!
ai chơi bên dzogame chắc cũng biết nhĩ! nhìn cái shop của yulgangvn đi ! NHÌN ĐI ! nhìn thật kỷ vào! có cái nào rẻ hơn bên dzogame không??????????????????
OKE đồng ý là ko có các loại thuốc lag hay buff trong AC ! nhưng cũng phải rẻ đi chứ làm gì mà hút màu hơn dzoggame nữa! cả cái pvp 20% cũng đắc hơn nữa! ( các thánh FAN cuồng sever này đừng nghĩ là em ghét nha em chỉ nói lên vài tư tưởng cá nhân thôi)
Đập đồ! HEY HEY cái này thì đáng khen cho yulgangvn rồi! nhưng mà từ khi ra cái bùa 1k@ thì lại thấy có gì đó sai sai lắm rồi đấy! đại gia thì đập đồ vô tư còn bọn em thì phải nhịp tim trên 80/1p mới dám đập + 4 5 6.... hởi ơi đồ yếu thì thì sao đánh quái được không le xài máu st quài sao được ( tiền dâu em ăn cơm các bác) !
CÒN mấy con quái chó mèo nữa ==== ĐỜ MỜ xét về phản ứng của quái chủ động của yulgangvn thì em cho rằng nó vượt quá mức bình thường rồi đấy!
tóm lại là! game này em thấy hút máu khá hơn dzogame nhiều đấy các bác vs thêm cái tật bảo trì nữa....còn nhiều cái lắm em chỉ nói vậy thôi !
không muốn chỉ trích cá nhân nào đâu( trừ con chó mèo trong yulgangvn)
đậy là nhận xét của em sau 1 thời gian trỉa nghiệm!
chúc các bác chơi game vui vẻ!
ĐẶC BIỆT >> chúc YULGANGVN luôn phát triển và thu hoạch được nhiều thành công!
Cảm ơn bạn, thích dễ thì chơi sv dzo hộ :)

Cái j cũng đi so sánh vs bên dzo, hài

datyeungan1311

Gia nhập giang hồ
sao các bác lại mắng thằng bạn em ! thời bên dzo nó lo đò cho em lắm ! thì mỗi ng một suy nghĩ thôi ! bạn e nó là sv em nhớ thời chơi dzo hay sing hay asiasoft cũng vậy thôi mà ! h còn có tiền nạp máu st 1 tý chớ nhưng cũng nên hạ tỷ lệ lên ch4 1 chút chứ k a e ít nạp k đủ đánh quái sv pk nhiều mà sv 1 thì hay bán hàng , mong admin mở thêm 1 sv k pk để a có điều kiện pt chứ k có pt vác xác ra đi solo cũng hơi ghê
haha m đây rồi! tao chơi thì chơi chú mà fame có đồ giúp được ai thì giúp thôi!

nhoxxjteen

Gia nhập giang hồ
thôi bác ơi, người ta chơi đc thì mình chơi được... hà cớ j phải than thở chi mệt =))
vui lên vui lên.... :))
tui đồ yếu cũng bm ra... phó mạc đời cho quái cắn rút máu vl ra, vẫn chơi... kiếm 1 tý gọi là sở thích mà thuở nhỏ chưa cảm nhận đc :D

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
20k bình máu 1m, bạn hoàn toàn có thể xài rất lâu. Không nạp cash bạn có thể cày clone lấy cht quy đổi ra cash, rất nhiều ng không nạp cash mà họ vẫn giàu. Giá áo thì tùy loại áo mà 50k hay 90k 150k nhưng nó là đồ xài vĩnh viễn. Mình thấy ở sv này ko cần nạp cash vẫn sống rất tốt, chẳng kém top tý nào đâu bạn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên